• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D SlideShow - Trình duyệt ảnh 3D cực đẹp cho UIQ 3.0

nguyendoanto

mình cài MiDled của Swail trong tab "interaction mode" chọn "ask one" rồi mà vào nó vẫn hỏi midled pe... là sao vậy. ai chỉ giùm mình với, mình cài trên phone

thaiminh40

Ha ha :)) hay quá đúng là một phần mềm tuyệt thật.Đẹp không bút chì nào tả được :D

Các bạn nào chưa cài được midlet perm thì chép cái này vào nhé. nhớ dùng C-plorer để read only nó như hình.
Sau đó mở Midletperm chọn
open :read user data-
Ask : Ask one

Lưu ý:
Khi cấp phép cho java thì không thể để automatic mà phải chọn một quyền tương ứng với ứng dụng thôi.

Xong xuôi thì mở ứng dụng lên :D nó sẽ chạy vô tư mà không thèm hỏi nữa.
Cách này mình dùng lâu rồi nhưg vì trên diễn dàn đã post nên mình nghĩ ai cũng biết rồi :))

anhmatphales

nhìn mà thấy phê luôn . càn này mình càng yêu quý con p990 của mình . cám ơn HIÊU rất nhiều .

dqt

Thế lỗi này thì khắc phục thế nào??? Sao không thấy ai trả lời nhỉ???

tuanhung1433

Oạch!! Đẹp quá các bạn ơi. Cảm ơn tất cả mọi ngừoi nha.
@ dqt: Bạn đã làm như bài viết của thaiminh40 chỉ chưa. Chép cái đó xong mình restart máy chạy Midletperm chọn:
Use Permissions :read user data-
Interaction mode : Ask one
Xong chạy chưong trình là được. Nó cũng như cái slideshow của máy nhưng là chạy 3D rất đẹp

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoanto

đã làm được rồi. Bị lỗi kia thì cài lại soft là được thôi. Tuy nhiên ct này vẫn bị cái iphonelock nó khóa, phải nhấn phím thì mới được. Cái này hình như ko có lồng được nhạc mp3 vào thì phải. Thank nhiều

NokuaN70

Well-Known Member
đã làm được rồi. Bị lỗi kia thì cài lại soft là được thôi. Tuy nhiên ct này vẫn bị cái iphonelock nó khóa, phải nhấn phím thì mới được. Cái này hình như ko có lồng được nhạc mp3 vào thì phải. Thank nhiều

Chạy em này lên trước sau đó mở Power Mp3 lên là có nhạc ngay :)

Posted via Mobile Device

anhmatphales

Thế lỗi này thì khắc phục thế nào??? Sao không thấy ai trả lời nhỉ???
mình cũng bị tương tự như bạn , mặc dù đã chép file 0001... vào rồi , ai biết cách khác phục chỉ giúp cho nhé ?

calvinklein87

chay thi rất là ok đẹo nhưng có điều là:
1..ko chọn được thư mục mả mình muốn mở và chạy (riêng một thư mục thui)
2.. chạy xong thoát đi và bật lại nó lại trở lại mấy tấm đầu mà ko tiếp theo
3.. đang để màn hình thấp bật nó lên màn hình sáng hết côt lun mình bit trên X-plore nữa có cách khắc phục ko?
nói chung là rất đẹp nhưng ko chạy được những folder nào mình like ma load hết cũng chán lắm

yeu_doi

hay lắm nhưng vẩn còn vải điểm chưa hoàn thiện hi vong sớm có bản nâng cấp để khắc phục.