• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

91ASISTANT for ANDROID_ ỨNG DỤNG KẾT NỐI PC và ANDROID

hai_phanthiet

anh cho em hỏi sao máy G1 của em cài cái này mà máy tính và điện thoại vẫn ko thể nhận ra nhau đc, em ko biết máy tính của em là 32bit hay 64bit, giờ phải làm thế nào mong anh giúp đỡ
Bạn click chuột phải vào biểu tượng Coputer trên màn hình máy tính rồi vào properties hoặc vào start/computer rồi bấm chuột phải cũng vào properties, đọc ở dòng System Type thì biết 32 hay 64 bit

DucLong

Super V.I.P
anh cho em hỏi sao máy G1 của em cài cái này mà máy tính và điện thoại vẫn ko thể nhận ra nhau đc, em ko biết máy tính của em là 32bit hay 64bit, giờ phải làm thế nào mong anh giúp đỡ
Bạn click chuột phải vào biểu tượng Coputer trên màn hình máy tính rồi vào properties hoặc vào start/computer rồi bấm chuột phải cũng vào properties, đọc ở dòng System Type thì biết 32 hay 64 bit

nhunguyen12

A e nào cho hỏi chút, app toàn tiếng Trung không sao mà biết ứng dụng mà xài, có down về cũng là ứng dụng China, ko co Eng hả?
Thanks

Sanvu88

Member
A e nào cho hỏi chút, app toàn tiếng Trung không sao mà biết ứng dụng mà xài, có down về cũng là ứng dụng China, ko co Eng hả?
Thanks

Bạn đọc kỹ bài viết của bác DucLong rồi hãy hỏi chứ

Nguyên văn bởi Duclong

Để chuyển qua tiếng anh sau khi cài đặt, click vào góc trên cùng bên trái chọn vào dòng thứ 3 (select language) rồi chọn tiếp English (tiếng anh).

trungonljne

sau khi gỡ cài đặt cái ne.. file apk lun lun có dòng 91+ tiếng hoa @@ chẳng hiêu sao lại thế.. dù k ảnh hương j