• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

^.^***---___CFW N97v30 for 5530~523x~5800~very good!!!___---***^.^

LeKhangAn

Đã fix được phím chụp ảnh cảm ứng cho 5230 rồi đó bác Năng , nhưng phát sinh thêm lỗi là chụp hình phát âm ra tiếng . Khó mà chụp lén Em nào được :D
Bác úp file tắt âm chụp camera luôn bác *_*

ganang1234

Đã fix được phím chụp ảnh cảm ứng cho 5230 rồi đó bác Năng , nhưng phát sinh thêm lỗi là chụp hình phát âm ra tiếng . Khó mà chụp lén Em nào được :D
Bác úp file tắt âm chụp camera luôn bác *_*
vãi bác:)) hàng của bác đây: Tắt âm chụp
ganang đóng gói cái theme fix thành file sis được không cậu, :D
hàng của bác đây: themefix

Chỉnh sửa cuối:

demngoclan

Đã text bản dành cho 5233.sau khi đã fix lỗi chụp hình bằng cảm xong thì mọi thứ điều ok!
Cảm ứng mượt và nhanh khi thực hiện nhiều thao tác.from rất pro mình thích nhất điểm này.chỉ không biết pin có lâu không thui.hihi

Binkutebin

ko ổn rùi ganang ơi.ko cài được pm dự báo thời tiết vì máy báo Qt thiếu thành phần

ganang1234

ko ổn rùi ganang ơi.ko cài được pm dự báo thời tiết vì máy báo Qt thiếu thành phần
bản này mình có cook thêm QT đâu,bạn phải cài QT vào chứ,tại có font hỗ trợ china + theme nặng nữa nên ko cook QT vào đc^^
theme fĩ ko giống như trên hình.vẫn thấy giống hệt theme gốc
fix 1 số icon app cài ở ngoài vào thôi bạn ah^^

ittimeforgame

Mình vẫn bị lỗi này ><. Làm mọi cách rùi chưa có hết. AI giúp mình với :((

ganang1234

Mình vẫn bị lỗi này ><. Làm mọi cách rùi chưa có hết. AI giúp mình với :((
sao mỗi bạn bị nhỉ@@ bạn đã thử jaf core khác chưa? Nếu ko bạn bung rofs2 ra tìm các file có tên như icon thừa rồi xóa đi!

Radium

Moderator
mình nghi cái app của bạn ấy không có icon ah :-? mình cũng gặp lỗi này ở 1 số cfw :D

zrayaz

Member
Post hình khoe hàng+ủng hộ topic :)) :))

Nói chung bản này tương tự như bản siêu vip,chỉ khác vài chỗ sửa lỗi và làm mượt hơn tí,Ram vẫn như bản siêu vip =D>

Và sau đây là vài tấm sau khi FAP,ý quên JAF =))

Homescreen (tắt menu bar vì ko thích lắm :D )

Menu (themes trộn giữa iphone và themes mặc định nhá,mấy bác đừng hỏi sao lạ thế :)) )

Menu sms (phím ảo baiduinput nhá =)) )

Tóm lại là sau khi JAF hôm qua giờ vẫn chưa thấy lỗi gì,chỉ thấy một khuyết điểm là...mượt quá,mốt xài bản khác ko mượt thế thì chán :))

vuongcoc001

T dùng bản 5530 thì k cài đặt đc cái app brightness control,... cũng k chỉnh đc độ sáng màn hình tối lại trong cài đặt đc :-ss

Còn trình duyệt web thì vẫn có kí tự lạ :-ss

thai1993hy

sao e tìm mãi mà trả có cái nao cho c5.03 thế mấy a ơi. Ai co cho t xin kai link cfw cho c5.03 với. Híx híx

quyvuong888

T dùng bản 5530 thì k cài đặt đc cái app brightness control,... cũng k chỉnh đc độ sáng màn hình tối lại trong cài đặt đc :-ss

Còn trình duyệt web thì vẫn có kí tự lạ :-ss

*#7370# là ôkê kon bê

demngoclan

đúng là được cái này thì mất cái kia.:D
cảm ứng mược, tốt độ sử lý cảm ứng nhanh. nhưng độ trâu bò của pin thì hơi kém.:-?

LeKhangAn

widget dự báo thời tiết đâu cần xài QT bạn , xem lại kỷ coi thế nào hoặc kiếm app SPB khác cài lại