• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

A66_ANDROID_DUAL_BOOT_SERIES v08_PV (Update30/09/2010)

alanlee

hê hê.thank Bác Ân đáp ứng mong mỏi của a e cho ra bản Rom này.mà phiên bản android nào chạy ổn nhất bây giờ bác Ân nhỉ?

Ngay bài 1 bác ấy đã nói rồi mừ >:)
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng :))

venusian

Moderator
NNghe tin này mà mừng quá :D
Định down up luôn nhưng thấy bảo anh ko tích hợp Manila nên thôi.
Đợi bản V2 của anh rồi chiến luôn
Thank....

chucuoihp

Qua 1h test android thấy khá nuột nghe gọi không có noise nhưng hơi bé so với WM thì phải. Cái cam chạy theo desire nên chụp hơi tệ :D. Không cắm sạc chạy không thấy nóng máy nhưng thử cắm sạc chạy thì như cái bàn là :D.
Do cái thẻ nhớ tung của nên tốc độ vào app delay 1 lúc :(

Chờ bản V2 để chạy lại thỉnh thoảng vào adrioid nghịch :D.

alanlee

Thế là đề tài này sắp bị move qua Androi rồi :D

Anh em đánh dấu nào, kẻo vài bữa vô box WP không tìm thấy nữa >:)

hackbabe

Thông báo với các bác là em cũng vừa chém được 4 thằng nữa., HD2 bi giờ thành hàng hót các bác ợ, vui quá

ptg8011

Xơi lun ^^ Thanks bác ! Bác up lên mạng cáp quang cho a e đỡ phải sốt ruột :p

duongpham

bác Ân cho mình hỏi bản desirebuild_v5 là bản nào trong trang download vậy, đồng thời bác có thể hướng dẩn thêm cách chép vào máy cụ thể như thế nào để sử dụng được android vậy. tks bác trước

Đúng thế Bác Ân ạ. Cấu hình nó khủng thế thì Bác cứ cho cả thằng em Sense vào, Nhìn thế các chú Android và OS mới sợ WM mình chứ. Hôm qua em vừa chém được 1 thằng Android và 1 thằng Iphone rồi, Mắt trố lồi, nhìn thương thế. . Một lầm nữa cảm ơn Bác nhiều.

massage000

Cho em hỏi hiện nay, tình hình bản V02 ra sao rồi ạ? Sao ít người vào vọc thử thế nhỉ. Có lẽ tối nay là em úp luôn :D. Tks bác chủ thớt

massage000

bác Ân cho mình hỏi bản desirebuild_v5 là bản nào trong trang download vậy, đồng thời bác có thể hướng dẩn thêm cách chép vào máy cụ thể như thế nào để sử dụng được android vậy. tks bác trước

Em cũng có cùng thắc mắc giống bác này ???

Super_Baggio

hôm nay vừa cho thằng ôn bạn cầm ifone4 mắt chữ O mồm chữ A, lúc đầu nó sỉ nhục WM nhà mình các bác ạ, mie luc nào có W7 cho chúng nó chết như con gián luôn, thể loại Desire bg nhìn ae mình mà khóc thét, yêu các bác Cook thế chứ :X

massage000

Hê hê, em đang down bản froyo về, đúng là HD2 đa năng. Em ko hề ân hận khi tậu em nó về. ;))

bvh2228

Em vừa cài xong, chạy rất là phê các bác ạ! Các bác cho em hỏi làm thế nào để cài cấu hình GPRS được nhỉ? Em chưa xài Android bao giờ nên chưa biết.