• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Accelerometer] Resco Bubbles v1.00 S60v3- Lăn Cảm Ứng

CongVoi

Super V.I.P
[Full Game] Resco Bubbles v1.00 S60v3- Cùng Lăn Theo Dòng Số Nào
Xin giới thiệu với các bạn.Một game rất mới và là bản Full.Chơi khá thú vị,xoay máy và lăn nào
1.Game dành cho máy có hỗ trợ Accelerometer :Nokia N95 and Nokia N95 8GB, Nokia N93i, Nokia 5800, Nokia N82.
2.Có tất cả 60 cửa đòi hỏi độ khéo tay của bạn

User&Pass: PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

orbatGTA

Chị ơi máy Nokia N81 8Gb có dùng được không ạ ? Nếu dùng được thì em Down.

nouvu2372

Anh ơi máy Nokia N81 8Gb có dùng được không ạ ? Nếu dùng được thì em Down.

hungO2nokia

CongVoi!Em copy bài này ở đâu về àh?N89 là máy gì...?Test trên 5500 có được đâu em.?

hoang3blc

èo test trên N95 8gb đã thật , nhạy gần = Labyrinth của iphone ( nhưg theo mình thấy thì game này không hay = laybyrinth :( )

CongVoi

Super V.I.P
CongVoi!Em copy bài này ở đâu về àh?N89 là máy gì...?Test trên 5500 có được đâu em.?

Hehe em Copy ở đâu á?? Anh xem diễn đàn việt nam nào có chưa rồi bảo nhé ;).Chỉ có các dòng máy hỗ trợ kia là em thêm vào cho nó đầy đủ dòng thôi.N89 nhầm nhọt tí :))

tonytrung235

em thấy trò này nó hâm hâm kìu gì ấy ... lúc thì vào dc .. lúc thì ko .. but .. anyway .. chơi ngon chán .. cũng hay phết .. ^^

hoang3blc

sao thế bạn ? mình xài N95 8gb chơi ngon lành mà ta
hehe mình chơi đến màn 31 rồi ,trò này fai? kiên trì với 1 chút khéo tay , ko thì có lúc tức quá lỡ tay ném đt đi là có :-s

Kojiro

Super V.I.P
Ủa? Mình nghĩ là N82 có cảm ứng chuyển động rồi mà, vậy cài thêm Accelerometer làm gì nữa?

Cái Acclerometer mới là cảm ứng chuyển động nha bạn. Chỉ có N96, N78... các máy sau này mới có sẵn cảm ứng này trong máy thôi.

romano81

Cái Acclerometer mới là cảm ứng chuyển động nha bạn. Chỉ có N96, N78... các máy sau này mới có sẵn cảm ứng này trong máy thôi.

Vậy bác gửi cho mình xin cái Acclerometer với. thanks