• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Player - for Android (Cập nhật v 11.1.115.34)

vipboy_9x

Moderator
Adobe Flash Player 10.1
Cái tên này quen quá rùi mình không giới thiệu nữa nhé:D

[FONT=&quot]
Link tải Soft
[/FONT]thấy hay thì thanks nhé.

Cập nhật Adobe Flash Player v11.1.115.17 [Android 4.x] - Adobe Flash Player v11.1.111.16 (Android 2.x/3.x)

http://www.pdaviet.net/showthread.p...at-v11111110&p=2225040&viewfull=1#post2225040

=========================
Update Adobe Flash Player 11 11.1.115.34

http://www.pdaviet.net/showthread.p...at-v11111517&p=2274969&viewfull=1#post2274969

Last edited by a moderator:

boy_online01

Bạn ơi mình hỏi tí: Cài cái này vào là duyệt web xem phim nghe nhạc online như trên PC luôn à? Tại trên PC cũng là flash 10, mà mình chưa cầm Android bao giờ (cũng đang tính chuyển từ Symbian sang Ăn đờ roi :D, tìm hiểu trước)

anhtuan5976

Không phải cứ cài vào là chạy đâu nha các bạn, nó còn phụ thuộc vào Core CPU và có thể cả rom có hỗ trợ ko nữa, rất nhiều máy 2.1 cài ko chạy kế cả Viewsonic 7 2.2 cũng không chạy

thanh_tkt

ROM là một vấn đề nhưng còn cả phần cứng là CPU có hỗ trợ Flash ko nữa. Mới chỉ có một vài máy chạy được thôi. Mình dùng Galaxy 5 up lên 2.2 mà có cài được cái này vào để nghe nhạc được đâu ---> NẢN

yeugapnganlanhon

Nếu xài I9000 thì bạn root lên Tiếng Việt đi,bản 2.2 TV chạy cực mượt, tiết kiệm pin, và .....tích hợp lun flash. hehe. Mình đang xài đây, thấy nhanh,mượt, hơn hẳn bản gốc của máy!

leechangsonic

Phải xem lại xem có cài được hay không trước khi mua máy
Theo mình biết thì hiện tại chỉ có một số máy Android tầm cao như SS Galaxy S2, Nexus,HTC... thì cài và chạy được
còn các máy tầm trung thì xem như treo mỏ chờ. Đó cũng là một điểm khác biệt.
Mình mới vừa thất vọng đây, mới lấy con SS Galaxy Mini về

luckylove195

Phải xem lại xem có cài được hay không trước khi mua máy
Theo mình biết thì hiện tại chỉ có một số máy Android tầm cao như SS Galaxy S2, Nexus,HTC... thì cài và chạy được
còn các máy tầm trung thì xem như treo mỏ chờ. Đó cũng là một điểm khác biệt.
Mình mới vừa thất vọng đây, mới lấy con SS Galaxy Mini về
mình cũng dung galaxy mini nè ...Bạn Up rom Cm7 sau đó cài adobe flash cho chip armv6 là chay đc flash thôi