• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Adobe Flash Player - for Android (Cập nhật v 11.1.115.34)

mrakon

4.x mình cài rồi mà ko được bạn ới! Có cách nào giúp mình ko? Mình đang xài Sony Neo L

hung160990

bản cập nhật 11.1.111.16 là ngày bao nhiêu vậy?
2/9 à
có gì mới so với 11.1.111.10

venusian

Moderator
Cài đươc mà ko sư dung đc ban ui!

Hình như trên Android 4.0 bạn phải kích hoạt chức năng Flash trong trình duyệt thì mới dùng đc. Không biết máy bạn có giống vậy không. Bạn thử vào phần tùy chọn của trình duyệt xem có phần đấy không nhé.

bản cập nhật 11.1.111.16 là ngày bao nhiêu vậy?
2/9 à
có gì mới so với 11.1.111.10

Không thất gi Changelog. Chắc là sửa chữa nhỏ với tối ưu hóa thêm :)

mrakon

Chỉ có enable Javascript thui bạn ơi. Chrome và trình duyệt mặc định y như nhau! @@"

mocthienthuan

tình hình là chạy tốt trên wildfire s, chip armv6 khi xem video trên trang nhaccuatui. nhưng việc kết nối và tải file để xem dc hay k lại là chuyện khác -_- chắc tại máy cùi wa.
nhớ lúc mua máy chạy brower mặc định xem flah video nhacuatui, zing mp3 ngon lành mà k cần cài thêm cái gì. mà giờ xóa meh cái đó rồi ko biết kiếm nó ở đâu. haizz

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Update Adobe Flash Player 11 11.1.115.34

adobe-flash-player-available-now-in-the-android-market_hfaaa_0.jpg

Link download:

Adobe Flash Player 11 11.1.115.34 on Google Play

or

Adobe Flash Player 11 11.1.115.34

New :

This update to Adobe Flash Player 11 has performance improvements and bug fixes related to security and stability. The complete set of release notes can be found at: http://helpx.adobe.com/en/flash-player/release-note/fp_115_air_35_release_notes.html