• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Blocker_Chặn cuộc gọi, tin nhắn quá "PRO" (trg 7)

MinhThang

Manager
PM này cũng hay đấy chứ nhưng mình đang dùng MClead , nhưng vẫn chưa hiểu cách dùng lắm
chẳng hạn như mình chặn tin nhắn hay cuộc gọi của họ nhưng đó là chặn luôn , còn 1 cách chặn nữa đó là khi có tin nhắn đến nó sẽ vào phần MClead chứ ko hiện ra trên màn hình dt . bạn nào biết chỉ cho mình với
PM này có làm thế được ko nhỉ
Sr nha mình hơi gà . hi hi

PM này khi bạn chặn tin nhắn nó không hiện lên màn hình, chỉ có trong danh sách số bạn chặn thôi.

jinmotor

xin hỏi mình đã dơn về ..đã bung nén...đã thay ngày theo file nhưng vẫn k bung dc...mình xài n82..làm ơn chỉ dẫn dùm

BuuPhucCT

Well-Known Member
xin hỏi mình đã dơn về ..đã bung nén...đã thay ngày theo file nhưng vẫn k bung dc...mình xài n82..làm ơn chỉ dẫn dùm

Thay ngày gì hả bạn? Bạn nói mình k hiểu gì cả,cái này có ngày tháng gì đâu?:O:O

MinhThang

Manager

Bạn không cài được đúng không, để cài được pm này máy bạn phải Hackphone hoặc pm phải được Sign trước khi cài bạn nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bạn không cài được đúng không, để cài được pm này máy bạn phải Hackphone hoặc pm phải được Sign trước khi cài bạn nhé.

Ặc. bác này nói em chẳng hiểu gì cả. Thì ra thay ngày theo file là vậy. Cái này mới thật vì Caominh không chú thích mà bác ấy vẫn làm được.:D

Gladiator

Em thấy phần mềm này khi chặn cuộc gọi vẫn thấy số đối phương hiện lên màn hình,vẫn có 1 chuông rồi vẫn báo bận.

MinhThang

Manager
Em thấy phần mềm này khi chặn cuộc gọi vẫn thấy số đối phương hiện lên màn hình,vẫn có 1 chuông rồi vẫn báo bận.

Vừa test thử trên N82 chỉ nháy màn hình không hề có chuông gì cả, bạn test trên máy gì vậy.

tuancan

PM này khi bạn chặn tin nhắn nó không hiện lên màn hình, chỉ có trong danh sách số bạn chặn thôi.

vậy ah có bất cứ số nào mình chặn thì khi nó nhắn tin đến nó đều ở trong danh sách chặn của mình phải ko bạn
thanks bạn nhé

MinhThang

Manager
vậy ah có bất cứ số nào mình chặn thì khi nó nhắn tin đến nó đều ở trong danh sách chặn của mình phải ko bạn
thanks bạn nhé

Đúng rồi đó bạn, nó sẽ thông báo có bao nhiêu cuộc gọi hoặc tin nhắn đã chặn.

tuancan

Đúng rồi đó bạn, nó sẽ thông báo có bao nhiêu cuộc gọi hoặc tin nhắn đã chặn.

OK mình đã hiểu .
cám ơn bạn nhiều nhiều
đóng góp cho PDA nhiều hơn nữa bạn nhé :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là hôm nay đã có bản cập nhật đã fix một số lỗi nên mình up lên cho anh em cùng test nào

WebGate Advanced Blocker v2.10.204 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned-TgSPDA​

CHÚ Ý: PHẢI HACK MÁY TRƯỚC KHI CÀI VÌ SIGN KHÔNG CÓ HIỆU QUẢ VỚI PM NÀY

Chỉnh sửa cuối:

nguoitrongmua

toi không thể cài pm này nó cứ báo lỗi CER trong khi toi van dùng cer này signed cho cac pm khac van ok.không biết có ai như toi không.đã lùi ngày th1ng lại vẫn không được

Sorry WebGate Advanced Blocker v2.10.204 S60v3 v5 SymbianOS9.x Unsigned-TgSPDA
đã ok.

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
toi không thể cài pm này nó cứ báo lỗi CER trong khi toi van dùng cer này signed cho cac pm khac van ok.không biết có ai như toi không.đã lùi ngày th1ng lại vẫn không được

PM này chỉ dùng được cho những máy đã hack thôi bạn à. Nó và ACM thì dù bạn đã SIGN vẫn bị lỗi chứng chỉ. Hack máy xong thì cài PM vô tư nhé bạn.

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cho mình hoỉ pm này có tính năng ẩn log cuộc goị và tin nhán k cho hiện trong nhật kí của máy k vậy?giống như Mcleaner đó

Caominh171

Posted via Mobile Device
Cho mình hoỉ pm này có tính năng ẩn log cuộc goị và tin nhán k cho hiện trong nhật kí của máy k vậy?giống như Mcleaner đó

Mình thấy các cuộc gọi, tin nhắn chặn nó chỉ trong nhật ký pm thôi, nhật ký máy ko hiện đâu!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Mấy PM dạng này hình như đều có tính năng này. Ặc mà sao mình vẫn thích MC hơn.:)

traihp9001

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pác chỉ đc cái có sở thích giống e thui.kết mỗi thằng MCLEANER ,vừa chụp lại pm mai post sửa lại bài cũ giới thiệu chi tiết cho nó hoàng tráng :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pác chỉ đc cái có sở thích giống e thui.kết mỗi thằng MCLEANER ,vừa chụp lại pm mai post sửa lại bài cũ giới thiệu chi tiết cho nó hoàng tráng :D

Mỗi cái đều có cái hay riêng nhưng giao diện của mcleaner nó đơn giản và dễ dùng hơn còn AB thì lại có tính năng chặn theo nội dung định sẵn. Mình thường xài MC nhưng vẫn cài AB để khi nào cần xài thì mở ra xài luôn.:D

vukhanh

Chỉ thích phần mềm này ở chổ chặn số bằng các ký tự đại diện (dấu ***)

Caominh171

Chỉ thích phần mềm này ở chổ chặn số bằng các ký tự đại diện (dấu ***)

Như mình đã chỉ ở trên
Đầu tiên phải rõ số bạn định chặn là mấy số (10 hay 11 gì đó)
Cụm số mà bạn nhớ nó nằm ở đâu trong dãy số (cuối, giữa hay đầu)
Các số còn lại mà bạn ko nhớ thì phím * sẽ thay thế
Zậy thôi àh!