• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Blocker_Chặn cuộc gọi, tin nhắn quá "PRO" (trg 7)

Manhut

AE nao xai roi cho minh xin password de giai nen file di. sao minh download ve gian nen doi password :((

BuuPhucCT

Well-Known Member
Chắc là nó phải tân tiên hơn chứ :D Không lẽ bọn nó ra bản mới để cho đẹp, cho đủ số ah;;)

Đề nghị cập nhật thì phải cho tý thông tin là bản mới này đã fixx lỗi gì và có gì mới hay hơn không?

Caominh171

Chắc là nó phải tân tiên hơn chứ :D Không lẽ bọn nó ra bản mới để cho đẹp, cho đủ số ah;;)

Đề nghị cập nhật thì phải cho tý thông tin là bản mới này đã fixx lỗi gì và có gì mới hay hơn không?

Theo hình screenshot, mình thấy cái này có có thêm phần Add Group Rule, chắc là có thể chặn theo nhóm, cũng chưa bik nó có thể hẹn giờ chặn hok nữa (thua MCleaner ở chỗ này nè)
Còn theo thông tin cập nhật thì nó khắc phục vài lổnho khi nạp danh bạ, nhật ký, và khi có tin nhắn từ số bị chặn, nó sẽ ko lên kêu cũng như nháy đèn màn hình (hem bik thiệt hok nữa :-? )

135798642

nếu ko nháy màn hình thì hay quá :)
nhưng mà cho hỏi, cái này khi đối tượng bị block gọi đến nó vẫn nghe thấy 1 đoạn tít rồi mới bị báo busy ah :(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo hình screenshot, mình thấy cái này có có thêm phần Add Group Rule, chắc là có thể chặn theo nhóm, cũng chưa bik nó có thể hẹn giờ chặn hok nữa (thua MCleaner ở chỗ này nè)
Còn theo thông tin cập nhật thì nó khắc phục vài lổnho khi nạp danh bạ, nhật ký, và khi có tin nhắn từ số bị chặn, nó sẽ ko lên kêu cũng như nháy đèn màn hình (hem bik thiệt hok nữa :-? )

Vần đề này thì phải test thì mới biết được chứ thông tin cập nhật cũng chưa chắc ăn đâu em;;)

Caominh171

nếu ko nháy màn hình thì hay quá :)
nhưng mà cho hỏi, cái này khi đối tượng bị block gọi đến nó vẫn nghe thấy 1 đoạn tít rồi mới bị báo busy ah :(

Làm j có, báo bận ngay như MCleaner mà :-?

i_love_baby387

WebGate Advanced Blocker v2.11.216 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned Cr@cked-TgSPDA

Tiếp tục cập nhật. Chẳng hiểu sao lại ra 2 bản liền :-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tiếp tục cập nhật. Chẳng hiểu sao lại ra 2 bản liền :-?

Hôm nay không biết là ngày gì mà hết Sclick rồi tới PM này ra 2 bản liền mà tính năng thì cũng không khác nhiều. Khó hiểu quá:-/

Kojiro

Super V.I.P
WebGate Advanced Blocker v2.12.223 S60v3

Fix 1 số lỗi nhỏ mà ko biết lỗi gì :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
WebGate Advanced Blocker v2.12.223 S60v3

Fix 1 số lỗi nhỏ mà ko biết lỗi gì :D

Mấy bản gần đây anh thấ nó update liên tục còn tính năng thì cứ ghi là fixx lỗi mà chả biết là lỗi gì và khi xài thì vẫn thế. K có gì mới.:D

minhphidl

cho mình hỏi có cách nào chặn nhửng số k có trong danh bạ k?mình đọc kỉ rồi mà k có...

Chỉnh sửa cuối:

toanthua09

trước hết cảm ơn bác chủ topic lần nữa vì có bản full với phần mềm này, bác có thể cho xin bản việt hoá không vi thấy có link nhưng tôi không vào được.
xin cảm ơn!

myhang79

Bản Việt Hóa bó tay. không thể down được. Click vô thì hiển thị yêu cầu đăng nhập. Và có đăng nhập tới mai thì vẫn vậy. Bạn có thể Up lên Mediafire không? Cảm ơn bạn.