• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Call Manager Version 2.70

lamnt0702

Ý mình nói trong tasklist mà nhìn thấy thì có thể 1 lúc nào đó sẽ vô tình đóng nhầm, và tasklist sẽ bị rối, cũng giống như chương trình trên windows nằm ở tray icon nhìn gọn gàng hơn ở thanh taskbar vậy thôi. Ông không hiểu gì cả. PM nào cũng có cái hay cái dở. Mình chỉ trao đổi ý kiến với mọi người, có người trao đổi thì mình trả lời vậy thôi. Ông không có ý thức tiếp thu, trao đổi thì thôi lại còn nói vậy.

Thứ 1 phần mềm này đã có từ lâu,ko ai là ko biết chuyện đó,còn ACM luôn luôn chạy ẩn được,ko cần phải bàn cãi,với tư cách là chủ topic mình yêu cầu bạn ko bàn luận thêm về vấn đề chạy ẩn "đã rõ muời muơi" này nữa để tránh làm loãng topic của mình ok?Còn nếu thích bạn cứ sang box thảo luận và lập 1 topic "bàn về chức năng chạy ẩn của ACM" và cứ thế mà thoải mái thảo luận nhé :-j

Thứ 2,người ko biết ở đây chính xác là bạn,và người ko biết tiếp thu cũng chính là bạn :)

Vậy nhé,ko bàn thêm ở đây nữa,nếu bạn vẫn cố tình nói thêm,mình sẽ nhờ mod can thiệp :)

Chỉnh sửa cuối:

lamnt0702

Đã Edit lài bài để chi tiết và rõ ràng hơn,mong mọi người xem qua để có thể hiểu rõ hơn vê ACM.Chúc các bạn vui vẻ!

Kojiro

Super V.I.P
Đã Edit lài bài để chi tiết và rõ ràng hơn,mong mọi người xem qua để có thể hiểu rõ hơn vê ACM.Chúc các bạn vui vẻ!

Khoái đọc nhất là cái Location, hay đó nha :D

Có thêm tí ảnh thì hay hơn nhiều đó :p

lamnt0702

Khoái đọc nhất là cái Location, hay đó nha :D

Có thêm tí ảnh thì hay hơn nhiều đó :p

Trên đầu có tấm ảnh động,nó di chuyển từ tap đầu đến tap cuối đó anh :p Máy em E71 v127 ko hack được mà lười sign nên chưa cài cái soft chụp màn hình :p N95 8gb down rồi :))

NguyenTu

Super V.I.P
WebGate.Advanced.Call.Manager.v2.71.221.S60v3.v5.SymbianOS9.x.Unsigned.

Screenshots

DOWNLOAD Ở ĐÂY

troly

Well-Known Member
máy hack rồi mà !! cài file chạy thì ok đến file crak thì o được

Để cài được bạn vào trong Tools/App.mgr/ remove file WebGate Utils li... này đi. Tiến hành cài lại từ đầu cả file ct và file cr@k là được.

isym

Cái này nó toàn bắt mình tự thu nhỉ, có cách nào để nó nhận một file amr được thu sẵn không. Với cả cái ACM nó ko có icon ở ngoài home screen như thằng Voice Inbox em của nó nhỉ :(. Chỉ có cái icon cho biết đang ở active mode nào.

viplexus

CHo mình hỏi cái Mình cài bản ACM này nhưng vẫn bị đòi lincense dù máy mình đã hack hux ai có lin thì cho mình với

Kojiro

Super V.I.P
CHo mình hỏi cái Mình cài bản ACM này nhưng vẫn bị đòi lincense dù máy mình đã hack hux ai có lin thì cho mình với

Các bài up trong 4rum đều đã full hết trừ các bài có chữ trial. Đã có bản 2.71.

Ai dùng bản 2.6x trên 9.3 fp2 chưa? Vào là treo luôn:( Thằng 9.3 này kén phần mềm kinh khủng:( Cái nào sử dụng đc thì chức năng ko đầy đủ như 9.1 và 9.2. S60v3 được mỗi thằng 9.2 là ổn nhất.