• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ MEM NỮ TRÊN PDAVIET THÌ VÀO ĐIỂM DANH NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

Ko tin lắm! Nhưng hình đẹp thiệt đấy!:p
Sao lại không tin bạn :-???
HIx,hình đẹp thật nhưng em cũng không tin. Cái đồng chí này là con trai trăm phần trăm. Cái ảnh này thấy cô gái này có vẻ còn ít tuổi,hehe
sao bạn chắc như vậy?nhằm khi có sự thay đổi thì seo?
Bác Nouvo làm hàng anh em quá nhá ^ ^ ;;)
:D:D
Ax ax, hình như hok phải dân miền bắc, nhìn chắc hơn em mấy tuổi :D
nhỏ hơn chứ hơn gì :)):))

Kojiro

Super V.I.P
Cấm lừa lọc nhau trong chủ đề "vô cùng dễ thương" này nhé các đồng chí >:)

NokuaN70

Well-Known Member
Xin giới thiệu đây là hình của em nè - Thực ra nỗi niềm mà em giấu kín bấy lâu nay là em là con gái chứ không phải con trai ạ :-/
Ai muốn làm wen thì lien hệ số 900 để biết số đt của em nhé ^^

Thế nouvu ở Cần Thơ hả, cho cái address đi, tui phone cho thằng bạn nhà ở dưới đó đi "điều cha" rồi cho anh em kết quả. Làm hàng hay kg là bít ngay í mà. Mà girl sao thix chơi game thế nhỉ, lại toàn game action mới choáng. Có vẻ 89% là làm hàng rùi :D

Posted via Mobile Device

chaopac

khíp, mấy ông đực dô sì pam kinh hồn vãi chưởng, thoai em không khai nữa đâu :D:D:D:D:D:D

vuongtrungduong

Xin giới thiệu đây là hình của em nè - Thực ra nỗi niềm mà em giấu kín bấy lâu nay là em là con gái chứ không phải con trai ạ :-/

hay đấy,nhưng bỏ cái kính ra thì còn bao nhiu phần trăm của sự thật?

AngelLe

Thấy cái topic hấp dẫn bước vô. Ồ thì ra toàn là ngỗng đực. =))

HotelHoangMinh

Em là Mem nữ nè các bác ơi. Em xin post hình cho các bác chiêm ngưỡng nha! Bác nào muốn làm quen với e thì xin để lại số điện thoại liên lạc nha. hi...hi...hi.....mắc cỡ quá đi!
View attachment 123585

Xuanlap

Em là Mem nữ nè các bác ơi. Em xin post hình cho các bác chiêm ngưỡng nha! Bác nào muốn làm quen với e thì xin để lại số điện thoại liên lạc nha. hi...hi...hi.....mắc cỡ quá đi!
View attachment 123585

Eo ôi kinh khủng quá. sao nhìn xong thấy lạnh cả người vậy ta. Có lẽ nào mình lại thích cô ấy.:O

JongZiZi

Sao cái hình chụp cái mặt to vậy. Còn chỗ nào to khác post anh chiêm ngưỡng tí em gì ơi. :D

poison071089

Bác này mà là girl á ? Nhìn cũng yêu yêu , nhất là cái miệng nhìn chỉ mún cắn ....... nát!
Mà làm gì có girl đặt nick là nouvu, nghe như xe yamaha, ít ra phải đặt xe mini, hay vespa italy! Hihi

Posted via Mobile Device

vuongtrungduong

bên Symbian thấy mấy mem nữ mà nhỉ?ko có ai bên UIQ hay S60 vào đây gào thét àh?mất vị thế quá!
đề nghị mod phạt ai là mem nữ mà ko chịu vào đây điểm danh đê!

Status
Không mở trả lời sau này.