• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ MEM NỮ TRÊN PDAVIET THÌ VÀO ĐIỂM DANH NÀO!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NokuaN70

Well-Known Member
hix bào box này toàn thấy Mod, S Mod cả VIP 8 thôi à. Kinh quá.

Kinh gì mà kinh, box 8 mừ, ai cũng 8 ráo trọi đâu có phân biệt là SMod, Smiếc gì khà khà... Còn kg mau 8? Mod ban nick cho bi giờ :D:D:D
Posted via Mobile Device

chaopac

này này,các bác kô ai để ý chữ kí bác nouvu hả, rõ ràng bác ý làm hàng còn chi nữa mà nghi trời, có ai là con gái mà cho cái chữ ký.....bâu 1 thằng con trai đâu:)):)):)):)), đúng là làm hàng gòi=))=))=)) (nói thế thôi chứ hỏi nhỏ bác nouvu em đó nhiu tuổi zdậy, có lớn hơn em kô để.......:)):)):)):)):))

phuonganh81

Dạ Em là Lính mới!! Do đam mê công nghệ và mê mọi thứ!! Em mới biết đến trang Web này..........Mong các Sư tỷ chỉ giáo thêm!!!

poison071089

Dạ Em là Lính mới!! Do đam mê công nghệ và mê mọi thứ!! Em mới biết đến trang Web này..........Mong các Sư tỷ chỉ giáo thêm!!!
Á á ,giống nick mod PA quá ! Nhưng mà hình như đáng tuổi chị ồi !

Posted via Mobile Device

tit_mit

điểm danh: có em! em - tít mít, nữ chính hiệu, mặc dù có người đã từng ca thán "chắc là con trai chứ con gái không bạo mồm thế đâu" >:) nhưng em vẫn phải vô đây điểm danh phát, quyền lợi mà ^^

TruongHan

Super V.I.P
điểm danh: có em! em - tít mít, nữ chính hiệu, mặc dù có người đã từng ca thán "chắc là con trai chứ con gái không bạo mồm thế đâu" >:) nhưng em vẫn phải vô đây điểm danh phát, quyền lợi mà ^^
điểm danh: có em! em - tít mít, nữ chính hiệu, mặc dù có người đã từng ca thán "chắc là con trai chứ con gái không bạo mồm thế đâu" nhưng em vẫn phải vô đây điểm danh phát, quyền lợi mà ^^

Mong 2 chị và các lady của PV làm cho Box 8 thú vị,khuấy động và sinh tươi hơn,chứ thấy toàn là mấy chàng ngự lâm pháo thủ vào đây xi pem muốn vỡ tổ thôi :)):)):))

NokuaN70

Well-Known Member
Mong 2 chị và các lady của PV làm cho Box 8 thú vị,khuấy động và sinh tươi hơn,chứ thấy toàn là mấy chàng ngự lâm pháo thủ vào đây xi pem muốn vỡ tổ thôi :)):)):))
Này này thế cậu là gì hử, hifi hay xăng pha nhớt, đừng có mà pôi pác nhau nhé.

vuongtrungduong

em này nghi sang Thái về lắm!
watch your backs,men!

phuonganh81

Ý mấy Anh (ủa hổng bít phải Chị hông nữa!!) Vào Box này quậy giử vậy ta!! Muốn Chị Em trong đây để ý ạ!!!! Hay kết Mod, V.I.P hay Women.... nào rồi!! Báo danh đi!!

tit_mit

Spam lộ liễu quá bác ơi , phải có tí art trong đó chứ !

Posted via Mobile Device

nghệ thuật cười đó pác, có ai có điệu cười kinh dị vậy hem? thấy 2 pác ý cùng có ý vui vẻ cả mà lại lệch pha đâm ra hơi ngượng, pùn cười quá mà hem bít comment sao, nhịn hem nủi nên cười vậy cho đã đời, hí hí hí.

em này nghi sang Thái về lắm!
watch your backs,men!

pác này nghi "suy bụng ta ra bụng người" lắm! :-?

hackingtheinbox

cho mình tìm bạn gái trong này với! chị em tụ tập lại mà không có các anh các pác thì hơi buồn nhỉ! hehehe

Status
Không mở trả lời sau này.