• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Nếu bạn nào muốn đăng ký thì hãy nhanh chân đăng ký đi...Đến 21h Hôm nay chúng tôi sẽ khóa topic này lại...

Chỉnh sửa cuối:

TuanQuang

Làm cái cho máu nào!!!!!!!!!!!
Lý lịch trích ngang
Cao: 1,68m
Cân nặng: 58kg
Sinh: 12/09/1981
Mục đích vui là chính tiền là chủ yếu :)):)):)):))

ku em mình cao ghê=))=))=))

yesterdayman

Giờ phút cuối em muốn tham dự để nếu được thì "rinh" giải khuyến khích nhưng up hình hoài không được đành chịu vậy, mà không biết ban tổ chức có mở thêm vài giải khuyến khích không ta?! :D:D

PhuongAnh

Giờ phút cuối em muốn tham dự để nếu được thì "rinh" giải khuyến khích nhưng up hình hoài không được đành chịu vậy, mà không biết ban tổ chức có mở thêm vài giải khuyến khích không ta?! :D:D

Bạn up lai đi nhé...Tiết lộ cho bạn 1 chút là Giải thưởng rất to và cũng rất nhiều :D:D:D:D:D

salemgtvt84

Hiện nay server đang có lỗi, chưa up hình trực tiếp lên diễn đàn đc, bạn up hình lên photobucket.com, copy đg link của nó, rùi bầm vào icon "Thêm hình" trên thanh công cụ để past đg link vào là xong...Các bạn cùng tgia cho vui....Tiêu chí cuộc thi:
Vui là chính, tiền là chủ yếu mà...:D=))

Kojiro

Super V.I.P
nguyenpa ham xiền nên tham gia hả? :))
Lại 1 hình thức tự xử khác =))

Gần cưới rồi, nhưng thôi kệ, chơi luôn, biết đâu ẵm giải khuyến khích =))

Tên thật: Nguyễn Hoàng Lân
29/09/1981
Cao và cân nặng như trong hình (ốm nhách) :)), hình như 1m65, nặng 52 kg :))
Note: Người bên phải nha :D.

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Gần cưới rồi, nhưng thôi kệ, chơi luôn, biết đâu ẵm giải khuyến khích =))

Tên thật: Nguyễn Hoàng Lân
29/09/1981
Cao và cân nặng như trong hình (ốm nhách) :)), hình như 1m65, nặng 52 kg :))
Note: Người bên phải nha :D. Sory, chụp trước khách sạn Đà Lạt, dính mấy đứa bạn bên trong, không còn tấm nào khác, anh em thông cảm :D

Anh LÂn và chị đẹp đôi quá,lúc nào cưới phải báo cho anh em nha.Ủng hộ
anh Lân
1 phiếu
.:D:D

yesterdayman

Em cũng xin tham gia luôn :(
Tên: Nguyễn Bảo
Nick: yesterdayman
Tình trạng hôn nhân: hoàn toàn độc thân :(
Cao: 1.66 m
Nặng: 52 kg

Chỉnh sửa cuối:

binhminhmuon

=)) càng ngày càng gay cấn và hồi hộp...Mong Ban tổ chức gia hạn thêm ngày nộp đơn để càng nhiều thí sinh đăng ký, thêm phần đông đủ, vui vẻ =D>

XuanTruong

Super V.I.P
Đã hết giờ đăng ký tham gia cuộc thi! Mình đóng topic này lại để BTC làm việc! Thân chào và chúc tất cả Anh Em luôn vui vẻ!!!=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.