• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

NhocAc

wao ảnh gì thế ko biết???
ah cho em hỏi chút nha.em muốn úp hai ảnh cùng một lúc được ko vậy??? vói lai bằng cách nao vậy các anh.
cho mình hỏi chúc nha. nếu mình gỏi ảnh đôi lên thì có chấp nhận ko vậy PA???

Last edited by a moderator:

XuanTruong

Super V.I.P
Họ & tên: Anh Tú
Chiều cao: 1m70
Cân nặng: 65kg
Muốn hình ảnh thì có ngay hình ảnh...

Shot by iPhone

Dương đông, kích tây mãi cuối cùng chú Em yêu dấu cũng phải đăng ký tham gia! Xin chúc mừng! chúc mừng!!! Vote ngay cho chú Em 1 phiếu!!!:)):)):))

PhuongAnh

wao ảnh gì thế ko biết???
ah cho em hỏi chút nha.em muốn úp hai ảnh cùng một lúc được ko vậy??? vói lai bằng cách nao vậy các anh.
cho mình hỏi chúc nha. nếu mình gỏi ảnh đôi lên thì có chấp nhận ko vậy PA???

Được hết bạn ah.Nhưng bạn nhớ chú thích rõ ai là bạn nhé

PhuongAnh

Đấu tranh nội tâm với lòng hám tiền + quà tặng >:)...) mình vẫn kiên cường trụ vững, nhưng Trời xui đất khiến thế nào mà có 1 VIP rất nhiệt tình động viên nên đánh liều một lần, i em tham gia với tinh thần góp vui và hy vọng ban tổ chức dành cho 1 giải thí sinh có lòng can đảm :D

Họ Tên: Nguyễn Dũng
NS: 1981
Nghề nghiệp: Thầy cãi :D
Chiều cao: 1m74
Trọng lượng tịnh: 65 kg :)
Tình trạng nhân thân : Single, Alone, Orphan...darling :((

=D>=D>=D>=D>=D> Dũng giỏi lắm đấy
hichic...có em...e muốn tham gia...nhung gửi bài tham gia thế nào ạ?

post trực tiếp lên đây luôn hay gửi mail cho ai thế ạ?

Bạn post ảnh lên đây là điền đầy đủ lý lịch trích ngang nhé

Đại diện của Bình Định đăng ký phát nào:
Tên: Lê Thanh Hải
SN: 1977 (hic... hơi bị già! :( )
Cao: 1m73
Nặng: 72kg
Số đo 3 vòng: (Thân hình hoàn toàn bình thường, bạn hãy luôn luôn giữ sức khỏe! :p)
Hình: Avatar là hình mình đó (Do diễn đàn đang nâng cấp nên ko post hình lên được)
Sở thích: nhiều lắm...
Hiện đang sống và làm việc tại công ty CAT, Bình Định. b-)
Rất mong các thành viên đã tải bản Tử vi v2.0 beta ủng hộ, vote cho mình nhé! :D
Thanks!

Bạn post thêm hình nhé.Chứ ảnh ava nhỏ quá không nhìn rõ được

salemgtvt84

Toàn các cán bộ, ko bít dân thường chen chân vào đc hem...Phần thưởng cua bác Quang quả là ko thể cưỡng đc, ko thể kìm hãm cái sự sung sướng thêm 1 giây nào nữa... Hic, hôm nào phải nhờ bác Cường gieo quẻ cho mình mới đc, thấy chú Toàn nhanh chân đc gieo mà thèm quá....Cầu đc ước thấy nào, nguyện cầu, living for prayer =D>:))....
Tên: Hoàng Ngọc Tùng
Líc lêm: Tùng Salem (bác nào hồi xưa có xem Sabrina chắc bít ha, e kết con mèo đó lém...)
SN:84
Cao:1m75
Nặng:70kg....:p:D;;) (hic, e vừa mới cho 1 chân thì nó đã gẫy, thấy nó ghi đc số nào thì đọc liều số đó à...=)))
Số đo 3 vòng: số 90 tròn trịa....:-??>:)

May thế, hôm trc chú Toàn nháy cho 1 pô, post lên lấy le với chị e PDA Viet, mình áo màu trắng nhá

Vote for me, and vote for u, me and u, and u and me....;;)

Kết nhất câu: Anh đẹp "chai" như hoa trong nắng sớm ;;), chảnh...chảnh....chảnh lắm nha....=))=))=))
Vừa mới đc thằng bạn chụp cho mấy kiểu mới, post lên lấy le chơi...:D:D:D

nguyendaika

:-??ko biết bình chọn thế nào hem?:-??ai trong PV nhìu bạn nhất chắc đoạt giải quá:-?.........có công bằng hôn8-|

XuanTruong

Super V.I.P
:-??ko biết bình chọn thế nào hem?:-??ai trong PV nhìu bạn nhất chắc đoạt giải quá:-?.........có công bằng hôn8-|

Bạn xem lại điều lệ khi tham gia ở trang 1 nhé!!! Tất nhiên không có gì là công bằng tuyệt đối được, nhưng BTC cuộc thi sẽ làm hết khả năng có thể để làm sao mang lại được sự công bằng nhất, nên Bạn cứ yên tâm đi, vả lại đây là khu vui chơi giải trí, nên chủ yếu "Vui là chính"!!! Thân!;;):-?

TuanQuang

Không hy vọng đoạt giải, tham gia với mục đích vui là chính :D:D:D

Tên thật : Bùi Tuấn Quang
Chiều ca0 : 1.70m
Cân nặng : 60kg
Sinh ngày 26-12-1983

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Xin mời các Bạn nhanh chân vào đăng ký tiếp đi nào!;;) Chỉ còn ngày mai nữa là hết hạn đăng ký, hãy tỏ ra các Bạn là những chàng trai khôi ngô tuấn tú của PV và quan trọng hơn cả là được mọi người trên PV biết đến các Bạn để khi có dịp gặp nhau ngoài đường thì nhận ra ngay là Anh Em trên PV!!!=D>=D>=D> Xin mời tiếp tục!!!;;);;);;)

PhuongAnh

Xin thông báo đến nốt ngày mai mà bạn nào không điền nốt lý lịch trích ngang bị thiếu thì sẽ bị coi là không hợp lệ bị loại khỏi cuộc thi

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Làm cái cho máu nào!!!!!!!!!!!
Lý lịch trích ngang
Cao: 1,68m
Cân nặng: 58kg
Sinh: 12/09/1981
Mục đích vui là chính tiền là chủ yếu :)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Tuan1412

Làm cái cho máu nào!!!!!!!!!!!
Lý lịch trích ngang
Cao: 1,68m
Cân nặng: 58kg
Sinh: 12/09/1981
Mục đích vui là chính tiền là chủ yếu :)):)):)):))

Sao bao nhiêu bức đẹp 0 post lại đi post bức này hả anh,xấu quá,cho em cái ảnh khác xem nào

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Sao bao nhiêu bức đẹp 0 post lại đi post bức này hả anh,xấu quá,cho em cái ảnh khác xem nào

Thế sao chú không post ảnh đi cứ thấy ai post là nhẩy vào thử post lên xem nào hay chỉ dám ngồi ngoài chầu dìa tỉa tót với spam "Đời phải biết mình là ai" đó là câu nói của chú đó cũng như đ/c anhtoitb nói "Ku Tuấn nhà mình nhiều lúc nói hay ra phết" còn đâu những lúc khác toàn.... :)):)):)):)). Thiết nghĩ chú cùng post cái ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái dung sờ nhan của chú =))=))=))

Kangmin82

Họ & tên: Anh Tú
Chiều cao: 1m70
Cân nặng: 65kg
Muốn hình ảnh thì có ngay hình ảnh...

Shot by iPhone

:(:(:(:( Hàng tồn kho ế đọng.Đề nghị lần sau chụp ảnh ban ngày hoặn nơi đủ sáng nhé.Thế này khó phân biệt wa .... :p:p:p

HaChau

Super V.I.P
:(:(:(:( Hàng tồn kho ế đọng.Đề nghị lần sau chụp ảnh ban ngày hoặn nơi đủ sáng nhé.Thế này khó phân biệt wa .... :p:p:p
Trông cha này gian gian, màu da lại giống người Philipin.
Lưu ý: Cuộc thi chỉ dành cho người Việt Nam các bạn nhé :D

Ngốc thế,vận động hành lang thì cứ ntin hoặc chat chit với Thu là dc,chứ nói thế này..lộ hết cả bí mật:))

Anhtoitb

Đề cử Mod anhtoitb lên nè:
Sau một thời gian lao đao cuối cùng cũng đã tìm ra ảnh của anh Tới

@phuong_anh: thấy congvoi giỏi hok ;;);;);;)

Xin bổ sung lý lịch không Ban tổ chức cứ nhắc mãi:

- Họ tên: Nguyễn Tiến Tới
- Năm sinh: 8x
- Chiều cao: 1m70
- Nặng: 62kg
- Số đo: Cứ hỏi HLV Thể hình của em là biết
Ghi chú: Bức hình hơi xấu nhưng không còn bức nào nữa nên không thay thế được vì em rất ghét chụp hình.

Status
Không mở trả lời sau này.