• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AI LÀ NGƯỜI ĐẸP TRAI NHẤT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

PhuongAnh

Vote cho Toàn đi Thu ơi :))

Toàn + chị gái chắc chắn đoạt giải nhất rồi =))=))=))=))=))

Xin bổ sung lý lịch không Ban tổ chức cứ nhắc mãi:

- Họ tên: Nguyễn Tiến Tới
- Năm sinh: 8x
- Chiều cao: 1m70
- Nặng: 62kg
- Số đo: Cứ hỏi HLV Thể hình của em là biết
Ghi chú: Bức hình hơi xấu nhưng không còn bức nào nữa nên không thay thế được vì em rất ghét chụp hình.

:)):)):)):)):)) Đẹp trai lắm rồi không cần post ảnh # lên đâu

salemgtvt84

Toàn các cán bộ, ko bít dân thường chen chân vào đc hem...Phần thưởng cua bác Quang quả là ko thể cưỡng đc, ko thể kìm hãm cái sự sung sướng thêm 1 giây nào nữa... Hic, hôm nào phải nhờ bác Cường gieo quẻ cho mình mới đc, thấy chú Toàn nhanh chân đc gieo mà thèm quá....Cầu đc ước thấy nào, nguyện cầu, living for prayer =D>:))....
Tên: Hoàng Ngọc Tùng
Líc lêm: Tùng Salem (bác nào hồi xưa có xem Sabrina chắc bít ha, e kết con mèo đó lém...)
SN:84
Cao:1m75
Nặng:70kg....:p:D;;) (hic, e vừa mới cho 1 chân thì nó đã gẫy, thấy nó ghi đc số nào thì đọc liều số đó à...=)))
Số đo 3 vòng: số 90 tròn trịa....:-??>:)

May thế, hôm trc chú Toàn nháy cho 1 pô, post lên lấy le với chị e PDA Viet, mình áo màu trắng nhá

Vote for me, and vote for u, me and u, and u and me....;;)

Kết nhất câu: Anh đẹp "chai" như hoa trong nắng sớm ;;), chảnh...chảnh....chảnh lắm nha....=))=))=))
Bị chú Toàn mokich, mạn phép post thêm ảnh độc này nữa cho chú Toàn đỡ cô đơn, ko bị chị e chọc quá trời.....Nhớ donate cá độ nhá:

Nemmatlanh

Ối em bảo anh Tùng có em gái thì Post lên cho mọi người cùng xem để biết đâu có người muốn làm quen,ai ngờ anh Tùng Post thật,thế là mất 1000pvd rồi :((,nhưng anh để lại số điện của em gái anh đi để mọi người còn làm quen chứ :D

PhuongAnh

Ối em bảo anh Tùng có em gái thì Post lên cho mọi người cùng xem để biết đâu có người muốn làm quen,ai ngờ anh Tùng Post thật,thế là mất 1000pvd rồi :((,nhưng anh để lại số điện của em gái anh đi để mọi người còn làm quen chứ :D

Oái Toàn gấu thế dám xin số điện thoại để làm quen cơ ah :-?:-?:-?:-? Thế này mà Thảo biết thì :)):)):)):)):))

salemgtvt84

Khỉ quá, cu Toàn làm chị e tưởng nhầm là chit...Báo cáo với cả nhà, my darlin' của e ạ....

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Thằng này tệ thật thế mà hôm đi of không nói sớm để anh đến nhà Tùng chơi lun :)):)):))

AnhTu

Super V.I.P
Thôi rồi, chuẩn bị có cháy nhà =))ku Toàn bảo trọng nhá =))

Nemmatlanh

Phải báo ngay cho e.Thảo, cu Toàn nó định tòm tem vợ ông anh......

Ơ ơ,anh nói thế có ngày em mất đầu thật :D!Lúc đấy em bảo người yêu em tên Thảo,anh cũng bảo em gái anh tên Thảo,nên em mới bảo anh post lên ảnh lên để xem thế nào đấy chứ :D.Anh có dám thề là người đứng cạnh anh trong ảnh không phải tên là Thảo không?:D,nếu đúng thì chẳng là em gái anh còn gì?:D,anh Hoàn đang có ý muốn làm quen kìa =))

trungalex2009

Cả nhà ơi cho em tham gia với nhé.
Họ tên : Trung
Nick: trungalex2009
S/n: 8x xịn xìn
Chiều cao: 1m70
Kg: 59
Hiền lành - đẹp trai - cá tính - chịu chơi!!!

Chỉnh sửa cuối:

salemgtvt84

Hic, khổ thân, e sa bẫy roài, vợ e cũng tên là Thảo...:((...Tình ngay lý gian roài....:D

PhuongAnh

Ơ ơ,anh nói thế có ngày em mất đầu thật :D!Lúc đấy em bảo người yêu em tên Thảo,anh cũng bảo em gái anh tên Thảo,nên em mới bảo anh post lên ảnh lên để xem thế nào đấy chứ :D.Anh có dám thề là người đứng cạnh anh trong ảnh không phải tên là Thảo không?:D,nếu đúng thì chẳng là em gái anh còn gì?:D,anh Hoàn đang có ý muốn làm quen kìa =))

Hoàn hay Toàn muốn làm quen đây ta :-?:-?:-?:-?:-? Mà ku Toàn dễ gắp lửa bỏ tay người lắm =))=))=))=))=))

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Thằng này chỉ được cái là loằng ngoằng đang nói về chú lại quạng sang anh chú tưởng như anh "không thèm" lắm à??? =))=))=))

Anhtoitb

Ngày hum nay là hết hạn nộp hồ sơ và đề cử, anh em mau gấp gấp hoàn thiện hồ sơ đăng ký để Ban tổ chức còn chốt danh sách!
Ngày mai là tiến hành bình chọn rùi! Hồi hộp quá!

Status
Không mở trả lời sau này.