• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai thích chơi cờ tướng nào :)

Inuyasha1987

Ai thích chơi cờ tướng thì dow về nào, cài 2 file sis trong file nén rùi chơi thôi :D, chơi cũng khá khó đấy ^^!

P/s : Bổ sung là cái này full chỉ full trong 1 ván nên mỗi khi chơi hãy tạo mới 1 "trò chơi mới" đừng chơi lại các ván cũ nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

nguulangkiem

cái này chơi đc trên S60 v3 hok sư huynh :D
muốn chơi cờ tướng lắm mà chưa tìm đc bản nào hay :(

Inuyasha1987

Chơi cảm ứng luôn hả Inuyasha1987? :)

Ừm, hình cũng khá to vừa màn hình

cái này chơi đc trên S60 v3 hok sư huynh :D
muốn chơi cờ tướng lắm mà chưa tìm đc bản nào hay :(

À S60v3 chắc cũng chơi đc vì hệ điều hành cũng gần như nhau mà :)

cho vài tấm hình xem thử coi......:p

Thôi sư huynh tha cho đệ đi, đệ lười post ảnh lắm, chụp màn hình rùi lại cắm zô máy tính rùi lại up lên photobucket rồi mới post vô đây (_ _!). Nói chung là đệ test rùi ngon, đẹp thì đệ mới post hà

P/s : :(( Sao nhìu người dow vậy mà ko có lấy 1 thank :(( ( Chết cha hình như h cũng lây bệnh muốn đc thank rồi :)) )

Inuyasha1987

cách chơi dễ không dùng tay kéo hay sao nhỉ ...:-??:-??

Là sao bác ? Em thấy cần đi nước nào thì ấn con đó rùi ấn vô vị trí mình cần đi chứ sao lại dùng tay kéo ?? Chơi khó phết, mỗi tội em chơi cờ tướng gà quá nên ko biết nổi mức độ pro của máy đến mức nào ^^!

your_rules

Mình thấy nhiều game hay app dành cho s60v5 thì đều cài cho s60v3 được hết đó, có nhiều app và game mình phải dùng bàn phím ảo mà chơi, còn s60v3 thì là những đời máy có bàn phím nên xài rất tốt

TruongHan

Super V.I.P
P/s : :(( Sao nhìu người dow vậy mà ko có lấy 1 thank :(( ( Chết cha hình như h cũng lây bệnh muốn đc thank rồi :)) )

Tui thanks đó người anh em ;;)
Tiếc cái là game này ko phải cao thủ rồi,3 - 0 cho đội nhà :))

caspercar

sao máy mình chơi được 1 lúc là báo lỗi " người chơi bị cô lập" ah. Các bạn có bị không? Làm sao mới hết được?

MinhThang

Manager
sao máy mình chơi được 1 lúc là báo lỗi " người chơi bị cô lập" ah. Các bạn có bị không? Làm sao mới hết được?

Bản này chưa Full bạn thiết lập lại cấu hình mới xem có hết không?

Inuyasha1987

À cũng như 1 số game cr@ck của Zing như cờ vua, mình thấy chỉ chơi đc full trong 1 ván thôi, nếu bạn thoát ra rồi lần sau vào game chơi lại ván cũ thì sẽ báo như vậy. Vì vậy mỗi 1 ván chơi xong bạn del ván chơi đó đi rùi thiết lập ván chơi mới rùi bắt đầu chơi là lại chơi full thui

P/s : Anh Minh Thăng ơi, bọn này có cờ vây ko nhỉ, nếu có cho em xin cái link với vì em cũng kết cờ vây lắm, cờ tướng cũng thích nhưng đánh noob quá ^^!

Là sao bác ? Em thấy cần đi nước nào thì ấn con đó rùi ấn vô vị trí mình cần đi chứ sao lại dùng tay kéo ?? Chơi khó phết, mỗi tội em chơi cờ tướng gà quá nên ko biết nổi mức độ pro của máy đến mức nào ^^!

máy đánh dở tệ
mình đã chọn mức cao nhất mà nó vẫn còn thua mình :))

Inuyasha1987

Cái này là bản dùng thử. chơi 1 chút là bị cô lập,chán thật`

Bạn thiết lập ván mới rồi chơi chứ đừng chơi tiếp ván cũ sẽ bị báo trial. Nó chỉ cr@ck đc 1 ván thôi, chơi ván nào gọn ván đấy, những ván cũ thì xóa nó đi cho khỏi vướng mắt

thtrang

k bít có xanh đỏ tím vàng màu mè k nhỉ...cờ tướng k bít chơi nhưng mà đẹp thì chắc là sẽ bít dần dần...bạn ơi hình đâu bạn :D