• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

tiny1990

các bạn ơi! lúc trước mình hack phone N95 thì cài mấy cái game này cài k dc, chơi củng k dc. mình format dt rồi cài lại thì chơi đc (k hack phone). Bây giờ cho mình hỏi, mình hack phone lần nữa thì có chơi game dc k? minh sợ mất công cài lại chuong trình + mấy cái key lắm

nhocpro

mình xài N95 8GB cũng hack phone vẫn cài bình thường và chơi bình thường mà

nhocpro

mà sao ko thấy ai nói về việc cài cái này có phải xóa n-gage cũ đi ko nhỉ. Cứ cài là đc sao???

TraiNgheoHn

Ai có thể nói cho mình biết đc là file games.exe nó ở chỗ nào không nhỉ?Mình thấy nhiều file.exe quá

ptnmylove

Ai có thể nói cho mình biết đc là file games.exe nó ở chỗ nào không nhỉ?Mình thấy nhiều file.exe quá
Ặc ặc, mod mà hỏi câu "dễ thương" ghê. Cái chữ games.exe đó là tượng trưng cho nhiều cái .exe đó thôi. Giời ạ!
@all: Đã down và đã cài tất cả các game, game nào cũng đều đã crack ngon lành. Cách cài thì các bạn trên post rồi. Duy chỉ có 1 game "Brain Challenge" là không chơi được, cài xong rồi nhưng khởi động game thì bị treo app N-Gage luôn. Hay là file đó bị hư nhỉ?

Linkman

Mình đã cài SecMan và install cái root certificate rồi.
Khi chạy N-Gage thì nó cứ báo file corrupt hix hix.

bạn nào giúp mình đc không?.
Máy mình N95-8Gb chạy tiếng Đức

trinhha

bạn thử mấy cái game ình post ở trang 2 xem, coppy trực tiếp vào N-gage. nếu được mình post thêm vài game nữa. link 4share ấy. nhớ là cài secman rồi nhé, thời gian phaỉa chỉnh đúng ngày hiện tại nhé

khicon20055

Mình chưa hack phone lần nào mong các bạn hãy chỉ mình cách hack gọn nhất để chơi mấy game trên .Thank trước nha !

natta

Đề nghị các bạn dùng link mediafire nha, IDM build 11 đả download tốt tại Mediafire, Rapid thì pótay mà 4shared thì quá chậm

Linkman

Ẹc mới đọc lại hướng dẫn.
Phone mình đã Hack rồi thì làm sao bây giờ, cài đi cài lại mấy lần nó toàn báo corrupt hix hix. Phải nghiên cứu thôi. Tiết kiệm đựợc mấy chục $

tiny1990

để cài được vui lòng format máy đùng có hack phone là cài đc thôi. tôi từng gặp như vậy. như khi cài Ngage vào một số game chơi đc như khi thoát ra thì nó báo data bị lỗi. k biêt có ai bị giống vậy không. tôi khoái trò system rush e... viết tắt SRE phiên bản 2.53. chơi đc có màn đầu tiên thôi. đã báo crack mà sao kì quá. closehand.com.vn

tiny1990

Mình chưa hack phone lần nào mong các bạn hãy chỉ mình cách hack gọn nhất để chơi mấy game trên .Thank trước nha !

đừng hack phone. hack là chơi không đc đau pà con. format lại thì cài theo hướng dẫn là ok à

nguyencanh

đúng là tiếc thật ....mình cài game được nhưng lại mất một số ứng dụng hay vì không hack phone ( đúng là hack phone nó bị lối các bác ơi)

Linkman

Hê hê mình cài trên hacked Phone của mình được rồi. Chạy ngon lành :D
Nếu Phone bạn đã hack thì tắt hết đi là đc.
Nếu có SecMan thì vào rồi Restore một cái.
Có CapOff thì chạy CapOn.

--
Lại vào SecMan cài root certificate
Chạy TRK rồi cài trò chơi yêu thích vào.
Rồi vào N-Gage cài trò đó vào.
Xong rồi lại tắt N-Gage chạy Patch.sis là xong ^^

Ngon lành :D - Máy mình là N95 - 8 Gb

lbxminh

Tóm lại phone N81 đã hack làm theo hướng dẫn đã cài được N-gage nhưng không chơi được các bạn ơi, bị báo lỗi.

Chỉnh sửa cuối:

Linkman

http://rapidshare.com/files/119141400/N-gage.rar
Cả bộ luôn nhé

Chắc chả ai ưa RS nhưng mà Up cho có ^^

O0H21G0B0SS0O

Hix,¸cai rapid khó dơn wa. Mấy bạn cho mình xin link khác của Hooked.on.Creatures.of.the.Deep.v0.74.N-GAGE.SymbianOS9.1 đi.

trinhha

uh nhỉ, máy mình là n95 8G sau khi cài xong chơi trò system rush e... thì sau khi wa màn 1 nó không đòi mua nữa nhưng lại báo data error
vạy là sao nhỉ? có ai bị như mình không? help me! các trò khác thì ok!

O0H21G0B0SS0O

Hix, có ai chỉ tui cách cài mấy game này cho N73ME ko trùi. Cài đc bản full nhưng khi vào chơi là nó bị out ra. Lúc đc lúc ko, chả biết đường mà mò.

trieu94

uh nhỉ, máy mình là n95 8G sau khi cài xong chơi trò system rush e... thì sau khi wa màn 1 nó không đòi mua nữa nhưng lại báo data error
vạy là sao nhỉ? có ai bị như mình không? help me! các trò khác thì ok!

N82 mình chơi cũng bị vậy, qua chọn nước 2 sambalogic bên phải nó báo corrupt data file