• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

MaKimLien

Member
Mấy bro game cho hỏi mình đã cài N-gage installer v1.40.1557 nhưng chỉ play được mỗi 1 game đó là Fifa 2009.Còn các game khác khì copy vào foder n-gage và vào N-gage install khi cài sắp xong rồi thì được thông báo error -1 gì đó.chỉ cài đc 1 game 2009 là trót lọt.Mình dùng C5-00 đã hack bằng hackit.Ai có cách nào cài được thì chia sẻ với.nhân tiện cho cái link tổng hợp ở mediafire về game Ngage 2.0 đ cr@ck bởi Binpda luôn.htrước mò ra rồi nhưng kô cài được nên chẳng lưu link.thanks

clack_16

"Hooked on Creatures of the Deep " khu vực đầu tiên là costa rica có 1 số địa điểm trêm Map màu tím : khi mình cập bến nó vẫn hiển thị là locked trong khi đó level 12 rồi mà vẫn không mở được nó ra là sao nhở.

anhngaa1

aj có phần mềm kài n gage ở E71 k.cho e xin.

aj có phần mềm kài n gage ở E71 k.cho e xin.