• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

hai7777

Em sài con 5320XM (đã hack phone) không cài được TRK, chạy được phân nửa là dừng, hu hu, ai chỉ em cách khắc phục với.

mình cũng bị Như bạn, nguyên nhân tại sao nhĩ......
toppic này giờ vắng quá !

0938399557

nếu mình nhớ ko nhầm thì cái trk chỉ là để intall game ngage trên pc thôi còn cài game ngage = ĐT thì ko cần cái này đâu bạn à.Chỉ cần cài PM ngage+pacht rồi chép game ngage vào thư mục ngage trên thẻ nhớ mở PM ngage lên rồi cài đặt game thôi.

happytoon

hic...e cài cho máy n95-3 nó chơi dc màn hình đứng ah..hok nằm ngang dc..và hok xài dc máy nút chuyển nhạc để chơi game lun...mong ace giúp e với....

Leo08

• EA.Sports.FIFA.09.v0.5.5.N-GAGE.SymbianOS9.1

Mã:
    http://www.mediafire.com/?eoiwulhl4ln

• hic, link die rùi. Ai có link khác up hộ với. À mà mấy cái link ở mấy cái game kia cũng rứa, khó down hoặc link die. Ai hảo tâm up dùm sang MF thì càng tốt. Thank

AlyCuong

Active Member
hic, link die rùi. Ai có link khác up hộ với. À mà mấy cái link ở mấy cái game kia cũng rứa, khó down hoặc link die. Ai hảo tâm up dùm sang MF thì càng tốt. Thank

Đây nè bạn, trúng tủ luôn nhá:D. down xong nhớ thanks phát nhá nhá.

Yugi_Drakwork

Link rapidshare nhai như thế nào đây anh zai ???
Mà kg kần phiền thế chứ , máy em chả kần pc đem game vào install xong vào Rompatcher tắt Open4all rùi bắt đầu từ từ phá đảo =)) kg kần pc phiền =))

Mà chẳng kần patch gì lun mới độc =))

Trunghuy90

Link rapidshare nhai như thế nào đây anh zai ???
Mà kg kần phiền thế chứ , máy em chả kần pc đem game vào install xong vào Rompatcher tắt Open4all rùi bắt đầu từ từ phá đảo =)) kg kần pc phiền =))

Mà chẳng kần patch gì lun mới độc =))

mỗi lần chơi mà phả tắt open4all đi mà độc.
Của e chỉ vào chơi thui.k phải tắt gì hết,k đụng vs cái gì luôn.
Mà full luôn.hjhj

ecuem

báo cáo các bác. link die hết rùi. fix lại dùm đi.
Cho lên MF ấy. dễ download. thank các bác

ducanhq1

tình hình của mình là như này. Mình đã up N gage lên bản 1.40 (1557) nhưng khi cài xong game vào thì bị báo lỗi là :"game not found on memory card." có ai biết cách sửa giúp mình với. :( Mình dùng N95 8GB. Tks các bạn trước.

I_hate_you

Ae oi may n73 co xai dc pm n-gage ko .Sao mjnh intall xong reset may .Vao lai ma no lai lang ko vao dc.Cu o man hjnh cho.Ko vao dc.

AlyCuong

Active Member
tình hình của mình là như này. Mình đã up N gage lên bản 1.40 (1557) nhưng khi cài xong game vào thì bị báo lỗi là :"game not found on memory card." có ai biết cách sửa giúp mình với. :( Mình dùng N95 8GB. Tks các bạn trước.

Sau khi cài game thì xuất hiện cái icon Game N-gage, bạn phải chép Game có đuôi *.ngage vào thư mục N-gage trong thẻ nhớ, cài đặt xong rồi mới chơi dc.

báo cáo các bác. link die hết rùi. fix lại dùm đi.
Cho lên MF ấy. dễ download. thank các bác

đã có POP + asphalt 4 cracked chua nhỉ

Cái này mình cũng đang mong chờ nè bạn, đợi hoài k thấy.

Chỉnh sửa cuối: