• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

huynhlong2301

minh dùng 5320 đã hack, chơi dc mấy trò kia rồi, sao trò president evil chơi được 1 chút ....bắn mấy con ma xong đi wa cánh cổng là nó báo bản quyền và yêu cầu nhập code .....giúp với

TB_Style

thế tóm lại là có cái vấn đề copy file .n-gage vào thẻ nhớ lúc cài nó toàn báo lỗi file corrupt, delete now? thì cách giải quyết làm sao, down đi down lại cài đi cài lại hàng chục lần rồi, ai biết thì chỉ giùm với thanks

meomun84

Member
Games N-Gage

Mình nhớ là mấy trò này đã có từ lâu lắm rồi mà!!! :O Mình cũng chơi chán rùi! :DLạ thật! Mình tưởng có trò nào mới nữa chứ! :))

nhocpro

link down cái N-Gage 2.0 and all released games up to 02/09/08 all S60v3 bi die ùi bác chủ topic vui lòng up lại cho AE down cái nha. Thanks :D

bubu128

các bác ơi sao e down về rồi chép file đuôi exe vào thư mục n-gage trong thẻ nhớ rồi vào n-gage để cài đặt nhưng sao ko chơi đc vậy...khó hiểu quá ...:((máy e đã hack)

Kojiro

Super V.I.P
link down cái N-Gage 2.0 and all released games up to 02/09/08 all S60v3 bi die ùi bác chủ topic vui lòng up lại cho AE down cái nha. Thanks :D

Bạn quote link đ1o dùm mình để biết nhé, ko biết link nào cả.

các bác ơi sao e down về rồi chép file đuôi exe vào thư mục n-gage trong thẻ nhớ rồi vào n-gage để cài đặt nhưng sao ko chơi đc vậy...khó hiểu quá ...:((máy e đã hack)

File exe sao cài được bạn, chỉ có file .ngage mới cài kiểu đó được thôi. Bạn tìm xem lại cách cài game Ngage nhé!

kodut

Giả sử bạn dùng n81 thì cài s60_3.1_trk, xong kết nối n81 với pcsuite,
tiếp tục vào TRK chọn setting -> connect, chỉnh bluetooth thành cable,
thoát ra xong vào lại sẽ báo connected
- Tiếp tục run file secman
- Sau đó run file game *.exe -> next -> check vào ô "n-gage ...install game",
ô dưới là "binpda root cer... skip..." thì check vào để bỏ qua phần cài lại secman
- Chờ finish xong vào đt cài patch, xong mở n-gage app lên rùi bắt đầu cài game và chơi thui,
đã cr4#cked hết rùi

Em dùng E71 đã thử cài cả 2 cái trk đều bị báo lỗi ko cho cài ?? bác nào giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Giả sử bạn dùng n81 thì cài s60_3.1_trk, xong kết nối n81 với pcsuite,
tiếp tục vào TRK chọn setting -> connect, chỉnh bluetooth thành cable,
thoát ra xong vào lại sẽ báo connected
- Tiếp tục run file secman
- Sau đó run file game *.exe -> next -> check vào ô "n-gage ...install game",
ô dưới là "binpda root cer... skip..." thì check vào để bỏ qua phần cài lại secman
- Chờ finish xong vào đt cài patch, xong mở n-gage app lên rùi bắt đầu cài game và chơi thui,
đã cr4#cked hết rùi

Đến cái bứoc vào TRK là vào cái j hả các bác..em mới vọc phone nên chả hiểu j cả ??

Bạn đọc bài lâu quá rời, giờ chỉ cần hack phone, tìm file game .ngage rồi cài vào máy thôi, ko có sẵn thì chạy file exe để nó extract tại PC rồi chép file .ngage này vào phone mà cài.

truynhap1

sao em cài bộ cài n-gage.six trên N73 lại ko đc nhỉ . Cài đc nửa chừng thì nó báo Unable Installing . Em dùng FW mới nhất của N73 V 4.0839.42.2.1 . Các bác giúp em với ...

kodut

Em đã tìm dc vài game có đuôi là .n-gage..nhưng khi cài vào máy thì chỉ thấy như mở 1 file note roài máy báo Memory full..báo lỗi ko cho cài là sao ?

Kojiro

Super V.I.P
sao em cài bộ cài n-gage.six trên N73 lại ko đc nhỉ . Cài đc nửa chừng thì nó báo Unable Installing . Em dùng FW mới nhất của N73 V 4.0839.42.2.1 . Các bác giúp em với ...

Vào trang ngage.com down file cài đặt trên đó về thử nhé.

Em đã tìm dc vài game có đuôi là .n-gage..nhưng khi cài vào máy thì chỉ thấy như mở 1 file note roài máy báo Memory full..báo lỗi ko cho cài là sao ?

Lạ nhỉ, e cài qua trình Ngage phải ko? Bộ nhớ thẻ thế nào? Mở như file note là sao. Hoạt động của trình Ngage là khi e chép file game .ngage vào thử mục ngage trên thẻ, thì khi nhấp vào icon Ngage trên máy, máy sẽ báo Preparing to install... sau đó máy sẽ cho em chọn nơi cài, chọn xong máy sẽ cài, thao tác trên máy e có giống vậy k?

kodut

em đã down bộ cài n-gage.sis ở page71 về roài..cài vào máy nhưng sao ko thấy cái icon của ngage ở đâu cả..dù trog Appmanager vẫn thấy có là sao ??

kodut

Tình hình là em pải cài theo cách hack ngage của bác boyvodanh ở topic ngoài kia thì đã cài dc icon của ngage..install dc hết games roài..nhưng ko tài nào chơi dc cả, cứ vào games là bị báo lỗi..em hack máy = hellOX, đã Disable ở Rompatch roài nhưng vẫn ko dc là Sao ? mà có tin là E71 ko hỗ trợ phím qwert pả ko ?

bubu128

Lạ nhỉ, e cài qua trình Ngage phải ko? Bộ nhớ thẻ thế nào? Mở như file note là sao. Hoạt động của trình Ngage là khi e chép file game .ngage vào thử mục ngage trên thẻ, thì khi nhấp vào icon Ngage trên máy, máy sẽ báo Preparing to install... sau đó máy sẽ cho em chọn nơi cài, chọn xong máy sẽ cài, thao tác trên máy e có giống vậy k?

e đã làm tới bước preparing to install...như a nói..nhưng sau đó máy trở về trạng thái như không có gì hết chứ không có cho e chọn nơi cài đặt...vậy là sao hả a?

romano81

Cho mình hỏi chút: Máy N82 của mình đã hack giờ muốn cài N-gage thì cần những file gì vậy? thanks

longcavalli

Cho mình hỏi bản này cài cho E63 có được không..mình cài các bản khác đều install game ok.nhưng lại ko chơi được.chán wa.mong các a e giúp đỡ cho.

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi chút: Máy N82 của mình đã hack giờ muốn cài N-gage thì cần những file gì vậy? thanks

BẠn down các fiel trên đó về, nếu file .ngage thì chép vào E:\ngage rồi vào trình Ngage trên máy để cài. Nếu là file exe thì chạy file này, chọn Extract trên PC nó sẽ ra file game .ngage, bạn làm theo hướng dẫn trên là ok.