• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

devil13

hihi...ở trang 2 đó ngay bài phía dưới của thành viên trinhha 3 sao gừi đó..

kimthao

huhu. có ai rãnh tập hợp các game *.n-gage cho anh em download dẽ không. cảm ơn nhiều

manhhaVirgo

Những link trên vẫn dow đc bình thường mà bạn...File game.exe mà bạn dow về là install thành file *.n-gage đc thôi chứ còn ai lại post luôn file *.n-gage lên nữa thì mệt lắm bạn ạ.Chịu khó tý đi:D

tiny1990

cho cái link xịn xuống nhanh đi (trò brotherr ... nha) mấy cái kia xuống chậm quá hjhj

devil13

uhm đừng đưa link rapidshare là được ,sợ cái web upload đó lắm^^

Chỉnh sửa cuối:

manhhaVirgo

Cái Game GL Brothers In Arms v1.2.3 N-GAGE SymbianOS9.1 ed-BiNPDA này mình cài vào máy đến bước Install vào thẻ thì bị lỗi nó báo 1 dãy sô và ko Install đc.Có ai bị giống mình ko nhỉ hay do mình cài nhiều game+ứng dụng quá nên nó chèn nhau:D
Ko ai bị thì hôm nào rỗi phải fomat lại cái máy mới đc :p

manhhaVirgo

Mình Install 4-5 lần rồi ấy chứ 2 lần nhằm nhò gì:))
Hay do mình dow bản GL Brothers In Arms v1.2.3 N-GAGE SymbianOS9.1 ed-BiNPDA bị lỗi nhỉ.Mà lỗi sao vẫn giải nén ra đc File game.exe đc và vẫn cài đc vào máy mỗi tội ko Install vào Game N-gage thôi =((
Chính xác là lúc chọn ổ để Install game nó chạy 1 lúc rồi báo " Unable to install game
(Error - 10147) "Thế mới dau em chứ lại ...bác nào Pro chỉ em phát:D

lengocvinh84

Mình cày dc nhưng chơi tới màng 1 cảnh 3 là teo ko cách nào qua dc có pro nào biết giúp mình qua của với

huythong123456

có ai bị lỗi chơi vài ngày thì ko vào đc n-gage như mình ko? open n-gage thì nó chạy khoảng 3s rồi quay trở lại màn hình application

giancarlo

mấy bác cho em hỏi có ai cài dc cho e61 chưa em cài hoài ko dc mong các bác chi dùm em

devil13

có ai bị lỗi chơi vài ngày thì ko vào đc n-gage như mình ko? open n-gage thì nó chạy khoảng 3s rồi quay trở lại màn hình application

bạn coi lại máy bạn có đang chạy chương trình nào ko nha,như đang hack phone hay đang mở pm TRK

Kojiro

Super V.I.P
Mình cày dc nhưng chơi tới màng 1 cảnh 3 là teo ko cách nào qua dc có pro nào biết giúp mình qua của với

Phải cái màn có khẩu Bazoka, chết mà không biết vì sao chết không :)) Cái đó là do trên cái tháp chỗ chiếc thiết giáp xuất hiện có 2 thằng bắn tỉa, phải chỉa súng lên trời bắn chết nó mới được. Bắt đầu vào màn chú ý đoạn video giới thiệu là biết ngay.

lengocvinh84

Phải cái màn có khẩu Bazoka, chết mà không biết vì sao chết không :)) Cái đó là do trên cái tháp chỗ chiếc thiết giáp xuất hiện có 2 thằng bắn tỉa, phải chỉa súng lên trời bắn chết nó mới được. Bắt đầu vào màn chú ý đoạn video giới thiệu là biết ngay.

ko màng ngồi trên chiếc xe tăng đó , lúc cán xập bức tường bắn mấy thắng trong đó tự nhiên chít lun ( mặc dù còn đấy ống máu) ,anh kojiro bit ko giúp em với chơi 3 ngày rồi ko qua dc cảnh đó:(