• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

thanhnam711

Game nào hay là tùy vào sở thích từng cá nhân mà bạn. Có thể game mình thích nhưng bạn lại ko thích. Đúng ko?
Theo mình nhưng game hay là
1.Hooked.on.Creatures.of.the.Deep (Câu cá)
2.Asphalt 3 (Đua oto)
3.Method Solutions Space Impact Kappa Base (Phi Thuyên ko gian)
4.Brothers In Arms (Chiến tranh) (Hơi nặng nhá :D)
5.Rovio.Bounce.Boing (Bòng) (Vui nhộn mà hình ảnh đẹp)
6.Reset_Generation (Cũng hay nhưng ko biết cách chơi :D)
7.Jadestone Dirk Dagger And The Fallen Idol (Games mới nên chưa thử)
Ngoài ra bạn có thể lựa chọn nhưng games theo sở thích của cá nhân bạn.
Chúc bạn có nhưng phút thư giãn thoái mái.

chà chà trong list của bạn chẳng có game mà mình đang ghiền :pandemonium. để mình thử down mấy game bạn nói coi sao,thanks bạn

phuc1990

Hướng dẫn trước hết là game FIFA 08

Nếu ai đã hack phone thì ko lạ gì TRK và cài nó bây giờ bạn chỉ cần bật nó lên.
Cài xong bạn bật TRK và kết nối với máy tính thông qua USB ( Chú ý bật TRK trước khi cắm USB vào PC )
Cài xong bạn bật SecMan.exe trên PC và cứ ấn next là được
Cài xong SecMan.exe bạn hãy vào thư mục cài ứng dụng của phone ,bật SecMan và chọn Install root certification và đồng ý hết.
Xong thì tắt SecMan và cài đặt FIFA.08.exe ở PC nhớ ấn check vào 2 ô
+ The N-gage application has been installed ...
+ BiNDA Root certification has ...
phần mềm sẽ chuyển FIFA 08 vào phone của bạn
Tiếp theo bạn cài games bằng N-gage và install Patch.sis ở phone .Có thể files Patch ko cài được và cần Sign nó(bạn nào ko Sign đựoc pmm mình) . Cài xong patch Là bạn có thể chơi games được rồi.

Mã:
http://www.mediafire.com/?mcuhxzmyu7z

máy cũa mình là samsung sgh i450 làm theo bạn nhung mà chuẫn bị chuyễn thì máy cũa minh khởi động lại hoài ko làm dc bạn có thể giup minh nguyễn nhân trên dc ko ?

demo_13

cho mình hỏi sao mình cài bản N-Gage 1.01 Build 1296 mà khi cài 1 số game n-gage thì có game chơi được có game ko chơi được ví dụ như trò câu cá chơi ngon còn trò bounce vào chơi nó báo eror kern-exe3 ?
làm ơn giúp mình , mình format rồi cài lại vẫn thế

shopcantien

Bạn kiếm link khác down lại bounce chép vào lại nhiều khi file đó bị lỗi mình cũng hay bị lỗi này.Chúc bạn thành công :D

sachixsacwee

cài file ngate vao rui. chạy nó nhưg nó bắt vào trang chủ down cái j đó rùi mới intall đc game.hix.vậy là sao. m đag xài 6120classic

123

gaumap79

mình cài dc vao trong máy, chạy ok nhưng khi chơi tro Space Impact thì đến màn 4 ko chơi tiếp được nữa(báo lỗi 10003 gì gì đó), ai bít xin chỉ giáo dùm, cảm ơn, mình đang dùng N82 black

ongcunon1870

mình cài dc vao trong máy, chạy ok nhưng khi chơi tro Space Impact thì đến màn 4 ko chơi tiếp được nữa(báo lỗi 10003 gì gì đó), ai bít xin chỉ giáo dùm, cảm ơn, mình đang dùng N82 black

File cài của bạn bị lỗi rồi, chỉ có cách down bản khác về cài lại thôi:|

thienchanh99

mấy pro cho mình hỏi tí,sao cố gắn cài vô N91 8gb, nhưng màn hình nó lại to hơn màn hình n91, ko thấy rõ hết.mình đã cố thay file 20001079.txt nhưng thay vào nó cũng thế, không thay đổi.

thanhnam711

huhuhu làm y chang hướng dẫn mà không cài được game câu cá, mình xài n77, anh em nào có kinh nghiệm chỉ dùm

demo_13

sao trò bounce mình chỉ chơi được của đầu sang cửa sau nó toàn báo "loading fail" , please help

congzing

các bạn ơi mình cài đến bước cài s60_3_1_app_trk_2_7 thì nó bị báo lỗi unable install ở giữa chừng khi đang chạy ( đã qua các bước chọn nơi cài đặt )
Tớ dùng máy N81 8G v20.0.... máy tớ đã hack phone rồi giúp tớ với

thienchanh99

các bạn ơi mình cài đến bước cài s60_3_1_app_trk_2_7 thì nó bị báo lỗi unable install ở giữa chừng khi đang chạy ( đã qua các bước chọn nơi cài đặt )
Tớ dùng máy N81 8G v20.0.... máy tớ đã hack phone rồi giúp tớ với

mình nghĩ bạn nên down file .ngage chép vào thư mục Ngage trên thẻ.cài thế cho mau và ko cần s60_3_1_app_trk_2_7