• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

S

simkiller

Guest
Hi, chào các bạn,

Mình có một vấn đề là; Sau khi mình updated firmware cua con N95 8gb của mình xong và đã cài lại backup của máy trở lại, nhưng vài lần đầu,mình vẫn có thể chơi games N-gage bình thường. nhưng bây giờ ,mỗi khi vô chơi thì chỉ thấy hình games mờ mờ . Khi nhấn vô đó để chơi thì máy báo lỗi : game not found on memory card . có ai bị trường hợp giống mình kô? Máy mình đã hacked. Cám ơn các bạn trước !

neoneo2806

Thử cài đè xem sao bạn à. Hay bạn kết nối mạng up lên Arena đi.

Mình cài đè bản mới nhất rồi thì bị mờ tất cả các game không chơi được nữa nên mới muốn cài lại. Biết thế này để bản cũ chới luôn giờ đâu phải :(( thế này đâu. Mình sài N82 kết nối wifi, update báo lỗi không up được .Hay bạn chỉ mình update di? Thanks! Mình mới sài nên cũng không rành lắm.

tsthanhhai

Hi, chào các bạn,

Mình có một vấn đề là; Sau khi mình updated firmware cua con N95 8gb của mình xong và đã cài lại backup của máy trở lại, nhưng vài lần đầu,mình vẫn có thể chơi games N-gage bình thường. nhưng bây giờ ,mỗi khi vô chơi thì chỉ thấy hình games mờ mờ . Khi nhấn vô đó để chơi thì máy báo lỗi : game not found on memory card . có ai bị trường hợp giống mình kô? Máy mình đã hacked. Cám ơn các bạn trước !

Mình cài đè bản mới nhất rồi thì bị mờ tất cả các game không chơi được nữa nên mới muốn cài lại. Biết thế này để bản cũ chới luôn giờ đâu phải :(( thế này đâu. Mình sài N82 kết nối wifi, update báo lỗi không up được .Hay bạn chỉ mình update di? Thanks! Mình mới sài nên cũng không rành lắm.

Trường hợp của 2 bạn do ko tìm được file game nữa, bạn chép lại file game rùi install lại bình thường.

tonytrung235

có fix trò golf rồi nhưng cài lại thế nào vậy các bro?

chép file n-gage vào mục ngage trên thẻ nhớ ... rồi vào game để intall .. intall xong thì thoát ra cài cái patch vào .. thế là xong ..
đã test .. gut &&

Bo0Bo0

dạo này chưa có game gì mới nhỉ..mà cái star war mới có trial chán quá
À tiện hỏi bạn nào dùng con nokia5320 xm chơi game ngage chưa,đang định mua mà o biết máy này có cài được ko..hack phone được ko nữa

Kojiro

Super V.I.P
À tiện hỏi bạn nào dùng con nokia5320 xm chơi game ngage chưa,đang định mua mà o biết máy này có cài được ko..hack phone được ko nữa

Đã hỏi và đã được trả lời. Đừng hỏi 1 vấn đề nhiều nơi!

bete_seeya

star war co' bản cr###ed rùi đó

binhseu

HAHA cuối cùng thì Nokia cũng đã bất mí 1 loạt tựa game tiếp theo. LẠi sắp có 2 siêu phẩm từ ngage đời đầu bước lên ngage 2.0 rồi: Worm World Party và ONE, Thêm 2 game giải trí vui nữa: Sodoku và Cafe Solitaire. Anh nào có cập nhật luôn nhé !

zenbali

THQ Wireless Star Wars The Force Unleashed v1.00.N-GAGE.SymbianOS9.1.*****ed-BiNPDA

Mình down k được :mega và rapid thì chịu k có tài khoản
Down từ sendspace thì down được nhưng file bị lỗi
Down từ ziddu thì báo file not found
Có ai down được rồi thì up lên mediafile hoặc 4share giúp mình với

cuongbep

Mega va rapid mình cũng ko có tài khoản nè. Nhưng vẫn down bình thường. Tuy chậm. Nhưng vẫn down đc. Bạn chịu khó tí đi. Có là may rồi.

tonytrung235

cái trò starwar chơi khó bỏ xừ .. ^^ . đã test .. chơi tốt ^^ m958gb ..hình đẹp tuyệt vời

nouvu2372

sao ko ai down về rồi up đuôi .ngage lên hết vậy chòi???^^.mấy file kia ko biết đường giải nén

cuongbep

cái trò starwar chơi khó bỏ xừ .. ^^ . đã test .. chơi tốt ^^ m958gb ..hình đẹp tuyệt vời

Có Pro nào biết chơi trò "Reset Generation" ko vậy. Trò này chơi khó quá. Mình chả hiểu gì. Mà vẫn qua đc bài 1. Thế mới lạ. :D :D :D. Qua đến bài 2 thì bị thua te tua. :(( :((
Ai biết cách chơi thì bày cho em với. Thank nhiều!!!

tonytrung235

Có Pro nào biết chơi trò "Reset Generation" ko vậy. Trò này chơi khó quá. Mình chả hiểu gì. Mà vẫn qua đc bài 1. Thế mới lạ. :D :D :D. Qua đến bài 2 thì bị thua te tua. :(( :((
Ai biết cách chơi thì bày cho em với. Thank nhiều!!!

cái này chơi cũng ko khó .. bạn làm sao xếp gạch tạo thành 1 đường 5 ô thì sẽ dc các ngôi sao trên đường gạch đó
khi đó nếu bạn đánh thằng kia trên đất của mình thì nó sẽ mất nhìu máu hơn .. và nguợc lại .. khi bạn đánh chết nó .. bạn sẽ cứu dc công chúa .. mang về thành bạn sẽ thắng ...
ngoài ra bạn còn có các tuyệt chiêu khác .. mỗi con 1 tuyệt chiêu .. bấm nút gì thì mình wên rồi .. nhưng cái thanh trắng dưới cột máu chính là năng lượng .. khi đầy năng lưọng có thể chơi tuyệt chiêu .. nói chung chơi vài lần nghiên cúư là ra àh ^^

traihp9001

Well-Known Member

sao ko ai down về rồi up đuôi .ngage lên hết vậy chòi???^^.mấy file kia ko biết đường giải nén

mời anh em vào đây download nha (có cả file .exe lẫn file n-gage).Nhớ click thanks 1 phát nhé.Còn đây là link mediafire:
http://www.mediafire.com/?qig4yozii1m

johnson

hix sao Game Golf vẫn bi văng sau 2 phát. Tiện thể 5320 chơi good Ngage, 78 zoi 96 cũng thế. Tui test ráo rùi. hack phone cua bác Ko nha. heher.

binhseu

5320 đúng là hàng vét của ngage ! được cái chức năng say and play, giả dụ trong lớp học mà xì xà xì xồ nó ko bảo thằng điên mới lạ =))

thienchanh99

n91 8gb của em sao cài game vô nó ko thấy hết màn hình
chỉ là 1 gốc của cái game thôi, vậy mình làm sao vậy mấy pro.thanks