• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

skyraider84

bạn kiểm tra lại coi trong TRK nó báo kết nối bằng gì ... , bạn phải chuyền sang kết nối bằng USB . Sau đó chạy secman . exe trong PC , rồi bật TRK trong Mobile , nhấn next ở secman là nó connect đó . Firm v.30 lúc trước mình vẫn connect được mà nhưng Fw này nó khó chịu lắm:(

Kojiro

Super V.I.P
Fw 30 của N95 mình toàn cài game bằng file Ngage thôi, file này là cài đặt trên PC sau đó chép vào thẻ để cài. Chứ chưa cài qua TRK được bao giờ. Kinh nghiệm cho thấy điều đó.

anjeliq

Fw 30 của N95 mình toàn cài game bằng file Ngage thôi, file này là cài đặt trên PC sau đó chép vào thẻ để cài. Chứ chưa cài qua TRK được bao giờ. Kinh nghiệm cho thấy điều đó.
Đúng lắm đó Blutootch hay USB chả cái nào làm việc với TRK cảX-( N95 fw v30.0.0.15

Evol_X

N82 của mình up lên V30 cũg hok dùg TRK để cài n gage nữa mà, cứ chọn extract ra computer zồy copy vào thẻ nhớ để cài thẳg trên máy, cực nhanh

lehungnew

cho em hỏi là lúc cài game vào ( bản đã xxxxx full) thì ở chỗ chữ trial được thay bằng 1 cái cột dạng cột sóng nằm dọc,em chơi game đó thì sau khi quit game cái cột đó có thêm 1 nấc màu xanh lá cây nhạ. vậy cái cột đó có ý nghĩa gì vậy,xin các anh chỉ giáo

cuongbep

cho em hỏi là lúc cài game vào ( bản đã xxxxx full) thì ở chỗ chữ trial được thay bằng 1 cái cột dạng cột sóng nằm dọc,em chơi game đó thì sau khi quit game cái cột đó có thêm 1 nấc màu xanh lá cây nhạ. vậy cái cột đó có ý nghĩa gì vậy,xin các anh chỉ giáo

Cái cột đó có ý nghĩa là cấp độ lever đó bạn. Bạn chơi phá đảo, qua bài càng nhiều thì cái vạch đó càng tăng. Vạch càng cao thì chứng tỏ người chơi Pro. Hì hì.
Rảnh thì qua đọc bài này để hiểu thêm nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=34535

Chỉnh sửa cuối:

xiaoyu23

Help

Các pác ơi cho em hỏi sao em down rò đua xe Asphalt 3.v1.2.7 N-GAGE.SymbianOS9.1 CR@#KED-BiNPDA về PC giải nén ra đc các file bin.Zip , em giải nén típ thì nó ra típ mấy cái folder bin , sau đó giải nén típ thì kô đc vậy máy pác? Ai có file .exe hay n.gage thì cho em xin lun đi / Cảm ơn
:(:)(:)((

kaizuki

ko dùng TRK để lấy file n.gage được hả , àh mà khi chọn extract ra PC mà sao chả thấy gì động đậy nhỉ hee , hay nó cho vào order nào chăng

Kojiro

Super V.I.P
Các pác ơi cho em hỏi sao em down rò đua xe Asphalt 3.v1.2.7 N-GAGE.SymbianOS9.1 CR@#KED-BiNPDA về PC giải nén ra đc các file bin.Zip , em giải nén típ thì nó ra típ mấy cái folder bin , sau đó giải nén típ thì kô đc vậy máy pác? Ai có file .exe hay n.gage thì cho em xin lun đi / Cảm ơn
:(:)(:)((

Sao lại không? Lần đầu tiên ra mấy cái bin thì phải giải nén hết cái đó à nha (ví dụ 3 cái thì giải nén cả 3) xong rồi mới giải nén đại file nào đó mới được. Xem lại nha!

ko dùng TRK để lấy file n.gage được hả , àh mà khi chọn extract ra PC mà sao chả thấy gì động đậy nhỉ hee , hay nó cho vào order nào chăng

Khi extract trên PC thì nó tạo game .ngage tại folder gốc chứa game đó luôn. Nghĩa là 1 file exe và có thêm 1 file ngage.

kaizuki

cái của em lạ là khi cài dc TRK và SEcman rồi nhưng mà ko thể nào lấy được file N.gage extract to PC rồi mà vào folder của nó tìm cugn ko ra ( thử với trò Asphalt3 ) , đang xài N95 v30. .

ajiang

cái của em lạ là khi cài dc TRK và SEcman rồi nhưng mà ko thể nào lấy được file N.gage extract to PC rồi mà vào folder của nó tìm cugn ko ra ( thử với trò Asphalt3 ) , đang xài N95 v30. .

Không cần nối điện thoại với máy tính vẫn extract file .ngage ra máy tính mà bạn. Nó chỉ chạy lâu hơn 1 chút thôi

tuan_quang

Ai có game Brothers In Arms đuôi .ngage cho mình với? mấy link trên die hết rui không down được

DEVIL_BESIDE_YOU

Các bác cho hỏi game star war mình vào tới đoạn cáy thằng cầm cây kiếm laze rồi nó bắt ấn qua lại gì đó đễ vào game chơi,mà không bik sao em ấn đủ kiễu mà vẫn không vào chơi được..anh em nào chơi game này rồi hướng dẫn dùm em cái em cảm ơn nhìu ah...hic

binhseu

Đoạn nào nhỉ, bạn thử nhấn chắt bất kì 1 phím định hướng nào đó chẳng hạn ( trên hay xuông hay trái hoặc giữa tùy thik), trên đầu con quái sẽ hiện bảng hd mình thao tác làm theo. Mình cũng đã đi hết game này rồi, công nhận hay mà ngắn quá !!!

DEVIL_BESIDE_YOU

Đoạn nào nhỉ, bạn thử nhấn chắt bất kì 1 phím định hướng nào đó chẳng hạn ( trên hay xuông hay trái hoặc giữa tùy thik), trên đầu con quái sẽ hiện bảng hd mình thao tác làm theo. Mình cũng đã đi hết game này rồi, công nhận hay mà ngắn quá !!!
mình chưa vào chơi được,chỉ mới vào cái đoạn bắt đầu chứ chưa đi được gì hết...mới hiện ra cái thằng nhân vật chính cầm cây kiếm chuẩn bị đi thôi:(:)(:)((

Genius

Nó có 2 chế độ phím 1 là phím điều khiển 5 chiều 2 là bàn phím. Cứ thế mà chơi, thích bàn phím ra ngoài chỉnh là xong.

DEVIL_BESIDE_YOU

Nó có 2 chế độ phím 1 là phím điều khiển 5 chiều 2 là bàn phím. Cứ thế mà chơi, thích bàn phím ra ngoài chỉnh là xong.
Chưa chơi được bác ơi..mới bắt dầu cái nó hiện ra cái hình thằng nhân vật chính cầm cây kiếm rồi đứng đó hoài,không biết phải làm sao mới đi được nữa..hic:((