• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

hanbaoquan

sao N95-1g của em cài TRK 2.7 vào chạy intall được 50% là đứng và báo không thể cài đặt được.Cài trên thẻ hay trên máy đều vậy hết

BuuPhucCT

Well-Known Member

Mình đang dùng N5320 Xpress Music. Mình cài TRK bàn 2.8.9 thì ok nhưng khi chạy file secman.exe trên pc rồi nhưng nó lại báo là máy chưa kết nối với PC trong khi mình đã nối PC suit rồi. Không biết có phải là do secman.exe này không phù hợp với TRK bản mới này không.
Mình mong MOD giúp đỡ mình với.

bi giờ ai mà xài trk để cài game ngage nữa cú extract ra file .ngage rùi chép vô thư mục e/ngage của điện thoại là ok à
không biết chừng nào mới ra metal gear,resedent evil, worm world party nữa mong mỏi quá à

magicQ

lam vay la ok ah? Lam nhu the xong roi vao dau choi vay ban? Hay tro choi hien ra ngoai lun? (xin loi mod, e onl = dt nen ko go TV dc =.=!)
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang dùng N5320 Xpress Music. Mình cài TRK bàn 2.8.9 thì ok nhưng khi chạy file secman.exe trên pc rồi nhưng nó lại báo là máy chưa kết nối với PC trong khi mình đã nối PC suit rồi. Không biết có phải là do secman.exe này không phù hợp với TRK bản mới này không.
Mình mong MOD giúp đỡ mình với.

Bên cạnh kết nối qua PC Suite thì bạn cũng cần phải mở TRK trên phone khi chạy SecMan nữa.

kehaidao

cho em hỏi với ạ . cái game nagage này có cài trên e61i được ko ạ
em cài hết trk + secman +ngage + ngagefix + pach copy game vào thư mục n-gage trên thẻ nhưng vẫn chưa biết game no đã dc cài chưa ?? híc
có bần nào màn hình 320x240 ko a

kehaidao

cho em hỏi với ạ . cái game nagage này có cài trên e61i được ko ạ
em cài hết trk + secman +ngage + ngagefix + pach copy game vào thư mục n-gage trên thẻ nhưng vẫn chưa biết game no đã dc cài chưa ?? híc
có bần nào màn hình 320x240 ko a

Kojiro

Super V.I.P
Mình cũng mở TRK luôn nhưng khi chạy Secman nó vẫn báo là chưa kết nối.

Vậy là mình thua! Mà bạn có chọn kết nối của TRK là USB không đó. Mà nè chỉ cần cài được SecMan trên điện thoại là cài được game rồi, khỏi cần TRK chi mất công. Cũng chạy file game exe trên PC nhưng cái phần extraxt tới thẻ thì khỏi, chọn extract trên PC luôn. Thế là có file game đuôi ngage rồi, chép cái đó vào E:\Ngage, vào game Ngage là tự cài. Chủ yếu là cài SecMan được và chọn Install Root...

cosy2009

Mình cài file n-gage.sisx (pban 1.00(25))trên E71 sao kg được.Máy báo là:
Device is not compatible with N-gage,bạn nào có biết lỗi gì hem....?

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài file n-gage.sisx (pban 1.00(25))trên E71 sao kg được.Máy báo là:
Device is not compatible with N-gage,bạn nào có biết lỗi gì hem....?

Nó bào là máy bạn không phù hợp với Ngage, là không chơi được á (theo câu tiếng Anh)

cosy2009

Máy báo không hỗ trợ thì chỉ còn cách mua máy nào đó hỗ trợ thôi :)

Thấy trial à :(

Hix,mình đã cài được rùi.Nhưng kg biết cài file 20001079.txt ,vậy mình hỏi máy E71 thì phải cài file nào bạn biết chỉ dùm tớ(đã cài được game luôn rùi nhưng chơi kg được ......nhấn vào là treo máy),thanks

Kojiro

Super V.I.P
Hix,mình đã cài được rùi.Nhưng kg biết cài file 20001079.txt ,vậy mình hỏi máy E71 thì phải cài file nào bạn biết chỉ dùm tớ(đã cài được game luôn rùi nhưng chơi kg được ......nhấn vào là treo máy),thanks

File đó có phải là file xoay màn hình dành cho các máy không xoay được ko bạn. Nếu vậy thì trong chủ đề game có bài hướng ẫn đó, bạn search nhé!