• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

pnt345

Cho mình xin link: Dogz v1.3.6 N-GAGE SymbianOS9.1 lại với, link đầu trang không down được. Thanks nhiu

luckyq

FIFA.09.v0.5.5 N-GAGE SymbianOS9.1

Nóng hỏi đây! link dễ down đây !:D
EA.Sports.FIFA.09.v0.5.5.N-GAGE.SymbianOS9.1

http://www.mediafire.com/?eoiwulhl4ln

xiaohuang

Không hiểu sao cái trò Asphalt 3 cài trên máy mình hay bị lỗi vào không được, muốn chơi phải Restart máy mới chơi được. Có ai bị như mình ko vậy?

nouvu2372

có mình cũng bị nè.Nhưng có cách khắc phục là BẠN SAU KHI CHƠI THOÁT RA ĐỪNG UPDATE ĐIỂM LÊN WED N-GAGE.Cứ thoát ra bình thường nếu nó có hỏi thì thoát ra mà không cần up

xiaohuang

có mình cũng bị nè.Nhưng có cách khắc phục là BẠN SAU KHI CHƠI THOÁT RA ĐỪNG UPDATE ĐIỂM LÊN WED N-GAGE.Cứ thoát ra bình thường nếu nó có hỏi thì thoát ra mà không cần up
Mình có bao giờ up điểm lên mạng đâu mà vẫn bị à

Qler2007

N95 chạy được là 1 chuyện nhưng quan trọng làm sao cho N73 chạy được kìa :(( :((.......

0903626599

mình hỏi chút.mình cài các game ngage hết rồi.lúc đầu thì chơi được nhưng khi cài thêm game mới vào thì có chuyện icon hình ảnh của những game mình cài lúc đầu nó bị mờ đi, mờ giống như là lúc đầu mình bắt đầu install game vậy.nhấn vào cái đó thì nó ko có ghi start game mà nó hỏi mình có delete game không.không chơi được.trong khi đó mình cài những game mới vào thì install được và chơi bình thường được.nhưng cài thêm game khác thì những game mới cài đó cũng bị tình trạng như cái game lúc đầu.đã format nhiều lần để cài lại game nhưng vẫn giống tình trang như vậy.ai bít chỉ dùm mình.mình dùng N73 đã hack phone rồi
minh da hoi ben kia roi nhung khong ai tra loi.http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=37111&page=14 link o ben do ne.cac bac thong cam may PC cua minh bi sao danh tieng viet co dau khong duoc.thank

xiaohuang

mình hỏi chút.mình cài các game ngage hết rồi.lúc đầu thì chơi được nhưng khi cài thêm game mới vào thì có chuyện icon hình ảnh của những game mình cài lúc đầu nó bị mờ đi, mờ giống như là lúc đầu mình bắt đầu install game vậy.nhấn vào cái đó thì nó ko có ghi start game mà nó hỏi mình có delete game không.không chơi được.trong khi đó mình cài những game mới vào thì install được và chơi bình thường được.nhưng cài thêm game khác thì những game mới cài đó cũng bị tình trạng như cái game lúc đầu.đã format nhiều lần để cài lại game nhưng vẫn giống tình trang như vậy.ai bít chỉ dùm mình.mình dùng N73 đã hack phone rồi
minh da hoi ben kia roi nhung khong ai tra loi.http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=37111&page=14 link o ben do ne.cac bac thong cam may PC cua minh bi sao danh tieng viet co dau khong duoc.thank

Mình cũng xài N73ME, lúc trước cũng bị như bạn. Bạn phải xoá hết game Ngage và phần mềm Ngage rồi cài lại phần mềm Ngage mới nhất cho N73ME là Ok ngay thôi.

Posted via Mobile Device