• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

Kojiro

Super V.I.P
sao mấy games trong
N-Gage 2.0 and all released games up to 02/09/08 all S60v3 mình install ko đc zị???

Bạn thích game nào down thẳng game đó, làm chi cho cực vậy. Thử các game kia xem sao nha.

bopnhau

sao tui cài fifa 2009 lại ko chạy được nhỉ,,,game khác chạy ngon,mong giúp đỡ,thanks.máy tui la n73me đã hack

nicky_bao

mình hack phone rùi..cài patch crac bản Ngage v1.10 1318 rùi...game nó cứ mờ mờ hoài...bấm vào install thì tự nhien bị văng ra menu....có ai bít phải làm sao ko vậy..
Sửa/Xóa nội dung bài này

luxubu3891

Bạn thích game nào down thẳng game đó, làm chi cho cực vậy. Thử các game kia xem sao nha.

thật ra là cái n-gage installer nó báo lỗi update error, làm sao khắc phục đây, fifa09 cũng zj nữa !!!!!!!!!!!!

boyvodanh

thật ra là cái n-gage installer nó báo lỗi update error, làm sao khắc phục đây, fifa09 cũng zj nữa !!!!!!!!!!!!

Bạn hãy tìm bản install n-gage khác phù hợp với máy của mình là ok thôi
Hiện nay có đến 4 bản install n-gage cho các loại máy(hack phone trước khi cài nhá)

luxubu3891

Bạn hãy tìm bản install n-gage khác phù hợp với máy của mình là ok thôi
Hiện nay có đến 4 bản install n-gage cho các loại máy(hack phone trước khi cài nhá)

mình xài 5700, cài cái n-gage for others mobile, mà cái ko đc. zí lại cho hỏi n-gage của mình nó vào đc chớp 1 cái ròi out, vào ko đc !!!

duykhanh87

sao cái trò đánh golf vẫn không có bản sưa lỗi các bác nhỉ , toàn bị đánh 2 gậy thì out , bác nào có bản fix nào ngon nữa không ???

LeHai85

cho em hỏi cái ..em cài games n gages xong hiện trail và em cài patch vào thì nó không hiện full và mất chữ trail ....không hiểu ...xong em vào chơi games thì nó cho vào chơi nhưng chơi được 2 ngày thì bắt mua.....online...không biết có phải lỗi patch không nữa........

boyvodanh

cho em hỏi cái ..em cài games n gages xong hiện trail và em cài patch vào thì nó không hiện full và mất chữ trail ....không hiểu ...xong em vào chơi games thì nó cho vào chơi nhưng chơi được 2 ngày thì bắt mua.....online...không biết có phải lỗi patch không nữa........

Như vậy là do Patch_rack rồi bạn oi(cái patch đó chỉ làm mất chữ Trail chứ chưa có C***Rack)
Bạn qua đây đown game và patch_rack của mình xem còn bị ko nhé(phải install Patch_rack vào bộ nhớ C của ĐT nhé)
http://pdaviet.net/showthread.php?t=37111

haimap12

mình dùng N73 máy mình đã hack rùi...nhưng khi cài TRK thì nó báo là unable install không biết vì sao vậy?có bạn nào biết vì sao chỉ giùm mình nha

blueforever

Cho mình hỏi : Mình đã cài đc game n-gage cho N82 V3. Game.n-gage đã đc signed. Nhưng trên game mình vẫn thấy hiện chữ trial vậy game đã full chưa vậy bạn?

tsthanhhai

Cho mình hỏi : Mình đã cài đc game n-gage cho N82 V3. Game.n-gage đã đc signed. Nhưng trên game mình vẫn thấy hiện chữ trial vậy game đã full chưa vậy bạn?

Tất nhiên là chưa rồi bạn. Cài cái patch nữa mới OK. N82 ver30 sài file n-gage cài được hả bạn? Sao lúc trước mình thử mà hok dc vậy ta :-?

blueforever

Tất nhiên là chưa rồi bạn. Cài cái patch nữa mới OK. N82 ver30 sài file n-gage cài được hả bạn? Sao lúc trước mình thử mà hok dc vậy ta :-?
Bạn thử cách này chưa:
Hướng dẫn cài game N gage mà không cần **** phone làm việc 100% trên N82 Ver 3.
Bước thứ 1 : Sau khi download file đính kèm có tên là : signgame.rar .
Các bạn giải nén đưa hết vào folder .

Lưu ý ! Yêu cầu phải có file cer đăng ký theo imei như hình dưới

Ở đây mình ví dụ file cer và *** của bạn được làm từ Opda.net thì bắt buộc phải đổi tên như hình ở trên nhé ?

Còn ví dụ game One.n-gage ta đổi tên thành Game.n-gage . Còn file cer đổi tên thành Cert.cer ,
File *** đổi tên thành ***.***
Ok bắt đầu sign game nhé đơn giản thôi

kick đúp vào file signgame.cmd sẽ hiện lên Press any *** to continue ra như hình dưới , và gõ phím bất kỳ trên máy tính !

Sau khi trên màn hình Dos hiện ra Press any *** to continue các bạn gõ phím bất kỳ trên máy tính . Trong Folder sẽ suất hiện thêm 1 file có tên là : game.signed.n-gage thì cóp vào thư mục N gage tên thẻ nhớ ,
nếu chưa có thì tạo ra nhé ? Kick hoạt icon N gage để install mà thưởng thức đi thôi​

vboy0

Sao em làm như hướng dẫn thì buớc 1 em đã gặp vấn đề khi cài s60_3_1_app_trk_2_7.sisx. máy báo lổi "không thể cài đặt ung dụng, ung dụng này đã có sẳn" nhưng trên máy có thấy TRK nào đâu? vậy làm sao hack đc???? ai giúp em vơi cam ơn nhiều lắm.
:(( :(( :(( :((

Lỗi của bạn y hệt lỗi của mình.Mình Hack phone ,đã thử format, up firmware mới nhất vẫn vô dụng với TRK.Trước đây mình cài tốt.

xiah_pro

trên trang chủ nokia có Metal Gear Solid rồi...quá đã..game hot mong BINPDA crack nhanh chóng

vboy0

Sao mình cài N-Gage Fixes v1.10.1345 S60v3 SymbianOS9 Unsigned thì lại không hiện lên icon ở menu nhỉ

tuoitre

sao mình không cài được cái file trk vậy :| .. mình đang xài N81 .. mình down thử trò brothers in arm về mà khi làm bước 1 đã báo lỗi : unable to install... :( ..giúp mình với ..

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình cài N-Gage Fixes v1.10.1345 S60v3 SymbianOS9 Unsigned thì lại không hiện lên icon ở menu nhỉ

Tìm hết chưa bạn, nó cài đè lên bản cũ đó, ko thì nó nằm ngoài giao diện chính, ko có thì vào App mà tìm.

sao mình không cài được cái file trk vậy :| .. mình đang xài N81 .. mình down thử trò brothers in arm về mà khi làm bước 1 đã báo lỗi : unable to install... :( ..giúp mình với ..

Cài SecMan rồi cài game bằng đuôi ngage thử nha bạn.