• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

dung1291985

E k sợ ma nhưng chơi game này k bít sao run thật :((
Tự nhiên nó xông ra + nhạc ghê rợn = wéo hết trơn :D
bít chừng nào mới có game audition nhỉ?
:(
Ôi ước mơ của e :D
Bùn ghê gúm
Posted via Mobile Device

Trò President Evil mình phá đảo rùi ,mất 2 tiếng, game hơn 2Mb thui nhưng nội dung hay phết, 3D khá đẹp, giết con trùm quái vật khoai phết :D

tienlp

RE và MGS cái nào cũng có auto aim :-j ... nhích lên tý là headshot ... chả bù với BIA ... chơi 5 màn dc mỗi 1 cái hs :-s

vuvantuan59

Cua em không choi duoc RV va MGS HU! nó cu báo file is corruper.delete now?
Pro nào biêt giúp em voi!
Thank!
Posted via Mobile Device

sephiroth2478x

thx bác nhiều tối qua đang dùng wifi down thử RE chơi được 1 ty' thì out!sáng lên mạng tìm game gặp ngay bạc hên kinh thx nhiều nhé :X :X :X

boyvodanh

Trò President Evil mình phá đảo rùi ,mất 2 tiếng, game hơn 2Mb thui nhưng nội dung hay phết, 3D khá đẹp, giết con trùm quái vật khoai phết :D

Mình chơi mãi ko qua được Chapter 8 mặc dù đã biết được 2 IP là 6991 và 5873
Bạn đã phá đảo rồi chỉ giùm mình cách qua cửa này với

nxhoang90

Pass là ID của pilot's card đó bạn , mà đọc từ dưới lên tức là 1996 . Thử đi . Have fun ! Bạn nào phá đảo rùi thì chơi típ chế độ Norman , vũ khí , tiền , đạn vẫn giữ nguyên , hehehehay phết , mình vừa phá xong Norman, giờ chơi típ Professional ^^

Bo0Bo0

Ai giúp mình chap 7 RE với, mình đã bật và sửa cả 2 công tắc nhưng ko biết đi đằng nào nữa.. đang kẹt đoạn này và 1 số cảnh cửa nó cứ bắt mở = cái j giống thanh sắt, mà mình thì chẳng thể tim đâu ra 1 cái như thế ( hình như được mỗi cái ở chap đầu)

vuvantuan59

Nâng cấp game N-gage chưa?(cái nền để chạy game đó)

Bản của mình là bản mới nhất rồi mà :1.10 1345 máy N78 .cài dùng thử đuợc mà ! Tiện thể anh em nào có patck rack cho mình với!
THANK!
Posted via Mobile Device

Hoangds

Ai giúp mình chap 7 RE với, mình đã bật và sửa cả 2 công tắc nhưng ko biết đi đằng nào nữa.. đang kẹt đoạn này và 1 số cảnh cửa nó cứ bắt mở = cái j giống thanh sắt, mà mình thì chẳng thể tim đâu ra 1 cái như thế ( hình như được mỗi cái ở chap đầu)

Bạn thử chạy ra chỗ băng chuyền rồi sau đó chạy xung quanh băng chuyền xem chỗ nào hiện lên chữ "CLIM ON" thì enter!! Nhớ bật băng chuyền trước đó nhá!! Để chui vào trong phá cửa từ bên trong mà!!

kanvicofbon

Em sin bon chen tý.Em tìm hoài mà chẳng thấy bài hướng dẫn cài để chơi được game N-gade cả.hik.làm ơn chỉ giùm em.:(( Em là lính mới mừ :p nhìn mấy cái game n-gade mà thèm quá :((

Hoangds

Điện thoại của bạn có hỗ trợ N-gage Apps không bạn. Nếu không thì mình chịu thui vì không có N-gage Apps sao chơi đc!!

vuvantuan59

mình tải vế khi cài đặt nó cứ bảo file is corrupter giúp mình với
thank!
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
mình tải vế khi cài đặt nó cứ bảo file is corrupter giúp mình với
thank!
Posted via Mobile Device

Xem lại quá trình tải file nha bạn! Mình cài bình thường mà. Máy nên hack trước khi cài game nhé!

Bo0Bo0

Tình hình nà mấy game này không chơi trên 5320 full được thế mới đau các bác à

q630666

Cho em hỏi tất cả game N-gage 2.0 này co bao nhiêu game.E cài đc 23 game đã là tất cả các game chưa ạ?