• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All GAME N-GAGE 2.0 BiNPDA (cập nhật 22/01/09)

minh82

các bạn làm ơn chỉ mình cách gỡ game n-gate với.mấy bản trial chới được tí nó lại bắt mua.hixxx

magicQ

máy mình đã hack dc, nhưng cài trk là máy báo unable install là sao mấy bạn =.=! đã chép file installserver.exe vào c:\sys\bin rùi cài dc nửa chừng là nó lại báo unable installl

vandunga3

Có ai bị lỗi như em ko: Em cài Ngage biểu tượng màu xanh, cài game và patch bình thường. 1 thời jan sau thì tất cả các biểu tượng game đều bị mờ đi, khi chọn game thì nó hỏi có muốn del ko. Em đã cài unpatch rồi patch lại nhg vẫn ko đc.
Các bác jup em voi, em xài N81 2GB
Thanks các bác nhiều

magicQ

ai lập ra cái topic này vào giải thích cái lỗi này dùm cái =.=! bỏ game vào thư mục n-gage rùi cài file patch đè lên sau đó vào n-gage cài game, cài xong bắt đầu chơi nó thông báo lỗi kern-exec là lỗi gì vậy mọi người? Mình cái secman luôn rùi.

magicQ

cài vào patch vào cuối cùng nó hiện ra cái lỗi kern-exec khi thì user-exec, ko đỡ dc =.=! ai bị lỗi giống mình mà đã fix dc rồi thì chỉ mình cái T_T hic hic hic

anhtu_1990

máy mình đã hack dc, nhưng cài trk là máy báo unable install là sao mấy bạn =.=! đã chép file installserver.exe vào c:\sys\bin rùi cài dc nửa chừng là nó lại báo unable installl

thực ra cài = TRk lâu hơn cài bình thường đó bạn. còn nếu bạn muốn cài thì qua bên box phần mềm lên sticky trong những phần mềm hay tìm cái TRk 2.89 gì gì đó. nều ko xài TRK bạn cứ nháp vô file game .exe 1 hồi nó sẽ hiện ra bảng extract to Pc là lấy file đuôi .ngage chép vô thư mực ngage trong thẻ nhớ. rồi vào ngage nó sẽ tự cài đặt .

mrhi

4.Vivendi Games Crash Bandicoot Nitro Kart 3D v0.9.13.N-GAGE SymbianOS9.1
Trò này bị lỗi file is corupt các bro ơi . Cho em bản khác với .
Game nhìn hay thế mà không chơi được T_T

tiny1990

ai lập ra cái topic này vào giải thích cái lỗi này dùm cái =.=! bỏ game vào thư mục n-gage rùi cài file patch đè lên sau đó vào n-gage cài game, cài xong bắt đầu chơi nó thông báo lỗi kern-exec là lỗi gì vậy mọi người? Mình cái secman luôn rùi.

đầu tiên bạn xem phiên bản ngage của bạn là bao nhiêu. RỒi lên trang chủ ngage xem firmware của bạn hổ trợ ngage version nào để mà cài phần mềm ngage cho phù hợp.

trước khi chơi game nên tắt hack phone đi. theo kinh nghiệm cá nhân thì k xài Secman, TRK. Chỉ xài Rompath hoặc caps on/of để dễ tắt hack phone

tiny1990

4.Vivendi Games Crash Bandicoot Nitro Kart 3D v0.9.13.N-GAGE SymbianOS9.1
Trò này bị lỗi file is corupt các bro ơi . Cho em bản khác với .
Game nhìn hay thế mà không chơi được T_T

chắc là do bạn tải về bị lỗi. thử tải lại lần nữa xem;;)

viplexus

Mấy bác cho e hỏi trò THQ Star War down về giải nén thấy 4 thư mục bin.Giải nén cả 4 cùng 1 lúc bị lỗi,giải nén từng bin thì cũng lỗi nốt vạy phải làm ntn? Trò này hay quá mà...Hux help me

Nou_Apple

Sao em cài game Fifa 09 thì đc mà cài game đua xe crash với asphatt 3 thì lại ko đc ? nó cứ prepraring install rồi văng ra luôn, chả hiểu nữa, ai giúp e với , máy em là n95 8gb !

vandunga3

Mấy bác cho e hỏi trò THQ Star War down về giải nén thấy 4 thư mục bin.Giải nén cả 4 cùng 1 lúc bị lỗi,giải nén từng bin thì cũng lỗi nốt vạy phải làm ntn? Trò này hay quá mà...Hux help me

Star War chán lắm bác ạh. Lúc đầu em tưởng sẽ có đâm chém loạn xạ, cuối cùng chơi chỉ toàn thấy dùng kiếm đỡ đạn của địch hoặc điều khiển đồ vật ném lung tung. Dở ẹc.

Có bác nào bị lỗi sau 1 thời jan thì các biểu tượng game bị mờ đi, chọn game thì nó lại hỏi có muốn del ko?????????????????

thanhtungqng

Star War chán lắm bác ạh. Lúc đầu em tưởng sẽ có đâm chém loạn xạ, cuối cùng chơi chỉ toàn thấy dùng kiếm đỡ đạn của địch hoặc điều khiển đồ vật ném lung tung. Dở ẹc.

Có bác nào bị lỗi sau 1 thời jan thì các biểu tượng game bị mờ đi, chọn game thì nó lại hỏi có muốn del ko?????????????????

Tớ bị này cài gamer đua xe xong là chạy không được, nó cứ đòi del mình bấm ok là nó xóa luôn. Mình mới up fimware mới cho N95-1 và máy đã hack được, nhưng không tài nào cài game N-gage được nữa :((

Kojiro

Super V.I.P
Trời ơi buồn quá. Bác có thể cho em biết nguyên nhân đc ko ạ? Chẳg nhẽ ko có cách trị lỗi này ???!!!

Mình ko tài nào tìm ra cả, phải cài lại bạn à, backup data của game cho đỡ tiếc :(

viplexus

Mình ko tài nào tìm ra cả, phải cài lại bạn à, backup data của game cho đỡ tiếc :(

Cài lần trước nó mất rồi h lại phải down lại à bác KJR? Mà bác giúp e vụ Star War đi ko cài được.Có 4 Bin giải nén cùng 1 lúc lỗi,Giải nén tưng bin cũng lỗi nốt là sao?