• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All HTC Apps (cab & oem included)-Tổng hợp các ứng dụng của HTC

Status
Không mở trả lời sau này.

hakkinen

anh hakinen ơi cái trang của anh em donw o được nó vửa hiện ra cái mất tiêu, o biết nó có die rồi o anh

Cách tốt nhất để down các file attachement hay từ các link trực tiếp thế này trên tất cả các diễn đàn là bạn cài trình download IDM, nháy chuột phải vào file hoặc link cần down rồi chọn Download with IDM nha. Nếu bạn chưa có IDM thì pm mình send cho. Chúc sớm down được nha!

intstuan

Link down rất ngon lành cành đào, em vừa down xong chẳng gặp vấn đề gì cả, tuy nhiên vẫn có vấn đề là VGA ???? mong các bác cho em ý kiến.

blackcat0312

huhu, em cài htc sim manager vào hỏng xừ cái sim manager rồi, nó bảo la " Sim manager is not a valid pocket pc application ", ma` em quên ko back up lại cái file sim_mgr.exe ban đầu rồi :((. Em dùng Tmobile vario ( wizard) . Ai có file đấy ko giúp em với :((. Em cài thử các version khác nhau của sim manager rồi mà vẫn bị lỗi đấy , chết mất :((

blackcat0312

em dùng wizard wm2005 cài htc album thấy chả chạy được gì cả . gif animation cũng ko chạy được file gif . mỗi Touch flo là ổn

Lesangmd

I wonder why

:Dem đã tải tất cả soft trên về và cài đặt , kết wả sau đó là "hard reset" ! Híc , hình như cái ông bụng béo HTC này không hỗ trợ màn hình VGA wm6 thì phải các bác ah . Bực điên cả ruột lên đi được đó ,tính ra trung bình con máy của em cứ khoảng 1 tuần là hard reset 1 lần .:-??:(

ancola66

Super V.I.P
:Dem đã tải tất cả soft trên về và cài đặt , kết wả sau đó là "hard reset" ! Híc , hình như cái ông bụng béo HTC này không hỗ trợ màn hình VGA wm6 thì phải các bác ah . Bực điên cả ruột lên đi được đó ,tính ra trung bình con máy của em cứ khoảng 1 tuần là hard reset 1 lần .:-??:(

CÁC BÁC LƯU Ý TRƯỚC KHI ĐỊNH CÀI CÁC PHẦN MỀM CỦA HTC :
1. CÁC PHẦN MỀM CỦA HTC HẦU NHƯ HỖ TRỢ CHO 2K6 (RẤT ÍT HỖ TRỢ CHO 2K5)
2. CÁC PHẦN MỀM CỦA HTC CÓ ĐỘ TƯƠNG THÍCH KHÔNG CAO NÊN NHIỀU DÒNG MÁY TUY CHẠY 2K6 NHƯNG CŨNG KHÔNG CÀI ĐƯỢC CÁC PHẦN MỀM HTC
3. CÁC DÒNG MÁY HTC ĐA SỐ LÀ QVGA NÊN ĐƯƠNG NHIÊN LÀ CÓ RẤT ÍT PHẦN MỀM TƯƠNG THÍCH VỚI VGA ( HƠN NỮA CÁC PHẦN MỀM TRONG SERY NÀY THÌ LẠI ĐA SỐ LIÊN QUAN ĐẾN GIAO DIỆN NÊN CÀNG KHÔNG THỂ CÀI TRÊN VGA)

TÔI VIẾT CÁC MỤC LƯU Ý NÓI TRÊN VÌ CÁC BÁC CỨ THẮC MẮC ĐI THẮC MẮC LẠI MỘT VÀI VẤN ĐỀ LÀM LOÃNG TOPIC, HI VỌNG BÀI VIẾT CỦA TÔI CÓ ÍCH CHO CÁC BẠN CÓ Ý ĐỊNH CÀI CÁC PHẦN MỀM CỦA HTC BIẾT TRƯỚC ĐỂ CHUẨN BỊ TINH THẦN.

minhhai240481

Từ trước mình hay dùng phần mềm Psb, nay dung thu xem ntn? Dù sao cũng cảm ơn các bác đã cho mình vọc. Thèm windows mobile 7.0 quá??

datbi_201

quả thực là mình không biết cài HTC Random Access ra sao nữa, có 1 file zip, trong là file exe cùng 1 vài file khác. chả chạy được cái nào, từ PC hay PPC đều vậy. Ai cài được rồi giúp mình với

devil13

các bác cho em hỏi, làm sao để cho cái HTC home plugin VGA nó full screen
vậy,khi cài vô nó được có 1 khúc ở trên,khó sài quá, ai biết chỉ em cái nha

XuanTruong

Super V.I.P
các bác cho em hỏi, làm sao để cho cái HTC home plugin VGA nó full screen
vậy,khi cài vô nó được có 1 khúc ở trên,khó sài quá, ai biết chỉ em cái nha

Bị vậy là do nó không hỗ trợ màn hình VGA chỉ dùng cho QVGA thôi! Chúc vui!:)

salemgtvt84

Theo e nghĩ, với các phần mềm HTC nói riêng cũng như của PPC nói chung (tất nhiên là dành cho hội QVGA roài), các bác xem tên phần mềm trên pdaviet.net cũng như tổng quan về nó, roài mở trang 4shared.com để search (vì theo em thấy, có khá nhìu pm tren DĐ rất khó down), trong trang đó có đủ pm theo version cũng như * của nó, e cũng đã tự tìm và down được khá nhiều trên đó theo cách này...^.^....đó là ý kiến nhỏ của e, mong các bro chỉ giáo...

jangkayboy

ai cho e cai nick chat.. de? em hoi? cach dung` con XDA lli cai'. em moi dung` nen ko hieu? ro~ cach' cai` cac chuong trinh` cho vao` may'.. ai chi? ho em cai... nick chat em la:radayanhbao@yahoo.com

salemgtvt84

ai cho e cai nick chat.. de? em hoi? cach dung` con XDA lli cai'. em moi dung` nen ko hieu? ro~ cach' cai` cac chuong trinh` cho vao` may'.. ai chi? ho em cai... nick chat em la:radayanhbao@yahoo.com
Bạn add nick nem_matlanh để hỏi Mod Nemmatlanh nhá...:)

huyenthang

các bác ơi cho em hỏi?Phần mềm HTC có cài cho máy neo đc kô?em cài chỉ dc 2,3 cái là chạy thôi!

18S67705

HTC X-Button 2.0 (build 31261)

HTC X-Button 2.0 (build 31261)

Phần mềm Task Manager đã quá quen thuộc của hãng HTC, có lẽ không phải giới thiệu nhiều, cập nhật phiên bản mới..
Hỗ trợ: các HDH
Các bạn tải phần mềm tại đây:[hide="Thanks"]http://www.mediafire.com/?133youdgjxj[/hide]

ancola66

Super V.I.P
các bác ơi cho em hỏi?Phần mềm HTC có cài cho máy neo đc kô?em cài chỉ dc 2,3 cái là chạy thôi!
Các phần mềm của HTC có độ tương thích không cao. Vấn đề này đã nói nhiều trong chủ đề này rồi. Vậy NEO của bạn chỉ cài được một số phần mềm của HTC thì cũng không phải là điều khó hiểu:D

sabrian

con dopod của mình đã có audio manager mặc định rùi,giờ cài ver mới vào nó có bị gì ko?

BraDo

con dopod của mình đã có audio manager mặc định rùi,giờ cài ver mới vào nó có bị gì ko?

Đc chứ bạn, bạn cứ cài ver mới, nếu ko tương thích thì remove...đó cũng là cái thú của dân chơi PPC mà...:p

misstele

Mình đang xài Atom. Mình rất thích dao diện giống như hình của chương trình này: HTC Cube Clone (SCLPF 1-62) + 4 Menu và Uno Skin. ko biết máy mình có xài được ko vậy. Mầy chương trình của HTC mình rất khoái nhưng toàn để là xài được cho WM5/6. nhưng khi mình down về xài thử thì lại ko chạy. Ai biết xin chỉ giúp dùm mình

Status
Không mở trả lời sau này.