• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

All HTC Apps (cab & oem included)-Tổng hợp các ứng dụng của HTC

Status
Không mở trả lời sau này.

inverse

Bác nào cho mình xin HTC Diamond Keyboard cho QVGA được ko ạ!

Thanks for help!

htc_yangloc

link download bị trục trặc rồi. Mình down ko được. Kiểm tra lại dùm đi chủ topic ơi. Thanks!

cq_khanh

Chán kinh. Link down chết hết rùi.Các bác cho link khác đi. Nhưng đừng có Rapid nhá. Em ghét nó lắm. Thnak

kanel

Em là lính mới mong các bác chỉ giáo cho em....Các bác cho em hỏi sao con HTC KAISER của em vào các trang web của Việt Nam đều ko đọc được phông tiếng việt??Bác nào có chương trình đó cho em xin cái...Thank các bác nhiều

Dvha79_ddt

Super V.I.P
Em là lính mới mong các bác chỉ giáo cho em....Các bác cho em hỏi sao con HTC KAISER của em vào các trang web của Việt Nam đều ko đọc được phông tiếng việt??Bác nào có chương trình đó cho em xin cái...Thank các bác nhiều

Bạn cóp đè Font Unicode tiếng Việt Tahoma vô thư mục windows là được thôi

HTC_Touchii

links ở trag 1 và links rapid cũng đều bị down hết,có bạn nào giúp
up lại cho a e thưởng thức ko vậy.wating...............,thksssssssssss

chuotthuong

mấy anh ơi , anh nào có phần nào quản lý thay các dao diện cho mấy O 2 XDA lls, em mới up rom lên wm 6.1 mà em ko thấy phần mềm nào dùng để thay các them cho wm6.1 này , khi còn sài wm2003se , em thường dùng các them do anh TRUNG KIEN cho , các đuôi của các file đó là .TSK còn hiện bây joi em phải dùng đuôi file ji cho hợp với WM6.1 của em vậy mấy anh.
jup em nhé

quocthai75

thử down mấy lần đều ko được, có bác nào down được rồi share cho em với, có mấy cái đang cần mà đành chịu

skyraider84

mình cài đến cái endkey thì khi bấm vô phần ngắt tin hiệu dt khi đi máy bay thì nó ngắt lun . bật lại k lên sóng nữa !! mình dùng KS20 của Lg . Mình muốn hard reset thì làm thế nào

MiNhon

Link die hết rồi bro nào có thì xin chia sẻ cho anh em với và nếu up lên mediafire thì càng tốt hihi
regard!
cheer

LeHai85

sao chán thế .anh ơi cho em xin lại link đi ..máy em hỏng ổ cúng bây h phai đi tìm lại phần mền mệt quá..

vnanhvn

Bác nào cho chúng em xin lại cái link với, cả 2 link đều die hết rồi ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.