• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds - GAME CHIM GIỮ TỔ

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Angry Birds v1.4.2 (Update)​

Game khá thú vị, như chơi bắn súng cao su của trẻ nhỏ, dùng chim làm đạn bắn phá các công trình tính điểm...

* Link tải v1.3.5:
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/76129942/3676d57/Rovio_Angrybirds_v1_3_5.rar.html[/DOWNLOAD]
* Link tải v1.4.2:
[DOWNLOAD]http://hotfile.com/dl/81951386/65f058e/Rovio_Angrybirds_v1_4_2.rar.html[/DOWNLOAD]
[PASS]PDAVIET[/PASS]

PhamQuang

Manager
cháu vừa mò đc đang hí hửng post lên thì bác đã close :-< hết cả hứng :-<

À cũng là có ý làm mẫu 1 vài bài giới thiệu Game cần thiết phải như thế nào thôi cháu ạ.
Game còn ra nhiều, cháu cứ hứng với các game khác đi nhé. :D

brucelee_2605

hôm kia bên Rovio vừa gửi mail cho em báo có bản full mà hôm nay lên đây đã có free rùi \-/ game hay thế này mà sao không thấy bác nào vào hưởng ứng nhỉ. thanks bác cái.

nicklanick

Member
em cũng có mail nên mới lọ mọ đi tìm luôn đấy ạ :)) h nó cho download free trên macket rồi . top 1download luôn mới sợ chứ :D

yeugapnganlanhon

Bác Quang cho cháu hỏi: Cháu muốn chụp hình màn hình điện thoại của mình, nhưng không biết làm cách nào ??? Bác và mọi người vui lòng chỉ giúp dùm cháu nha! Thanks! Hôm nọ, cháu loay hoay thế nào không biết, tự dưng chụp được 1 tấm sreenhome, giờ không biết làm thế nào để chụp lại được. Cháu đang xài SS Galaxy S i9000. Thanks!

PhamQuang

Manager
Bác Quang cho cháu hỏi: Cháu muốn chụp hình màn hình điện thoại của mình, nhưng không biết làm cách nào ??? Bác và mọi người vui lòng chỉ giúp dùm cháu nha! Thanks! Hôm nọ, cháu loay hoay thế nào không biết, tự dưng chụp được 1 tấm sreenhome, giờ không biết làm thế nào để chụp lại được. Cháu đang xài SS Galaxy S i9000. Thanks!

Dùng bộ Tool "Android SDK" để chụp hình màn hình trên PC cháu ạ.
Hoặc cài đặt "Doid Explorer" sử dụng cũng có chức năng chụp màn hình đó.

ducthang

UPDATE
Bản nâng cấp Angry Birds Beta v2.0, game nổi tiếng từ Rovio

[video=youtube;bNNzRyd1xz0]http://www.youtube.com/watch?v=bNNzRyd1xz0&feature=player_embedded[/video]

Sau khi ra mắt bản 1.3.5 chính thức cách đây ít hôm. Rivio tiếp tục cập nhật bản 2.0 beta. Thay đổi đáng chú ý nhất là game đã hỗ trợ các máy có màn hình HVGA (Samsung i5700, Hero ...)

Angry Birds beta 2

Angry Birds beta 2 for HVGA+bonus level

Balladrock4ever

Cho mình hỏi bản Beta 2 tức là chưa phải bản full như bản 1.3.5 đúng không ạ? Mình dowload bản 1.3.5 của bác Quang chơi thấy thiếu effect như lông chim tóe ra và 1 số bài thi thoảng bị nháy hình!

metalkidtlo

Game của bác thì hay nhưng mà toàn up lên hotfile.
Giá như bác up lên mediafire, rapidshare hay megaupload thì tốt biết mấy.
Cái hotfile ấy chẳng mấy người có acc.
Dù sao cũng thank bác.

bác ơi em vào market cài đặt thì nó load được về nhưng khi nó cài thì lại bị lỗi :Installation unuccessful.
máy em HTC desire 2.2
help me!!!!

clarkht

ôi bác Quang 53 tuổi h mới để ý, thảo nào các bạn kia gọi là Bác :p

luckybill123456

không biết có cách nào để chơi các Game độ phân giải lớn hơn trên htc wildfire này không ?
bạn nào có bí quyết gì xin chỉ giáo

Status
Không mở trả lời sau này.