• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds - GAME CHIM GIỮ TỔ

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Cập nhật phiên bản 1.4.2,thêm 45 level mới,fix 1 số lỗi đồ họa và hỗ trợ tốt hơn các màn hình QVGA

trinh12345

Các bác đã ai chơi hết trò này chưa ạ? ko hiểu sao bài golden eggs của em chỉ hiện dược có 5 màn thôi, một số màn khác bị mờ mà ko hiểu làm sao cho nó hiện lên các bác nhỉ? Anh em thảo luận cách chơi game này để "phá đảo" nó cũng là điều hết sức thú vị ạ:)

rhumba

Các bác cho em hỏi giữa bản trong PDAViet và bản trong Market có gì khác không ạ?

Kenji1992

Các bác cho em hỏi giữa bản trong PDAViet và bản trong Market có gì khác không ạ?

bản trong maket là bản demo , chơi đc vài lần là hết , còn bản trong 4rum là bản đã có thuốc nên tha hồ chơi

rhumba

Làm sao bỏ được quảng cáo?

bản trong maket là bản demo , chơi đc vài lần là hết , còn bản trong 4rum là bản đã có thuốc nên tha hồ chơi

Em đã tải 1.4.2 về, chơi được, nhưng vẫn phải coi quảng cáo liền tù tì; Có cách nào bỏ nó đi được không vậy? Xin chỉ giáo thêm :D

nicklanick

Member
Em đã tải 1.4.2 về, chơi được, nhưng vẫn phải coi quảng cáo liền tù tì; Có cách nào bỏ nó đi được không vậy? Xin chỉ giáo thêm :D

bạn tắt wifi hay 3G đi là đc mà :D mình nhớ ko nhầm thì game đã ra 1.4.4 rồi ko có quảng cáo j hết, bạn lên applanet down thử nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.