• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds NEW VERSION like original Bản Pro giống PC

LoiPT

Đã có nhiều bản Angry Birds cho s60v5 nhưng mình thấy bản này cách chơi giống PC nhất.

Angry Birds
Authors: Vova1609 and UNKNOWN USER Huh
The survival of the Angry Birds is at stake. Dish out revenge on the green pigs who stole the Birds? eggs. Use the unique destructive powers of the Angry Birds to lay waste to the pigs? fortified castles. Angry Birds features hours of gameplay, challenging physics-based castle demolition, and lots of replay value. Each of the 288 levels requires logic,
Tạm dịch lời vova1609
Angry Birds
Tác giả: Vova1609 và USER UNKNOWN Huh
Sự tồn tại của Angry Birds đang bị đe dọa. Món ăn ra trả thù những con lợn màu xanh lấy trộm các loài chim? trứng. Sử dụng các quyền hạn phá hoại của Angry Birds đặt chất thải lợn? tăng cường lâu đài. Angry Birds giờ các tính năng của trò chơi, thách thức phá hủy lâu đài dựa trên vật lý, và rất nhiều giá trị chơi lại. Mỗi số 288 cấp độ đòi hỏi logic,

Hình ảnh:

Linh Tải :
Download
(Bản tiếng Nga)
Download - Box ( English Version )
Download - Mediafire ( English Version )
Download - Mediafire ( VietNam Version):p

Bản Việt full rồi nha thử thôi nào :D

Chúc các bạn chơi vui vẻ
:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

hay ghê thanks nha,có bản english thì hay nưax!

bản này có hạn chế chim k bạn ,hay là bắn mười mấy con 1

RS xoắn nhu cái quẩy :)), ACE nào rảnh edit VH cho pro :D
Checked ;) Game nỳ Modded từ game Ninja ở đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?154510-Pandas-vs-Ninjas-v1.1-by-XIMAD-Game-b%E1%BA%AFn-ninja&highlight=panda
--> Muốn có tiếng Việt hay EN thì làm thế này nè :p
Thay lại hết class từ bản Ninja lại cho chắc + Mod lại vài cái ảnh trong mục image (khoảng chục cái thôi ) So sánh 2 bản mà nhìn cho chuẩn nhá :p Vì trên ảnh viết tiếng nga mà :))

LoiPT

http://www.pdaviet.net/showthread.php?154510-Pandas-vs-Ninjas-v1.1-by-XIMAD-Game-b%E1%BA%AFn-ninja&highlight=panda
Thay lại hết class từ bản Ninja lại cho chắc + Mod lại vài cái ảnh trong mục image (khoảng chục cái thôi ) So sánh 2 bản mà nhìn cho chuẩn nhá :p Vì trên ảnh viết tiếng nga mà :))
chuẩn ghê Gốc gác của nó từ đấy ra mà :D

LoiPT

ai cho mình hỏi bug JAR bằng winrar thì đóng gói lại JAR như thế nào. mình đóng thành rar rồi đổi đuôi nhưng không chạy được

JohnyNguyen

ai cho mình hỏi bug JAR bằng winrar thì đóng gói lại JAR như thế nào. mình đóng thành rar rồi đổi đuôi nhưng không chạy được
Ctrl + A tất cả rồy Send to Zip file --> Rename .zip thành .jar --> Enjoy ;))

MrKook

Sai rồi bạn ơi! Angry Bird ko nhái,mod từ đâu hết,nghĩ sao mà Riovio lại làm như thế,ý tưởng và phong cách đều do họ nghĩ ra để làm ra cái Angry Bird trứ danh,big hit như ngày hôm nay chứ!

Từ khi Angry Bird đc khai sinh,đã có rất nhiều game dựa theo đó mà mod theo,người ta gọi đó là phong trào "Angry" bây giờ bạn có thể thấy rất nhiều game mang tựa"angry"....ngay cả ninja cũng nằm trong phong trào đó!:-?

Mình cũng cảm thấy rất giận khi có nhiều bản angry bird nhái do các fan làm,chất lượng rất dở,mà lại bị post nhiều lên mạng,làm cho người down nhầm lẫn,tốn tiền mạng vô cùng!:))

LoiPT

Sai rồi bạn ơi! Angry Bird ko nhái,mod từ đâu hết,nghĩ sao mà Riovio lại làm như thế,ý tưởng và phong cách đều do họ nghĩ ra để làm ra cái Angry Bird trứ danh,big hit như ngày hôm nay chứ!

Từ khi Angry Bird đc khai sinh,đã có rất nhiều game dựa theo đó mà mod theo,người ta gọi đó là phong trào "Angry" bây giờ bạn có thể thấy rất nhiều game mang tựa"angry"....ngay cả ninja cũng nằm trong phong trào đó!:-?

Mình cũng cảm thấy rất giận khi có nhiều bản angry bird nhái do các fan làm,chất lượng rất dở,mà lại bị post nhiều lên mạng,làm cho người down nhầm lẫn,tốn tiền mạng vô cùng!:))
đúng là thay ảnh từ trò của Johny nói đó bạn. bug ra xem file biết ngay mà

MrKook

đúng là thay ảnh từ trò của Johny nói đó bạn. bug ra xem file biết ngay mà

đúng roài,đây là bản angry bird do fan làm rồi!:| chất lượng thì biết rồi! nên chơi bản chính hãng thì tốt hơn!:|:|

LoiPT

đúng roài,đây là bản angry bird do fan làm rồi!:| chất lượng thì biết rồi! nên chơi bản chính hãng thì tốt hơn!:|:|
ồ bản chính hãng lấy đâu thế. cho mình với

LoiPT

mình nén lại đuôi zip rồi đổi thành jar khi cài báo file bị sai không cài được

Boybuontg

cài thế nào vậy ? Giải nén ra một đống tập tin ko thấy file cài đặt đâu hết :((

MrKook

à...các bạn mún biết bản nào fake và chính thức,Angry Bird thường chỉ dành cho Symbian,iphone,anroind...thôi...chứ ko có bản JAVA đâu,bản JAVA là do fan làm đấy!
Mình đã thử qua các bản fake đó rồi,hiệu ứng vật lý ko có,âm thanh sơ sài,độ nhạy cảm ứng ko cao...trên nền JAVA là nó kém vậy đấy:|
mà mình nhớ trong rum đã post nhiều lém rồi mà...thôi này thì bản xịn,cho Symbian cảm ứng
http://www.mediafire.com/?21u3pry24eecbxs

Mình nói thiệt đấy ko giỡn đâu!:| Vô đây mà đọc
http://discussions.europe.nokia.com/t5/Phone-Applications/Angry-Birds-for-Symbian-1/td-p/1080555

there is no java version of angry birds . this you are talking about is another game customized with textures and sound of angry birds . I have tested it and its a failure at all

Its labeled as Angry Birds, with the same characters, game play, levels etc. Practically, its an awful modded Java version. I only tested the first two levels though. It still called angry birds. What you are arguing is just semantics.