• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds NEW VERSION like original Bản Pro giống PC

pysga1996

ồ vâng,mình đang dùng con C7 này,s60v5 đấy! mình nhận sai,lộn ko phân biệt đc!
Nhưng những gì mình nói là đúng,Angry Bird mà bạn post là hàng fake,thật đấy!

C7 mà là s60v5 thì 5800 chắc là s60v3,ha ha,bó tay với bác.Những người cầm trên tay chiếc điện thoại đời cao như vậy mà đến hệ điều hành của nó cũng ko biết thì hãy đập đi là vừa.Và đã không biết thì đừng sang box s60v5 để loè mọi người nha bác.Đừng tỏ vẻ nguy hiểm...:-??

jack_hunter97

Bạn đó ghi lộn mà , bạn dùng c7 hiểu sai rồi bản này nói fake cũng đúng (fan làm mà ) nhưng bản này làm trên java chứ thật sự game bắn chim nó chiếm rất lớn ram nên v5 ko có sjs

pysga1996

Bạn đó ghi lộn mà , bạn dùng c7 hiểu sai rồi bản này nói fake cũng đúng (fan làm mà ) nhưng bản này làm trên java chứ thật sự game bắn chim nó chiếm rất lớn ram nên v5 ko có sjs

Bản này ko có thả trứng như trên Iphone nhỉ,chơi đến bàn 1-20 là tắc tịt luôn ko đỡ được...

LoiPT

bác johny gộp bài mình vào topic của bác kanata luôn nha
Mình đã làm thử File ảnh tiếng việt nhưng đóng gói cài không được ai giúp đi. Mình gửi ảnh rồi Mod lại nha

LoiPT

ồ vâng,mình đang dùng con C7 này,s60v5 đấy! mình nhận sai,lộn ko phân biệt đc!
Nhưng những gì mình nói là đúng,Angry Bird mà bạn post là hàng fake,thật đấy!
Tại sao lại cứ tỏ ra nguy hiểm nhỉ Fake hay không thì ai dùng tự biết mà.
khi post bài mình viết thế này nhé : "đã có nhiều bản Angry Birds cho s60v5 nhưng mình thấy bản này cách chơi giống PC nhất."
Fake nhưng Ngon
C7 mà S60v5 thì kể ra mình dùng 5233 đâu có kém cạnh C7 :))

JohnyNguyen

Mình đã làm thử File ảnh tiếng việt nhưng đóng gói cài không được ai giúp đi. Mình gửi ảnh rồi Mod lại nha
đưa mình ảnh mình đóng gói giúp cho @@ Dễ vậy mà ko đc :p
Cho mình xin ít hình nha :D
Download ( English Version - Mod By Hieuna)
Giống hệt bản của hieuna post,ko phải ai mod cả ,toàn đi sưu tầm cả thôi,ko phải của mình làm nên ko ghi Edited by mà chỉ upload thôi nhé kanta :p

LoiPT

đưa mình ảnh mình đóng gói giúp cho @@ Dễ vậy mà ko đc :p

Giống hệt bản của hieuna post,ko phải ai mod cả ,toàn đi sưu tầm cả thôi,ko phải của mình làm nên ko ghi Edited by mà chỉ upload thôi nhé kanta :p
mình tưởng bạn ý Mod lại hình, đóng gói iúp nha. không hiểu sao mình đóng lại rồi cài đến tầm 75% thì lỗi
http://www.mediafire.com/download.php?fcfogu7mnh3nzih

LoiPT

VH hết đi em , sau này nếu có bản mới thì cũng nhẹ VH :D
em chưa thao Photoshop chưa làm ảnh trong suốt được :D
Tạo nền trong suốt nhưng không đánh chữ được Layer bị khóa, ai giúp với :((
P/s: hay ghê tự làm được rồi :D