• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds NEW VERSION like original Bản Pro giống PC

pysga1996

Hix game hay thiệt nhưng khó quá,chơi đến màn 20 là tắc tịt,đã ít trứng lại không có chức năng thả bom khi đang bay giống như trên Iphone nên bó tay lun rồi...Pro nào chơi qua màn này thì giúp đỡ anh em cái...:(
P/s:Nhận xét chung là trò này chơi mượt không giật tý nào dù mình chơi trên 5250 cùi bắp,hi hi...>:)

LoiPT

Hix game hay thiệt nhưng khó quá,chơi đến màn 20 là tắc tịt,đã ít trứng lại không có chức năng thả bom khi đang bay giống như trên Iphone nên bó tay lun rồi...Pro nào chơi qua màn này thì giúp đỡ anh em cái...:(
P/s:Nhận xét chung là trò này chơi mượt không giật tý nào dù mình chơi trên 5250 cùi bắp,hi hi...>:)
Mình ít chơi, chơi bình thường cũng sang phần 2 rồi này, Bắn chuẩn tý là ngon ngay :) thiếu nhưng chơi kiểu thiếu vẫn thú vị mà :)

pysga1996

Mình ít chơi, chơi bình thường cũng sang phần 2 rồi này, Bắn chuẩn tý là ngon ngay :) thiếu nhưng chơi kiểu thiếu vẫn thú vị mà :)
bạn up video cách qua màn đó lên cho mình coi được ko?thanks trước.:-?

jack_hunter97

Mình chơi bản tiếng anh cũng giạt , mỗi lần bắn vào thì giạt còn kéo hay căng thì lại ko

LoiPT

Bàn 20 ấy bắn thế nào vậy,mình bắn mãi kỉ lục là còn xót lại 1 con lợn:-??
cho mình cái ảnh màn hình mới nhyows được chứ, máy mình Flash lại liên tục nên giờ không còn cài bản đó đâu :) không nhớ nữa :)

salsav3i

Cài vào bộ nhớ máy là hết giựt thôi mà!
MÌnh chơi về nước luôn rồi này\-/

anhdepanhs2

minh xai n97 ban ban tieng nga choi do giat co ban tieng anh voi tieng viet thi khoi noi giat bang bang

pysga1996

cho mình cái ảnh màn hình mới nhyows được chứ, máy mình Flash lại liên tục nên giờ không còn cài bản đó đâu :) không nhớ nữa :)

Chụp màn hình kiểu gì bây giờ hả bạn???Mình đâu có máy ảnh???:-/

LoiPT

Chụp màn hình kiểu gì bây giờ hả bạn???Mình đâu có máy ảnh???:-/
dùng screen snap phần mềm hụp ảnh man hình cho s60v5, các Pro ơi mình chơi các bản đâu bản nào giật đâu nhỉ ?

yoxynkgai

bản tiếng anh zật anh ạk.hỳnh mếy em chym có vẻ synh động hay2 nhưng zật quá.bản tiếng việt thỳ mượt.mà có ai đổy lại biểu tượng của màn 5 được không ạk.để hỳnh cái cây xương rồg như panda vs ninja cũ thế làm sao ấy.với cả khy chơy hết rồy nó thống kê lại vẩn hình con ninja ngu2:) mà có làm được mỗy loài chym 1 màu điểm được không các anh.mới tải về sung sướng vì thấy điểm mấy con heo màu xanh con chym màu đỏ rồy.sao đến chú chym vàng cũng điểm màu đỏ

pysga1996

bản tiếng anh zật anh ạk.hỳnh mếy em chym có vẻ synh động hay2 nhưng zật quá.bản tiếng việt thỳ mượt.mà có ai đổy lại biểu tượng của màn 5 được không ạk.để hỳnh cái cây xương rồg như panda vs ninja cũ thế làm sao ấy.với cả khy chơy hết rồy nó thống kê lại vẩn hình con ninja ngu2:) mà có làm được mỗy loài chym 1 màu điểm được không các anh.mới tải về sung sướng vì thấy điểm mấy con heo màu xanh con chym màu đỏ rồy.sao đến chú chym vàng cũng điểm màu đỏ

Lạ nhỉ???Chỉ là thay đổi về ngôn ngứ thôi chứ có làm gì đến cấu hình của game đâu mà giật nhỉ???:-/

P/s:Mình mới chơi bản gốc vs bản tiếng Việt thoy chứ chưa chơi bản tiếng Anh,nhưng đều mượt...Khó hiểu???