• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Angry Birds NEW VERSION like original Bản Pro giống PC

pysga1996

dùng screen snap phần mềm hụp ảnh man hình cho s60v5, các Pro ơi mình chơi các bản đâu bản nào giật đâu nhỉ ?
Bạn ơi cái đó ko chụp được màn hình ngang,mình chụp nó toàn nằm dọc che mất 1 nửa.
P/s:Upload ảnh từ máy tính lên diễn đàn kiểu gì nhỉ???Mò mãi ko thấy???:-/

yoxynkgai

Lạ nhỉ???Chỉ là thay đổi về ngôn ngứ thôi chứ có làm gì đến cấu hình của game đâu mà giật nhỉ???:-/

P/s:Mình mới chơi bản gốc vs bản tiếng Việt thoy chứ chưa chơi bản tiếng Anh,nhưng đều mượt...Khó hiểu???
k am hiểu nhưng mình nghĩ đơn giản là nhiều hiệu ứng nên giật hơn

LoiPT

k am hiểu nhưng mình nghĩ đơn giản là nhiều hiệu ứng nên giật hơn
nếu giật chỉ là ảnh Mod lại nặng quá nó giật thôi chứ, nhưng ảnh mình với bản tiếng nga không có gì khác đâu. chắc Do vấn đề nào đấy. máy chạy nhiều app, cũng có thể do CFW

yoxynkgai

em dùng FW gốc ạk.cũng đâu phải tại chạy nhiều app.nếu máy bản này tương tự nhau thì sao cái mượt cái zật

LoiPT

game nay choi tren iphone khoai nhat nhung gio choi het sach cac phien ban roi !
Chơi trên Iphone được thì việc gì phải khổ mà Mod lạch cách S60v5 này làm gì chứ! topic Symbian không nói chuyện Iphone nhé :)

pysga1996

Mình chơi qua hết các màn rồi,cảm nhận chung sau khi win là có khá nhiều màn hóc,tiếc là trò này còn thiếu con chim màu trắng thả bom...:-??

P/s:ttrò này cảm ứng không được nhạy lắm,có lẽ do mod mấy cái nút to quá so với nút thật chăng???:-/

pysga1996

Bạn nói đúng rồi mình mới cài chơi bản tiếng anh,chơi khá giật,thoy chơi bản tiếng việt đi...:|

Collider

Angry Bird là dành cho Symbian,cho nên dù là v3 hay v5 cũng đc bạn à! Nhưng nó là định dạng sis,chứ ko có java đâu!
Bạn có thể search gameplay trên youtube rất nhiều!:-?

Đúng là bó tay với ông này, đã không biết còn tỏ ra mình nguy hiểm. Ông định so sánh S60v3 với S60v5 hay là so sánh Symbian 3 với S60v5?
Trò này trên S60v5 không chơi được nên người ta mới cần mod lại từ java sang chứ làm gì có cái chính hãng nào dành cho S60v5 với S60v3?
Ai chẳng biết là Angry bird này có trước rồi nên các game khác ăn theo, nhưng vì không có cho nhiều dòng máy nên người ta mới phải mod lại từ các game có lối chơi tương tự chứ không phải là Rovio ăn cắp của hãng khác.

Ông đúng là troll.

game nay choi tren iphone khoai nhat nhung gio choi het sach cac phien ban roi !

Mình chơi trên S2 màn hình to hơn nên sướng hơn iphone nhiều bạn à.

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

game java it phien ban wa nhi, ben ios up vẻ lien tuc
mộ cái hàng giá trung bình và một cái là hãng nổi tiếng và HOT
bajn thấy sao khi so sánh như vậy?

sao hok so sánh là Với giá têm 4 5 triệu thì nên mua máy nào :)
Iphone 3 cũ nát hay Nokia Pro :))
Đúng là bó tay với ông này, đã không biết còn tỏ ra mình nguy hiểm. Ông định so sánh S60v3 với S60v5 hay là so sánh Symbian 3 với S60v5?
Trò này trên S60v5 không chơi được nên người ta mới cần mod lại từ java sang chứ làm gì có cái chính hãng nào dành cho S60v5 với S60v3?
Ai chẳng biết là Angry bird này có trước rồi nên các game khác ăn theo, nhưng vì không có cho nhiều dòng máy nên người ta mới phải mod lại từ các game có lối chơi tương tự chứ không phải là Rovio ăn cắp của hãng khác.

Ông đúng là troll.

nói cái nghe kết thật ::))

pysga1996

Ông đúng là troll.

Bác MrKook nói đúng thật mà bạn đúng là có bản angry bird cho s60v5 nhưng đó là bản cùi bắp,bắn không giời hạn số lượng chim,và các chú chim cũng chẳng có ability nào cả,bắn như nhau thôi,giao diện game cũng khác so vs angry bird bình thường,nói chung là game play chán hẳn,chả muốn chơi...:-??

LoiPT

Bác MrKook nói đúng thật mà bạn đúng là có bản angry bird cho s60v5 nhưng đó là bản cùi bắp,bắn không giời hạn số lượng chim,và các chú chim cũng chẳng có ability nào cả,bắn như nhau thôi,giao diện game cũng khác so vs angry bird bình thường,nói chung là game play chán hẳn,chả muốn chơi...:-??
Share nhanh cho vuông

Collider

Mod lại từ game này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?120610
Sau đó mới có người mod nó sang Angry bird và đây là topic Angry bird đầu tiên trong pdaviet: http://www.pdaviet.net/showthread.php?120738
Chẳng có Angry bird chính hãng nào dành cho S60v5 cả. Hãy nhớ kĩ là như thế.

LoiPT

Mod lại từ game này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?120610
Sau đó mới có người mod nó sang Angry bird và đây là topic Angry bird đầu tiên trong pdaviet: http://www.pdaviet.net/showthread.php?120738
Chẳng có Angry bird chính hãng nào dành cho S60v5 cả. Hãy nhớ kĩ là như thế.
quá chất! vậy là đỡ mấy tên chê bai :) nói chung có game chơi trân s60v5 là vui. mà Mod lại thì càng Pro :)
Các Moder thật là đẳng cấp mà :)

LoiPT

Game này không ai thích nữa sao. giờ lại lật lại mấy trang để tải cho thằng em hix