• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em HN offline chiều thứ 7 (06/09/2008) nhé

nncuong

Administrator
Chiều thứ 7 này (06/09/2008) VTC5 muốn quay phóng sự về tương lai của điện thoại thông minh. Họ muốn mời anh em PV ở HN cafe để nói chuyện và phỏng vấn về vấn đề này, anh em tham gia đông đủ nhé

Thời gian: 14-16h ngày 06/09/2008
Địa điểm: Hotline 65 Quán Sứ
Nội dung:
- Bàn về cách thức tổ chức offline trong tương lai.
- Giới thiệu một số ý tưởng phát triển.
- Giới thiệu về một số sản phẩm công nghệ mới.
- Cuối buổi là trả lời phỏng vấn về tương lại của SmartPhone.

Rất mong mọi người có mặt đông đủ.

Last edited by a moderator:

nncuong

Administrator
Cafe thì lo gì, lần này admin mời :D. Lâu lâu chưa offline chính thức, nên cũng muốn nhân dịp này bàn về cách thức tổ chức offline. Đồng thời cũng sẽ nói qua về hướng phong trào trong thời gian tới.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
lại lên tivi ah? lần trước lên được tý lần này chẳng biết thế nào :))

DHL

lại lên tivi ah? lần trước lên được tý lần này chẳng biết thế nào :))

Thích lên TV thì dễ ợt, ra nhà thờ Thái Hà cầm 1 cái que chữ thập nhẩy như choi choi-------> đc cho vô thời sự đêm và phim tư liệu luôn =))

Thông thường thì catsê nhà đài phải trả, các bạn đòi nhé vì mình đóng diễn viên rồi còn gì :)), chầu cafe là quá rẻ so với tiền trả công

ancola66

Super V.I.P
Đi khẩn trương thôi :)):)):)) Lần trước Makeup chưa được kĩ nên nhà đài quay ít quá :p Mà toàn bị lưng của " Con rể " che thôi :((X-(Nhưng như hình chưa có giờ chính xác thì phải :-?

nncuong

Administrator
Ý kiến của nhà Đài là cái quán 27 QTG khuôn viên không đẹp, làm giảm sự hoành tráng của PV nhà mình. Họ đề nghị chuyển sang địa điểm khác, các mod off cho ý kiến gấp nhé. Trong trường hợp không có ý kiến gì, họ đề nghị ra cafe 136 Lạc Trung.

Nemmatlanh

Lần này lại làm phóng sự nữa à?Hihi,anh Cường lo hộ em vụ này nhé,em đang chuẩn bị bảo vệ và đang lo tìm chỗ kiếm cơm nên đợt này hơi bận.Cứ đặt chỗ trước,nếu đi được là em đi ngay.Hihi

AnhTu

Super V.I.P
Ý kiến của nhà Đài là cái quán 27 QTG khuôn viên không đẹp, làm giảm sự hoành tráng của PV nhà mình. Họ đề nghị chuyển sang địa điểm khác, các mod off cho ý kiến gấp nhé. Trong trường hợp không có ý kiến gì, họ đề nghị ra cafe 136 Lạc Trung.
Vậy thì anh Cường thay mặt anh em trao đổi với nhà Đài nhé :)

tuanquynh8083

Active Member
lần này nhất định không cho 2thăng cú Hoàn với Toàn phát biểu gì cả.lần trước lên VTC5 phát biểu linh tinh làm tớ bán mãi mới được con FLAME.:D:D:D:D:D:D:d

vochonguni

Member
Anh Cường ơi bảo ra 19C Hoàng Diệu hay Lan Chín chỗ Láng Hạ cho tiện anh ạ :D
Bảo đảm lên TV cực hoành tráng
Hic, mai e bận mất rùi :((

Nemmatlanh

lần này nhất định không cho 2thăng cú Hoàn với Toàn phát biểu gì cả.lần trước lên VTC5 phát biểu linh tinh làm tớ bán mãi mới được con FLAME.:D:D:D:D:D:D:d

Ặc ặc,anh nói thế nào,vừa lên Tivi cái hôm sau bán được ngay còn gì nữa,vẫn chưa khao đâu đấy nhé =))

@vochonguni: Ý kiến của anh Tuấn được đấy,sau khi quay xong thì tăng 2 ra uống bia cho mát :))