• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANIMATED SENSE 3.0

dung miui vẫn đang là tốt. nghe đến chuyển hao pin là sợ rồi. ngày sạc tới 2 lần thì không đi đâu được.

ngocphuoc

Lúc đầu thấy hao pin, nhưng khoản tuần nay rất ổn dòng chờ chỉ có 4mA. Theo cá nhân mình bản này đến thời điểm bây giờ thì ko có lựa chọn nào hơn, nhưng rất tiếc tất cả đều quá chậm so với các bản khác.

binhhdda

Lúc đầu thấy hao pin, nhưng khoản tuần nay rất ổn dòng chờ chỉ có 4mA. Theo cá nhân mình bản này đến thời điểm bây giờ thì ko có lựa chọn nào hơn, nhưng rất tiếc tất cả đều quá chậm so với các bản khác.

Mình thử các bản khác rùi cuối cùng lại quay về bản nay :)

ngocphuoc

Mình thử các bản khác rùi cuối cùng lại quay về bản nay :)

Bạn thấy có chậm ko vậy, chớ mình thấy nó rất chậm chẳng hạn như bấm chọn danh bạ, tắt máy, menu... thời gian sau mới có tác dụng? Có cách nào khắc phục ko vậy?

binhhdda

bạn nhớ tắt các ứng dụng chạy ngầm để giải phóng bớt Ram thì vẫn ổn thôi, kiểm tra ở phần quản lý tác vụ nếu trên 100mb là ổn. Nếu không thì ở Sênse dùng ít các widget thôi. Nếu như vậy dòng chờ chỉ còn 3-4mA.

ngocphuoc

bạn nhớ tắt các ứng dụng chạy ngầm để giải phóng bớt Ram thì vẫn ổn thôi, kiểm tra ở phần quản lý tác vụ nếu trên 100mb là ổn. Nếu không thì ở Sênse dùng ít các widget thôi. Nếu như vậy dòng chờ chỉ còn 3-4mA.

Mình tắt hết ứng dụng nhưng kiểm tra phần quản lý tác vụ chỉ được 98mb, ko quá 100mb bạn ơi.