• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnimSpriteLite v2.3.3 Việt hóa ~ Món quà ý nghĩa dịp Giáng Sinh!

dung1291985

Phần mềm có thể nói là duy nhất này có thể Set ảnh động ngoài màn hình chờ cho mọi dòng máy S60v3 rất tiện lợi và nhiều tính năng, nhân dịp Noen này, đc nguồn cung cấp những chiếc ảnh động đáng yêu dịp Giáng Sinh của Congvoi mình đã nảy ra ý tưởng Việt hóa phần mềm phiên bản mới nhất này, trong Bản Việt hóa này đó có sẵn 6 ảnh động rất ngộ nghĩnh dành cho No-en. Chúc các bạn 1 giáng Sinh vui vẻ và ngập tràn niềm vui ^_^!

6 Ảnh động ngộ nghĩnh dịp Giáng Sinh có sẵn trong bộ cài:

ankhang2001

Phần mềm này là dùng để set những hình nền mình có sẵn trong máy đúng không? Hay là mình tùy chỉnh được luôn?
Bạn có một số hình động nhân dịp Giáng Sinh này chưa? Nếu có pm cho mình được không? Mình xin vài hình hé.

thanhtungqng

Sao hôm trước cài vào, nó lại lên hình con chó ở góc là sao nhỉ, đâu có như hình đâu

MinhThang

Manager
Sao hôm trước cài vào, nó lại lên hình con chó ở góc là sao nhỉ, đâu có như hình đâu

Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng, muốn có hình như vậy bạn phải chọn hình đó, còn như bạn nói đó là phần mềm AnimSpriteLite.

Bo0Bo0

Cho em hỏi hình nhwu fm này ko di chuyển được ảnh động thì phải

thanhtungqng

Sao mình giờ chạy cái AnimSpriteLite lại không được báo:"feature not supported", mặc dù đã tìm được mấy cái hinh noel rồi. Bác có biết tại sao AnimSpriteLite lại không chạy không, mình đang dùng N95

Chỉnh sửa cuối:

phi2500

cái AnimSpriteLite này ko xài đc, nó báo:"feature not supported", em xài 5700 đã hack

dung1291985

Sao mình giờ chạy cái AnimSpriteLite lại không được báo:"feature not supported", mặc dù đã tìm được mấy cái hinh noel rồi. Bác có biết tại sao AnimSpriteLite lại không chạy không, mình đang dùng N95
"feature not supported" có nghĩa là máy bạn ko hỗ trợ bản này, có thẻ bạn phải dùng bản cũ hơn xem sao.

dung1291985

Cho hỏi mục Độ trong suốt PNG C.động sử dụng thế nào các bạn?

Cái độ trong suốt PNG chỉ có tác dụng khi bạn set ảnh Png làm nền, khi đó có thể tăng giảm độ trong suốt của Ảnh trên nền đó, còn Chuyển Động thì mình cũng chưa dùng đến chức năng này bao h, nguyên bản tiếng anh là Motion :D

convoi9999

sao hình động của mình lúc đầu chạy, sau khi change themes thì nó hay chạy dc nữa vậy Dung1291985 ???

lept

bạn ơi mình cũng gặp tình trạng là"feature not supported' đó. Bản cũ là bản nào hả bạn??? Bạn có thể chỉ mình kô???