• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Artemis USPL - TOOL UNLOCKCID CHO HTC ARTEMIS & LOVE

renova

máy mình thông số chưa unlock CID
IPL 3.04.0001
SPL 3.04.0000

chạy start_uspl.exe nó báo lỗi

dùng tool bác PhamQuang hay AnhPhe đều lỗi vậy
các bác làm ơn giúp mình với

AnhPheCT

máy mình thông số chưa unlock CID
IPL 3.04.0001
SPL 3.04.0000

chạy start_uspl.exe nó báo lỗi

dùng tool bác PhamQuang hay AnhPhe đều lỗi vậy
các bác làm ơn giúp mình với

Xem lại nhé! Mình chạy thành công trên WINXP, Unlock biết bao con rồi. Xem lại cổng USB, Cáp...!

boxsua

dopod m700
mình chạy trên win 7 và XP đều báo lỗi như vậy. tool cua bac Quang vfaf anh Phe cũng vậy chỉ vào được bootloader. IPL 1.12.0001. SPL 1.12.0000.

khởi động thì chỉ đến logo HTC GSM 02.67.90 OS 1.12.0.0

Chỉnh sửa cuối:

tiendungbkpro

Tớ củng up bản này rồi, chạy rất tốt. Theo như thông báo trong ảnh của bạn thì phiên bản rom có trục trặc tốt nhất là nên down và up lại xem thế nào.
e đang dùng 02 xda cũ e muốn up lên rom wm6 thì có đc ko mấy bác?nếu up thì phải làm như thế nào?
cam on nhieu!

ai biết thì nhờ pm cho e qua email tiendungbkdn@yahoo.com

votrunghanarc

dopod m700
mình chạy trên win 7 và XP đều báo lỗi như vậy. tool cua bac Quang vfaf anh Phe cũng vậy chỉ vào được bootloader. IPL 1.12.0001. SPL 1.12.0000.

khởi động thì chỉ đến logo HTC GSM 02.67.90 OS 1.12.0.0

bạn dùng winxp sp2 là unlock CID ok liền.

alexmax12

vấn đề là e khi chạy start_uspl.exe thì cửa sổ dos mở ra cái đóng lại ngay không kịp nhìn thấy, mới lấy 1 con dopod m700 nghịch mà không thể up rom, spl của em là 1.27.0000 các bác có biết vì sao bị hiện tượng này không
Đã thực hiện được, 1 lỗi sơ đẳng uninstall diệt virus nhưng không restart

Chỉnh sửa cuối:

SuperStarNo1

Tình hình là em mới kiếm được em Dopod M700 để nghịch thử Winmo, em đang tính Up ROM 6.1 hoặc 6.5 nhưng down file Tool UnlockCID ở trên bị lỗi gì rồi không được.
Nhân tiện bác nào cho em xin ROM gốc của M700 và ROM 6.1 or 6.5 Dùng ổn định nhất nhé.
Thanks!