• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 3 : Street Rules 3D FULL v1.0 for P1i

CongVoi

Super V.I.P

Game đua xe 3D đỉnh nhất trong mười mất năm qua.Được tác giả người Nga Wl tạo ra cho UIQ3.0 và tiêu biểu là P1i.Dung lượng game 5Mb.Mình thích trò này lắm nhưng mà P990i không chơi được :(:)((.Vì vậy bạn nào dùng P1i tải game này về nhất định phải thanks và post thảo luận ở đây nhé,hok trời phạt đó >:)>:)

Cách sử dụng: Tải game về cài bình thường.Chép file: 101F8798.txt vào c:\private\10202be9\

Download Here

ngdch

chơi cái này trên N95 của thằng bạn kết quá, bao h mới có cho P990i đây, cuộc đời thật là bất công:((

hooliganboy

game chơi rất hay , đua xe hình ảnh 3D rất đẹp , hiểu ứng lật xe , đụng xe củng rất tuyệt , tức cười nhất là có cả cảnh sát bám theo phá ko cho mình đua nữa ^^ ......

triquan

Game đua xe 3D đỉnh nhất trong mười mất năm qua.Được tác giả người Nga Wl tạo ra cho UIQ3.0 và tiêu biểu là P1i.Dung lượng game 5Mb.Mình thích trò này lắm nhưng mà P990i không chơi được :(:)((.Vì vậy bạn nào dùng P1i tải game này về nhất định phải thanks và post thảo luận ở đây nhé,hok trời phạt đó >:)>:)

Cách sử dụng: Tải game về cài bình thường.Chép file: 101F8798.txt vào c:\private\10202be9\

Download Here

.. thấy hình là ghiền rồi, thanks congvoi rất nhiu ...

Thoai_DakMil

Super V.I.P
sao tui hổng thấy cái thư mục 10202be9 đâu cả vậy , chỉ có cái thư mục 10202dce thui

quangthanh1508

Thanks bạn nhiều!
Ah! Bữa trước mình cài Asphalt2 đang chơi bị dump là do chưa chép file đính kèm kia phải ko?

CongVoi

Super V.I.P
.. :( không cài được rui, ko hiểu nữa .. :(

Bạn dùng P1i cài chạy rất ngon mới phải,mình sài P990i nè,cài thì cài được nhưng hem chơi được.Thử khởi động lại máy rùi cài lại xem sao nhe!!!Thân ái

triquan

.. ko được lun bác congvoi ơi ... :(

máy báo là :

Cannot install
The package ues a protected uid

.. mình đã khởi động lại mấy lần luôn cũng không được

:(

yeu_doi

Mình cài thì được khi chạy nó hiện lên 3 dòng thông báo gì đó rồi k chạy được tiết quá.

thichchi123

bất công vậy quá trời ơi sao p9 lại ko chơi đc chứ:(:)(( trò này có bản java nhẹ hơn nhưng lại của gameloft chơi trên p9 cũng bị trái tay bản mới cũng ko chơi đc nôt:((

hoanghai1992

:| hix hix, nhìn hình ghiền ghê nhưng mờ box down chậm quá :| để 5 phút mới đc 10% :-??