• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 3 : Street Rules 3D FULL v1.0 for P1i

makuskiller

Mình cài cũng bị lỗi " Cannot install
The package ues a protected uid
"
Vậy làm thế nào khác phục đây các pro? và làm cách nào để chép file vào c:/private/10202be9

hooliganboy

Mình cài cũng bị lỗi " Cannot install
The package ues a protected uid
"
Vậy làm thế nào khác phục đây các pro? và làm cách nào để chép file vào c:/private/10202be9

Bạn cần phải sign trước nhé , bạn đã cài cái này vào máy chưa ??????
http://pdaviet.net/showthread.php?t=26615

Muốn chép file vào C:/Private .... thì phải hack được ổ C trước đã nhé bạn :-?:-?

Tidusvn

bác ơi cho hỏi
tôi dùng w950i cài được rồi nhưng khi vào game tới enable sound thi không chỉnh được, chỉ có nước thoát ra thôi, bác biết cách khắc phục không

hoanghai1992

ah, pác có thể dùng bút cảm ứng bấm vào YES NO hoặc la dùng nút Q và P cũng tương tự :D

triquan

..Yehh .. cài được rồi, mừng quá :D

.. ghiền quá chơi bù lại mấy bữa ko cài được :D

.. thanks congvoi 1 lần nữa =D>

hoanghai1992

:| bản này có j phức tạp đâu mà ko cài đc hả pác :-?? trò này hay đếy nhưng đoạn sau hơi dễ so với lúc đầu, khó nhất vẫn là đua xe :D

AnhJ

Mình cài thì được khi chạy nó hiện lên 3 dòng thông báo gì đó rồi k chạy được tiết quá.
mình cũng bị nó báo cái lỗi j có 3 dòng ý,cài xong hết rồi mà o chơi đc chán thế bác congvoi giúp cái

hoanghai1992

ko chỉ có P990 mà W950, M600i , v..v bản này dành riêng cho P1i mừ, có thể P990 và các dòng dưới ko đủ Ram chăng ;) Tớ xài P1i chơi cũng ko nuột lắm :D

ceonguyenthanh

Cảm ơn bạn Congvoi rất nhiều, không hiểu tại sao cài bản FULL mà chỉ chơi được bản Limited, các thẻ tùy chọn đều bị LOCKED.

hoanghai1992

Cảm ơn bạn Congvoi rất nhiều, không hiểu tại sao cài bản FULL mà chỉ chơi được bản Limited, các thẻ tùy chọn đều bị LOCKED.
ý pác thẻ tùy chọn bị lock là sao ??? settings vẫn xài bt, đầy đủ đấy chứ ^^

minhtattoo

kô dơn dc. hình như link die rùi. lám ơn check link dùm với. dù sao vẫn thank.