• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 4 ( điều khiển bằng camera )

tuan1302

trò này mình cũng đã giải cách đây 8 tháng òi, mà công nhận ver này khác xa ver 1.0.4 tốc trên 550vẫn chạy ngon lành còn ver 0.4 giật như điên.

kauchunho

Hjx co ai cai game naj tren n6220c chua vay. Sao mik cai xog nhat vao icoi no bao ug dug sai. M oli bag dt.

tuan1302

hình như n6220c là v3 mà đúng ko, máy mình n95 8gb cũng v3 chơi ngon lành mà. Mà h trò này cũng có nhiều ng chơi lắm, rớt hạng liên tục, h mình đang hạng 19k hjxhjx.

giangvungtau

có phiên bản nào cho n96 ko cho mình xin với.mấy phiên bản kia cài vào mà ko chơi được

Cleonardo

Mình khoái chơi game đua xe lắm, mình chơi về nước rồi nè, choi phê thiệt!

khanhkhanhtran

Lạ nhỉ, máy mình test có mà :-? :-?, nhưng mà... nhạy ko đúng chỗ thui. Mới lần đầu vào game, nếu bạn để Gesture là ON thì nó sẽ hướng dẫn, đại loại như là khi rẽ trái hoặc phải, bạn nghiêng máy qua hướng đã quẹo thì xe sẽ Drift, còn nếu đang chạy nghiêng ĐT ra trước thì sẽ có Nitro. Hình như nếu mà đèn flash nó có sáng có nghĩa là sẽ điều khiển được = camera.....
PS: N73 :D :D.......

vậy là n95 8g thua n73:(

datvietdatviet

Sao mình click ic0n thì nó đơ ra khôg vào đc.sau đó khôg sử dụng đc menu nữa.fải tắt máy khởi động lại