• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASSASSIN'S CREED 3D-HD CỰC ĐẸP!!!

haininh

mình tẽt sắp xong rồi
sở thích của mình là chơi game .vậy là 1 game nữa phải ra đi rồi

LeHai85

chưa có của 3250 va n91 đâu bạn ơi chỉ có đuôi Jar thì có còn sis và sisx thì chờ vậy bạn ơi

camapsunrangxitin

Éc, game này đưa từ Nintendo DS qua chứ đâu, mình chơi giả lập trên pc thấy chán quá chả thèm chơi. Nhưng chơi trên đt lại thấy nó hay, kỳ quá:))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Éc, game này đưa từ Nintendo DS qua chứ đâu, mình chơi giả lập trên pc thấy chán quá chả thèm chơi. Nhưng chơi trên đt lại thấy nó hay, kỳ quá:))

Hai hệ máy khác nhau nên cảm giác khi chơi cũng khác nhau mà. Trên mobile thì có thể chơi mọi lúc mọi nơi còn trên PC thì hơi khó

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Cái này xài trên màn hình 176x208 ok mà

Bạn có test thử chưa? Thường những game sis hay hỗ trợ nhiều dạng màn hình nhưng mình k có máy để test nên k biết có được hay k.:-?

azn13579

nhầm mình đến thành 9-2 ( có đứa con gái đi theo ấy)trong đó cái đoạn đánh 2 thằng quái trên cái bục có 3 cái nút.sau đó ko bít đi tiếp thế nào!