• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ASUS p535 ROM 6.1 PDAVIET (BUILD 19213 1.0.4 )SUPER CLEAR BY ancola66

is181

Bác Ân ơi bản này của bác nhận thẻ nhớ là Mini SD hay Storage Card hả bác !

T

trungquanbds29

Guest
anh Ân ơi, dạo này anh em build ROM bận lăm ko? sao box Asus mình buồn thế này...:( rất mong anh em và bác Quang lên tiếng để anh em có cơ hội vọc Rom tiếp.

cám ơn mọi người

ancola66

Super V.I.P
anh Ân ơi, dạo này anh em build ROM bận lăm ko? sao box Asus mình buồn thế này...:( rất mong anh em và bác Quang lên tiếng để anh em có cơ hội vọc Rom tiếp.

cám ơn mọi người
Vừa roài PC bị Virus phải cài lại Windows và format hết ổ D nên mất hết tài nguyên:((. Đang thu thập lại và sẽ ra mắt với thời gian sớm nhất bản Black Shadow theo yêu cầu của các bạn:D.Cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ.

King_Eric

Vừa roài PC bị Virus phải cài lại Windows và format hết ổ D nên mất hết tài nguyên:((. Đang thu thập lại và sẽ ra mắt với thời gian sớm nhất bản Black Shadow theo yêu cầu của các bạn:D.Cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ.

Chỉ vì bác mà em tạm biệt P750 sang P535 đó,bác làm thế nào thì làm!!:p

qqonline33

Mấy hôm cứ vào box này mà thấy bài mới là lại mừng mừng, xong lại tủi tủi. Cứ như kiểu các bác "đầu bếp" chuyển sang dùng máy khác hết. Tiếp tục ngồi chờ ROM, xem có "món" j mới ko. Thèm rỏ dzãi

T

trungquanbds29

Guest
em thấy buồn nên rao bán em nó luôn, may mà chưa ai hỏi mua, hic hong có Rom bùn wa1, vì soft vọc hoài cũng chán. :(

VuPhong187

anh Ân ơi! Anh viết 1 bản rom overlock 620MHz cho asus p550 đi anh. Em nhìn mà thèm quá à.Kính mong anh sớm cho ra mắt siêu phẩm của mình để mọi người cùng chiêm ngưỡng!;;)

hacmuli

Em vẫn đang dùng ROM này thấy quá ổn định chả thấy lôỗi gì?? Nên cũng ko UP thêm rom mới khác nữa
thank bác nhé

cengizcoskun

igo 2006 cộng với không thể được cài đặt trên tất cả các rom này đã không được cài đặt claudiagarcia

BuiQuangTuan

Các chuyên gia giúp mình với. Đã up thành công bản rom, chạy rất nhanh - nhưng tính năng GPS ko hoạt động được. Đã vào Settings -> External GPS -> GPS program port: 4; GPS device port: 2. Nhưng khi mở VietMap và dùng tính năng 'Dò vệ tinh' thì luôn báo lỗi: 'Unabel to connect to Bluetooth System. Please make sure Bluetooth is Enable and try again'???? Trước khi up bản rom này mình dùng bản Black DIAMOND - GPS bình thường - nhưng mỗi tội chạy chương trình thì hay treo lắm. Bản này chạy tít thật nhưng... GPS ko có thì!!!!??? Các bác giúp với...