• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM - CÁC THẮC MẮC LIÊN QUAN SỬ DỤNG

thienly12333

à ko số này là của cửa hàng đó.muốn llac với mình thì nhắn vào tin nhắn riêng trong diễn đàn nhé!!!chúc bạn vui vẻ

linh_ck01

hihihi.. bạn có muốn kiếm BatKid (tên thật là Ninh) thì tới sau 12g trưa nhé.. sáng sớm Mod ko có ở tiệm đâu, tôt nhât là cứ đt hỏi trc tình hình nhờ hướng dẫn, nếu còn ko dc thì xách lên cho Mod check lại.
Chúc vui

bk9sw

cảm ơn nhiều, mình mới vào SG (lần thứ 2) nên mọi thứ coi như lạ quắc, đi còn lạc lên lạc xuống mà, hehe, chắc phải mua Orbit thôi, trên tiệm này ko biết còn Orbit hay Golfiish M700 gì ko.:-?

dptrinh

xin giúp đỡ lỗi atom

mình up rom 6.1 cho atom sau đo soft reset thì vào được màn hình align rồi dừng đó ko vào hệ điều hành đc.xin chỉ cách sửa.cám ơn nhiều.

thienly12333

mình up rom 6.1 cho atom sau đo soft reset thì vào được màn hình align rồi dừng đó ko vào hệ điều hành đc.xin chỉ cách sửa.cám ơn nhiều.

bạn chấm vào những điểm mà nó chỉ trên màng hình để căng chỉnh màn hình là oke!!!chúc vui vẻ

eternal_faithful

Mình mới có cái bàn phím ngoài của O2 Atom, nhưng ko rõ phải cài đặt cái gì để sử dụng nó, nhờ các bạn chỉ giùm. :-/:-/:-/:-/:-/:-/ có mỗi cái bàn phím thôi, ko thấy đĩa cài đặt gì cả / nếu thiếu thì download ở đâu

cám ơn các bác đã đọc tin

linh_ck01

các keyboard external thông thường đi theo đường Bluetooth hay IR thôi .. bạn xem lại sách hướng dẫn của thiết bị .. nói chung chung thế, ai biết đâu mà lần

koo_00

các anh ơi ... cái jack 3.5li để ghim tai nghe vào của máy Atom em nó bi sao áh ... im chặt rồi mà nghe éo éo ko nghe dc tiếng chỉ nghe dc nhạc mà nhão nhão kì kì áh ...em nghĩ chắc do lõng nhưng ko phải. ... ghim chăt rồi ko dc .. dùng RP7 rữa chùi cũng ko có tác dụng ... anh em biết nó bị sao ko ... chỉ em với ...buồn wá nghe nhạc kì kì ...hihix

koo_00

cái bàn phím ngoài may bác biết o dau bán ko ...chỉ em de em mua 1 cái xai .

koo_00

bạn có thể add nick mình và mình send cho bạn phần mềm save file từ blu vào thẻ nhớ , phần mềm vào chục KB thôi , rất nhẹ . Nick : twiggy_42