• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC WM6 0.7b.0 WWE 20071216A2WWE [For Evaluation Only]

DucLinh

Bản này và cả bản A1 mình đều ko sử dụng được Headphone,các bạn thử test xem thế nào nhé,mình up quay về bản W5 thì mọi thứ vẫn OK!có lẽ do xung đột của soft WOW Sound tích hợp sẵn trong Rom

Khoa_ha

Bản này và cả bản A1 mình đều ko sử dụng được Headphone,các bạn thử test xem thế nào nhé,mình up quay về bản W5 thì mọi thứ vẫn OK!có lẽ do xung đột của soft WOW Sound tích hợp sẵn trong Rom

Mình vẫn sử dụng được headphone đấy chứ. Chỉ bị mỗi bệnh là không vào được camera thôi

Medkid

camera báo lỗi gì hả mấy bạn ? "camera cannot initialize" phải ko ?

Khoa_ha

camera báo lỗi gì hả mấy bạn ? "camera cannot initialize" phải ko ?

mình cũng không biết được nhưng mà cứ vào camera là máy đơ luôn phải tháo pin ra để khởi động lại.

hdtuankhai

Bản này xài tốt hơn mấy bản trước kô nhỉ??? Có bro nào cho mình xin cái link để tải về, mình vào xda mà kô thấy link tải gì hết :-/
Thanks!!!

Khoa_ha

Bản này xài tốt hơn mấy bản trước kô nhỉ??? Có bro nào cho mình xin cái link để tải về, mình vào xda mà kô thấy link tải gì hết :-/
Thanks!!!

Xin lỗi các bạn mình up lại ROM rồi và không còn bị lỗi camera nữa.
các bạn vào link nay tải nhé vẫn còn tải được đấy mình mới kiểm tra thử mà
http://www.mediafire.com/?2ubpmj4fxzn

hdtuankhai

Trên xda tác giả đã đóng lại Link đẻ Fix lỗi headphone rùi!

Vậy để đợi bản fix rùi up luôn, mỗi lần up lại cài sotf lại từ đầu (đuối quá...:(). Hy vọng bản fix rùi sẽ ngon...

Khoa_ha

Vậy để đợi bản fix rùi up luôn, mỗi lần up lại cài sotf lại từ đầu (đuối quá...:(). Hy vọng bản fix rùi sẽ ngon...

Đã có bản fix lỗi rồi mình mới down về cài và hiện nay vẫn chạy ngon lành chưa thấy lỗi gì mĩnh cũng đã check camera và cả headphone rồi rất tốt ai muốn test thử thì click vào link dưới đây để tải nhé
http://www.mediafire.com/?acgym9ymoyv

Khoa_ha

up từ tối qua đến giờ, chạy rất ok, hỗ trợ âm thanh qua tai nghe hay hơn...

Mình chạy từ hôm qua đến giờ không thấy có lỗi gì đáng nói nhưng có chút xíu vấn đề là nếu nghe nhạc bằng Windows media thì sau mấy bàn phần config trong WOW tự động chuyển sang chế độ stereo mặc dù trước đó là đặt chế độ headphone. ai có cách giải quyết chỉ cho mình với nhé.:-?

spiderman_anhvu

nghe các bạn nói thì bản rom này có vẻ ổn định đúng không? Mình sẽ thử down về dùng xem thế nào :D
thanks all :)

TranMinhMan

Super V.I.P
Bản Rom này chạy khá ổn định, ấn tượng là ở phần WOW.
Nhưng mình bị tình trạng này ko biết có ae nào gặp chỉ mình với:
- HR chưa cài ctr thì chụp hình OK
- Khi cài các ctr vào thì chụp hình bị như vầy
(Đã HR nhiều lần nhưng vẫn bị, và trước đây cũng bị với một vài bản Rom trước)
View attachment 67932

Chỉnh sửa cuối:

spiderman_anhvu

Bản Rom này chạy khá ổn định, ấn tượng là ở phần WOW.
Nhưng mình bị tình trạng này ko biết có ae nào gặp chỉ mình với:
- HR chưa cài ctr thì chụp hình OK
- Khi cài các ctr vào thì chụp hình bị như vầy
(Đã HR nhiều lần nhưng vẫn bị, và trước đây cũng bị với một vài bản Rom trước)
View attachment 67932

Theo như bạn mô tả thì tớ nghĩ là do bị đụng soft thôi, Có 1 cách như thế này. Bạn HR máy lại, rồi cài từng soft 1. Sau mỗi lần cài soft thì đều soft-reset lại, rồi test tính năng chụp hình. Bạn sẽ xác định được soft nào gây conflict. Bạn nhớ chia sẻ thông tin lại mọi người để mọi người cùng tránh và tác giả có thể fix bản rom mới cho mọi người cùng dùng.

Chúc thành công:D

spiderman_anhvu

Đã có bản fix lỗi rồi mình mới down về cài và hiện nay vẫn chạy ngon lành chưa thấy lỗi gì mĩnh cũng đã check camera và cả headphone rồi rất tốt ai muốn test thử thì click vào link dưới đây để tải nhé
http://www.mediafire.com/?acgym9ymoyv

Bác ơi, cái link trên bị hỏng rồi bác ạ. Bác up lại bản của bác cho mọi người với nhé. Em đang hào hứng mà nãy giờ không thể down được :(
Mong tin bác sớm...

Khoa_ha

Bác ơi, cái link trên bị hỏng rồi bác ạ. Bác up lại bản của bác cho mọi người với nhé. Em đang hào hứng mà nãy giờ không thể down được :(
Mong tin bác sớm...
Bạn vào trang này down nhé có cả link Rapidshare và link mediaufire đấy mình test thử hết rồi vẫn còn sống đấy. OK! :p

spiderman_anhvu

Bạn vào trang này down nhé có cả link Rapidshare và link mediaufire đấy mình test thử hết rồi vẫn còn sống đấy. OK! :p

link mediafire die rồi. Em vào đấy vẫn hiện screen download nhưng nhấn download thì không load về được.
Em vừa phải down trên rapidshare, may mà tốc độ cũng được <= 50kb nên load được rồi.