• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM EXEC WM6 0.7b.0 WWE 20071216A2WWE [For Evaluation Only]

Khoa_ha

link mediafire die rồi. Em vào đấy vẫn hiện screen download nhưng nhấn download thì không load về được.
Em vừa phải down trên rapidshare, may mà tốc độ cũng được <= 50kb nên load được rồi.

chắc mạng của bạn bị thế nào ấy chứ mình vẫn download bình thường đấy chứ

ignatigo

up rom xong con atom exec của em restart lúc vào lúc ko vào, phải restart 2 - 3 lần nó mới vào hix. ko bít có anh nào bị vậy k

Khoa_ha

up rom xong con atom exec của em restart lúc vào lúc ko vào, phải restart 2 - 3 lần nó mới vào hix. ko bít có anh nào bị vậy k

Chắc là máy em bị làm sao ấy chứ anh dùng mấy ngày nay thấy bản này chạy rất là ổn định mà. Em thử vào win đặt chế độ thấy các file ẩn và các file system rồi vào thẻ nhớ xóa hết các thư mục không cần thiết đi rồi up lại ROM xem sao.

hdtuankhai

Đúng rùi, mình cài vào thấy chạy rất ổn định, soft WOW hỗ trợ âm thanh nghe hay hơn...=D>

phungthanh

chào các bạn,mình chưa up rom lần nào, cũng muốn thử up lên WM6 nhưng còn đang phân vân chưa biết up bản rom nào .đọc trong diễn đàn thấy có bản rom này và bản rom ATOM_EXEC_TFED_RC3_PP6MB các bạn đưa lên là mới nhất,xin hỏi các bạn bản rom nào ổn định hơn ,tốt hơn mình test thử,cám ơn nhiều

Khoa_ha

chào các bạn,mình chưa up rom lần nào, cũng muốn thử up lên WM6 nhưng còn đang phân vân chưa biết up bản rom nào .đọc trong diễn đàn thấy có bản rom này và bản rom ATOM_EXEC_TFED_RC3_PP6MB các bạn đưa lên là mới nhất,xin hỏi các bạn bản rom nào ổn định hơn ,tốt hơn mình test thử,cám ơn nhiều

cả 2 bản này đều ổn định mỗi bản có một cai hay riêng của no nếu bạn muốn dùng thử TouthFlo thì up bản ROM RC3. mình cũng đang dùng RC3 đây rất ổn định và nhanh.

phungthanh

tớ đã up thử bản RC3 thấy cũng tuyệt ,bây giờ muốn up thử bản rom 0.7b.0 này để so sánh nhưng link down đều không down được , bạn nào có link cho xin đi thank

TranMinhMan

Super V.I.P
cám ơn bạ nhưng cả 2 link này tớ thử rồi không down được bạn à

Trước khi send 2 link này mình đã thử, và bây giờ mình cũng đã vào thử, cả 2 vẫn tốt mà. Chắc bạn nên vào thử nhiều lần, đôi khi sever bị tràn đó. Good luck!!!