• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ATOM LIFE - PDAVIET ROM 6.1 (Core 19214) by TranMinhMan

TranMinhMan

Super V.I.P
Nhìn bản ROM mới của Bác thấy mê quá! Em định Up thử xem sao. Nhưng hỏi trước Bác có biết chỗ nào chuyên sửa O2 uy tín ở Tp.HCM vì nếu em làm sai hoặc không biết cách..thì mang ra đó cứu giùm! Hic...

He..he.. Lần đầu up ROM thì tâm trạng ai cũng vậy, nhưng bạn hãy thử 1 lần mà thành công rùi thì sau này sẽ máu up ROM thui!:p
Trước tiên, bạn hãy đọc kỹ phần Hướng dẫn up ROM ở cuối post#1 của topic này. Và làm đúng các thao tác như vậy (cũng đơn giản mà) thì mình chắc chắn với bạn là con AL của bạn sẽ ko chít đâu!(vì up cách này là bạn chỉ up OS thui rất an toàn mà!).
Còn nơi mà ae tin cậy khi gửi chú dế yêu gặp nạn là CH M&D của Man BatKid trên diễn đàn PV này(Đ/c: 1465A - 3 Tháng 2 - P.16 - Q.11 - Tp.HCM. Tel: (08)2150365 - Mobile: 0903128822)
Chúc thành công!:D

Chỉnh sửa cuối:

1107

lâu lắm rồi pro chưa ra rom mới nhĩ, đang đợi để quậy nè. thanks pro nhiệt tình.bản này cái freeram hiệu quả ra phết.

Medkid

lâu lắm rồi pro chưa ra rom mới nhĩ, đang đợi để quậy nè. thanks pro nhiệt tình.bản này cái freeram hiệu quả ra phết.

Anh Mẫn chuẩn bị ra ROM mới nhân dịp mới lên TMOD :D , giao diện hoàn toàn khác, khá thú vị đó, bạn chờ xem nhé

longphi34

tai sao up rom cho atom lìe lai lam cho may cham vay, con ct thi de bi treo?

Các bạn co the cho tui hoi khi tui up rom xong thi sao may cham voi bi treo ko vay?
vo setting de vao today nhung toan vo ko dc, nhug reset lai thi vo dc, thi lai chon items HTC Home thi ngoai man hinh ko thay ngay ca batteryStatus cug ko hien co fai do may tui ko? neu ai bit thi xin chi gium nha!!! cam on

TranMinhMan

Super V.I.P
Các bạn co the cho tui hoi khi tui up rom xong thi sao may cham voi bi treo ko vay?
vo setting de vao today nhung toan vo ko dc, nhug reset lai thi vo dc, thi lai chon items HTC Home thi ngoai man hinh ko thay ngay ca batteryStatus cug ko hien co fai do may tui ko? neu ai bit thi xin chi gium nha!!! cam on

Xạc đầy pin và HR hoặc up lại lần nữa xem sao bạn!:-/ Mọi người dùng bản này tốt mà!;;)
Thân!:D

Chỉnh sửa cuối: